Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

dokltd

Active Member
Ðề: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

dạo này xshare sub tìm kiếm bị chậm không biết do addons hay do box nhỉ?

nguenthong

Xshare bỏ mục mở maxlink Fshare sau khi đã get link rồi hả bạn, sao không còn thấy nữa
view

tamthoi1

Active Member

Khoảng 1 tuần nay Xshare get link FShare chập chờn, bác thaitni à, lúc được lúc không.
Em không rõ có phải do Xshare không ? Vì mở film có link 4share vẫn bình thường và lên trang Fshare download file cũng bình thường nhưng mở film có link Fshare thì ... sorry Pó tay.

zpun

Bác nào có lòng hảo tâm inbox cho e acc fshare xem chung với :( setting tự động log out thì xem chung được mà nhỉ :(

thaitni

Well-Known Member

Khoảng 1 tuần nay Xshare get link FShare chập chờn, bác thaitni à, lúc được lúc không.
Em không rõ có phải do Xshare không ? Vì mở film có link 4share vẫn bình thường và lên trang Fshare download file cũng bình thường nhưng mở film có link Fshare thì ... sorry Pó tay.

Đã check. Get link Fshare có lúc hơi lâu, nhưng chưa thấy "Potay.com!"

Thanks nhé!

nammeo76

Well-Known Member
BBC Thaitni có thể sửa share truy cập được vào google driver được không ? trên google drive cũng có nhiều nguồn phim ảnh và hình nữa , thank bác

sangno1

Member

edit tiềm ra rồi thiết bị bị lỗi

Chỉnh sửa lần cuối:

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

BBC Thaitni có thể sửa share truy cập được vào google driver được không ? trên google drive cũng có nhiều nguồn phim ảnh và hình nữa , thank bác
Em tưởng mỗi mình em dùng google drive. mà cũng ko ai hỏi nên ko share :D
Google Drive thì có Addon Gdrive rất mạnh: http://forum.kodi.tv/showthread.php?tid=177557
Chỉ mới thiết lập là hơi rắc rối 1 chút thôi, Mà cũng ko gì phức tạp lắm. vài phút cũng Next àh

lohado2

Active Member

Muốn load thumbnail thì phải làm thế nào ạ?

nammeo76

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

Em tưởng mỗi mình em dùng google drive. mà cũng ko ai hỏi nên ko share :D
Google Drive thì có Addon Gdrive rất mạnh: http://forum.kodi.tv/showthread.php?tid=177557
Chỉ mới thiết lập là hơi rắc rối 1 chút thôi, Mà cũng ko gì phức tạp lắm. vài phút cũng Next àh

Cái này mình cũng xài qua rồi , nhưng có nhiều hạn chế , không bằng xshare được , file flac không xài qua addon này được ...

lohado2

Active Member

Tối qua xem phim Fshare không được. get link đưuọc link không. Hầu như là báo lỗi. Không biết là do fshare hay gì.

ji29

Member

Bác chủ thớt ơi, sao mình xem hayhaytv và fpt không được nhỉ, hay bị lỗi rồi :(

Juliapham

Active Member

Mình đưa links folder vào bị lổi Ko chay duoc chỉ hiện Fshare download Các AC có ai bi vậy ko Thanks

hainam1982

Well-Known Member

mục vaphim hôm qua đến giờ load không nổi, bác Thaini xem fix lại giúp anh em nhé. Thanks bác

Không hiểu sao login acc thành công nhưng get link toàn thất bại rồi sorry potay.com ?

Bên trên