Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

linh0983

Well-Known Member
Xshare 3.5.8.17 mình cài vào SPMC và KODI trên cùng một con Shield TV . KODI thì xem ngon nhưng SPMC thì báo là login vào hdvietvam lỗi . Lạ ghê trước mắt là xem bằng KODI a .

cbn_63

Member
Các bác ơi, sao bữa nay em coi phim trên các sever của bilutv, phim14, phimbathu ... Của xshare cứ bị lỗi không xem được ạ, dù là các tập mới ra ạ. Ko biết có ai bị lỗi giống em ko? Phim nào cũng bị hết á :(

linh0983

Well-Known Member
HD vietnam sao mình login ko được vậy các bác . :rolleyes:o_O:confused:

Chỉnh sửa lần cuối:

thebluewindows

Well-Known Member
HD vietnam sao mình login ko được vậy các bác . :rolleyes:o_O:confused:
Tui cũng bị y như dzậy luôn, với khi vô thì báo lỗi đăng nhập hdvietnam mặc dù đã đăng nhập trong setting
Bên ngoài báo lỗi thế thôi nhưng vào vẫn xem bình thường .... ;)

BTW, Các bác cho hỏi: làm sao có thể add thêm một số folder fshare? E tìm trong settings / mục thông tin khác cũng chỉ thấy thông tin cho 1 mục fshare... ???

Chỉnh sửa lần cuối:

minhquanagf

Chào Bác Thaini, Vaphim.com vừa bị lỗi nữa : Phần Phim Lẻ không thể hiện phim nào ; Phim bộ không hiện tên phim mà chỉ hiện chử hoàn tất hoặc số tập phim/tổng số tập phim (bấm tiếp vào vẫn còn xem được). Trước nay phần Search Vaphim.com cũng không tìm được phim nào. Mong Bác Fix lỗi dùm. Chân thành cám ơn Bác.

hainam1982

Well-Known Member
của em báo lỗi login ,ko vào được mặc dù đã khai báo acc trong cài đặt. Mấy hôm trước vẫn xem bình thường

hainam1982

Well-Known Member
em xin đính chính lại là mục chia sẻ phim trên hdvietnam ko vào được báo xảy ra lỗi đăng nhập.

thebluewindows

Well-Known Member
Ban đầu báo "Xảy ra lỗi khi login HDVietnam..."
Loi hdvn1.png

Bấm tiếp thì "Login HDVietnam thành công"
Loi hdvn11.png

Bấm tiếp thì nó... chiếu phim... o_O
Loi hdvn111.png

bongxinhtuti

Well-Known Member
Bản mới vẫn bị lỗi login Hdvietnam bác ạ,mong bác check và fix sớm,mình dùng kodi bản 17.5
Thanks bác nhiều,chúc bác khỏe.

thebluewindows

Well-Known Member
Ô hay nhể, e dùng Kodi trên cả Laptop windows, Himedia Android 7, Ipad 2 mini Kodi 17.5 đều vào được HDVN.

Các bác xem lại post trên: Lúc mới vào Xshare báo "Xảy ra lỗi khi Login HDVietnam" tuy nhiên cứ vào tiếp sẽ báo "Login HDVietnam thành công" ... bấm vào link rồi play thôi... o_O

Bên trên