Xtreamer nâng cấp Prodigy Media Player: hỗ trợ video 3D, giá 213USD

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Xtreamer nâng cấp Prodigy Media Player: hỗ trợ video 3D, giá 213USD

Về ứng dụng Android chưa tương thích hết với HDP cùng chipset Realtek/ Sigma thì là chuyện bình thường thôi bác ạ. Hiện nay ứng dụng Android chỉ tương thích tốt nhất với HDP dùng chip ARM.
ARM thì lại ko có 3D. Khổ vậy đó.

Chỉnh sửa lần cuối:

vanthuann

Member

Mình mua e này rùi! rùi củg đưa e nó đi! 3D iso thì k full đc màn hình! k hỗ trợ DTS-HD (chỉ ra đc DTS giống e S1). HD cũg vậy! k full đc màn hình (Mình set 16:9). Trên Amazon cũng có vài review về e này! Bi giờ trở lại với e S1. Tuy cũ nhưng chất lượng!hixhix
sao ko có bác nào có ý kiến trả lời bác này để còn biết nhỉ

allway

Well-Known Member

đẹp thật. Chỉ tiếc là khi về VN nó không còn giá đó nữa.

giá gần như tương đương giữa các thị trường mà bác

sao lại gọi là tương đương. Giá trong poster quảng cáo tính ra chỉ khoảng 4tr5 nhưng có gift kèm theo. Giá về VN đã cao hơn mà còn bị lấy mất gift đi để bán riêng thì mắc hơn nhiều chứ.

tienlequoc

Well-Known Member

sao lại gọi là tương đương. Giá trong poster quảng cáo tính ra chỉ khoảng 4tr5 nhưng có gift kèm theo. Giá về VN đã cao hơn mà còn bị lấy mất gift đi để bán riêng thì mắc hơn nhiều chứ.
gift là có thời hạn bác ơi. Sau thời hạn đó thì gift ko còn nữa. Mà cũng hết thời hạn rùi. Còn giá cả chỉ chênh lệch <10% thì ko đáng kể.

tdhvn

Active Member

Giá trên site của Xtreamer chưa bao gồm tiền ship hàng và các loại thuế bác ạ. Bác mà tự đặt hàng qua mạng thì giá thành về đây còn cao hơn thế nhiều. Rồi nếu phát sinh BH thì còn phải chi phí thêm tiền nữa.

Bên trên