Ý kiến về việc xóa TOPIC. Mod rảnh quá ha. Bài viết vừa ra vài s đã xóa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HD Beginner

Gửi ADMIN, SMOD, MOD, LMOD và toàn thể các bạn trên diễn đàn

Em định làm 01 TOPIC có tên là Những điều bạn chưa biết về Eastern Garbage Patch. Nói về 1 núi rác khổng lồ giữa Thái Bình Dương. Đây là vấn đề về môi trường, sinh thái. Ko những phù hợp với nội quy của 4rum mà còn có ích trong lĩnh vực xã hội

Bài đầu tiên em Post hình. Bài sau định Edit để đưa thông tin em tự dịch vào. Ai dè Mod Buihung xóa mất và ghi là "Thông tin không rõ ràng"

Em ko thích cách làm việc của Mod Buihung trong trường hợp này. Vừa mới Post bài được mấy s. Đang Paste bài viết vào. Nhưng do mạng chậm thì đã bị xóa ngay thẳng cổ rồi.

Mod rảnh quá ha. Bài viết vừa ra vài s đã xóa. Em mất hứng rồi

buihung

Administrator
Ðề: Ý kiến về việc xóa TOPIC. Mod rảnh quá ha. Bài viết vừa ra vài s đã xóa.

Bạn không thích cách làm việc của mình và mình cũng không thích cách post bài của bạn. Thông tin ở tiêu đề và trong bài viết số 1 của bạn không rõ ràng, mình đã chờ nhưng không thấy bạn post tiếp nên mới xóa.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Thôi thì bác buihung mở lại cho bạn ấy bổ sung phần còn lại là vẹn cả đôi đường, đôi bên đều vui. @};-

quanghaiphong

Well-Known Member

Mod rảnh quá ha. Bài viết vừa ra vài s đã xóa. Em mất hứng rồi
em nói thật vói bác nhiều lỗ:)):)):))em cũng chả thích cách mod Hùng xoá bài đâu nhung thái độ của bác em e rằng hoi bị thái quá.Bác có thể lập lại top cũng đuọc chú sao

jimminam2000

bạn này nóng tính quá và dùng tữ ngữ trong phim bộ Hòng kong nè
mình cũng từng bị mod xoá bài nè có rên rỉ gì đâu :D

các bác ý xoá thoải mái và cảnh cáo chứ đừng Ban nick thì e ok Em sợ bị treo nick lém sắp lên 1080 ròi

anhnh

bác phản ứng đúng là thái quá, em thấy thế cũng bình thường mà, bị xóa bác lập top mới dc mà, anh buihung làm thế cũng có lí do cả thôi mà, anh ấy là admin mà thế nên thông cảm nhé :)

Vậy là cùng với bác Campbell bò sữa năm xưa, đã có hai bạn phản ánh cách làm việc của Smod buihung nhỉ.
Thêm tôi nửa là người thứ ba nhé heheheheheh b-(.

Xin trích câu này em tâm đắc nhất của bác Campbell bò sữa nhé và cũng mong qua câu này các anh em trên diễn đàn chung sống hoà thuận vui vẻ với nhau , để ra đường gặp nhau còn chào nhau 1 2 tiếng chứ đừng lạnh nhạt quay đi.

"..........Làm cho người khác sợ mình khi mình có thể thì đơn giản lắm. Nhưng làm cho người khác phải nể mình, phải tôn trọng mình khi mình có quyền hơn hơn người khác thì đó là một cử chỉ rất khó vì nó rất văn hóa ................."

P/S: em mà ra đường gặp anh Chip là la lên liền...." ê cái ông da đen , đứng lại đứng lại....:)):)):))"

garfield

Banned

Vậy là cùng với bác Campbell bò sữa năm xưa, đã có hai bạn phản ánh cách làm việc của Smod buihung nhỉ.
Thêm tôi nửa là người thứ ba nhé heheheheheh b-(.

Xin trích câu này em tâm đắc nhất của bác Campbell bò sữa nhé và cũng mong qua câu này các anh em trên diễn đàn chung sống hoà thuận vui vẻ với nhau , để ra đường gặp nhau còn chào nhau 1 2 tiếng chứ đừng lạnh nhạt quay đi.

"..........Làm cho người khác sợ mình khi mình có thể thì đơn giản lắm. Nhưng làm cho người khác phải nể mình, phải tôn trọng mình khi mình có quyền hơn hơn người khác thì đó là một cử chỉ rất khó vì nó rất văn hóa ................."

P/S: em mà ra đường gặp anh Chip là la lên liền...." ê cái ông da đen , đứng lại đứng lại....:)):)):))"

lâu lâu mới thấy ông này nói câu hay nè :))
há há :))

thôi bỏ đi chủ thớt ạ :-j
em quen rồi nên cũng chả chấp:-t

subin

Active Member

Bác chủ thớt lần sau để ý nếu post hình trước bài viết thì nhớ để 1 dòng bên dưới đại loại là:

"sẽ update thông tin.."

hay là:

"còn tiếp..."

Tại vào phát uỵch cho 1 loạt ảnh mà bác buihung bác ấy phải chạy khắp forum nên đọc lướt qua chắc cũng khó hiểu.

Thôi bác chủ thớt làm lại cái topic nữa là được mà, ^^

dracula452

ko dám phát biểu nhiều, chỉ dám nhận xét 1 câu: "chuyện con nít" ~.~

em nói thẳng luôn là trên diễn đàn này có 2 mod hay thể hiện cái uy của mình nhất và khi xoá bài hoặc anh em góy ý thì có những câu rất khó nghe đó là 2 mod buihung và Lahoangson90.
Đề nghị admin góy ý với 2 mod này chứ không là gây tiếng xấu.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

em nói thẳng luôn là trên diễn đàn này có 2 mod hay thể hiện cái uy của mình nhất và khi xoá bài hoặc anh em góy ý thì có những câu rất khó nghe đó là 2 mod buihung và Lahoangson90.

Mình nghĩ cách tốt nhất để tránh điều này là các bạn đừng phạm quy.

quanghaiphong

Well-Known Member

KO có mod xấu mà chỉ có mem xấu.Tầm cõ bác mà ỏ các 4rum khác thì giò này ngồi ỏ đảo rùi

HA ha ha, chuẩn: Không có mod xấu, chỉ có men xấu

Kiếu như là: Vào đảng cho sạch dân đó=))=))=))

nghe&nhin

Member

Kiếu như là: Vào đảng cho sạch dân đó=))=))=))
bạn post kiểu này thì lại tạo việc làm cho mod buihung nữa rùi.
p/s: hem nên giỡn mặt nhà cầm quyền B-), các bác làm sao cho bác buihugn thất nghiệp thì bác í hết có cơ hội "hống hách" thui muh :)) j/k

Xin thưa hồi đó h mình chưa xóa bài viết nào phạm quy cả ( chỉ xóa những bài mà chủ yêu cầu hoặc đã lỗi thời dễ gây nhầm lẫn)
B có thể dẫn chứng mình ra uy chỗ nào ko?

Mình nghĩ mod hay SMod chẳng là j cả mà có thể ra uy ở đây

dracula452

mod có nhiệm vụ của mod, smod có nhiệm vụ của smod, ko đơn giản chỉ là mang danh nghĩa wản trị, chạy lon ton ra oai và xóa bài đâu bạn. Nếu 1 lần làm lãnh đạo, sẽ hiểu tại sao nhiều người thix làm lãnh đạo, và vì sao các lãnh đạo thường tóc bạc trắng ^^

hãy cứ giữ đúng luật, đừng phạm luật, sẽ ko bao h phải kiện cáo :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên