Ý kiến sau khi sử dụng Tab 2

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thanhtrung1490

Ðề: Ý kiến sau khi sử dụng Tab 2

MỚI mua 2 cái bao da cho em tab 2 này nè ,mọi người coi thử xinh ko

thieugiaa822

mấy bác mua ở đâu giá 6.8tr, mình đi coi ở fpt shop là 7.9tr. mình ở sàigon, thấy tính năng e ok quá, tính làm 1 em.

dvhuy

mấy bác mua ở đâu giá 6.8tr, mình đi coi ở fpt shop là 7.9tr. mình ở sàigon, thấy tính năng e ok quá, tính làm 1 em.

Qua Hnam đi bác bên đó đang bán con này 7.290.000 tặng phần mềm từ điển lạc việt bản quyền 1 năm lun . Mình mới làm 1 con màu trắng nói chung con này xài ok lém ngon bổ rẻ chỉ có điều cài game hơi khó vì có những game chưa hỗ trợ . Xài chú này thích hơn xài ipad vì dễ kết nối ko phải mắc công sync tới sync lui coi film hd cũng mượt .

Ko biết đây có phải là chiêu quảng cáo của SS ko nhưng mình thấy hầu như các nick CM bài này đều là nick ít trả lời với số lượng Cm vài lần và đều lập vào ngày 30/12/2010 và 13/12/2011 và tất cả đều tâng bốc con này lên mây. Chắc SS tạo sẵn vài chục nick trên tinhte để tung hô cho nhau đây.

duytruong

Member
Re: Ðề: Ý kiến sau khi sử dụng Tab 2

Ko biết đây có phải là chiêu quảng cáo của SS ko nhưng mình thấy hầu như các nick CM bài này đều là nick ít trả lời với số lượng Cm vài lần và đều lập vào ngày 30/12/2010 và 13/12/2011 và tất cả đều tâng bốc con này lên mây. Chắc SS tạo sẵn vài chục nick trên tinhte để tung hô cho nhau đây.

Forum seeding của Agency bác ạ.

dia

Well-Known Member

Topic này toàn là các Bác ít vào forum ko vậy ta?Mấy Bác PR cho SS quá làm e cũng ngại mua. Thôi xài Ipad 3 cho nó lành vậy :)

meamthanh11

Active Member

lúc nào người VN xài cũng mắc hơn người ta,bực

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên