Xin ý kiến về Tablet Lenovo ?

Lee_Yuu

Em đang tính mua tablet giá dưới 2tr , thỉnh thoảng xem phim ...quan trọng là để cho thằng Ku nó chơi game . Do không có nhiều chi phí nên đang hướng tới em Lenovo Tab 2 A7-10 vừa được giới thiệu của Lenovo. Nhu cầu thì đơn giản nên không đòi hỏi nhiều ..... thằng Ku E nó sử dụng nên yêu cầu bền xíu sợ rớt kaka. Không biết có ai đã trải nghiệm Tablet Lenovo trước đây chưa ạ, cho em xin ít tư vấn xem máy ổn ko, xài lâu dài được không ạ ?

Ðề: Xin ý kiến về Tablet Lenovo ?

Em này mới ra mắt nên chưa có nhiều thông tin đánh giá nhiều. Nhưng mà nhìn vào giá thì E này giá rẻ mà thiết kế lại đẹp gọn 7Inch. Với các nhu cầu của bạn thì Lenovo Tab 2 A7-10 đáp ứng được.

doremon111

Sắp tới E này lên Android 5.0 nữa thì ngon. Chạy bảo đảm mượt qá.

Vuong_Van

Cho con chơi game mua con này là ổn. Rẻ mà đáp ứng nhu cầu là được rồi.Còn bền thì Lenovo bền nhưng rớt hoài thì không biết sao nha bác chủ thớt.

Lee_Yuu

Cho con chơi game mua con này là ổn. Rẻ mà đáp ứng nhu cầu là được rồi.Còn bền thì Lenovo bền nhưng rớt hoài thì không biết sao nha bác chủ thớt.

Cám ơn các bác đánh giá sơ lược giúp E. Cuối tuần này E đi test máy được mua cho thằng Ku chơi game chứ đòi qá rồi.

xfactor

Member

Nhích luôn bác ạ :D em này dùng sướng :D

minziko123456

Mua làm gì bác ơi rôi lại thất vọng thôi. súc e zenphone chơi cũng đc đó bác

Sugar1

Member

tầm giá này dùng Tab 2 a7-10 là ngon rồi :D lướt web mượt lắm...

Bên trên