Ý nghĩa tên của các bác trên HDVN

okzseegoodbye

Active Member
Tình hình là Forum chúng ta có cả hàng nghìn member :D . Mỗi người đều có 1 cái tên khác nhau và ko ít bác đặt 1 cái tên rất chi là khó hiểu :D

Như tên chủ đề , Topic này đc lập với mục đích để các bác giải thích tên của mình cho anh em biết , ý nghĩa của nó là gì :D

Mở hàng tên của em :

okzseegoodbye

có nghĩa là chia tay , lời vĩnh biệt v.v.v :(

Chẳng là lúc lập nick yh cũng là lúc mới chia tay người yêu :( Muốn đổi yh , sdt để người đó ko liên lạc vs em nữa , thì trong lúc buồn đặt vu vơ như thế , sau này quen tay thì tên trên các forum khác đều bấm như thế cho nhanh :)

tusontay

Huyền Thoại
Hix, vào topic này là "lộ hàng" hết à nha.
Nick E thì quá đơn giản & dễ hiểu! :)

tolydieu

Nick mình nhìn chữ không thì cũng khó hiểu, nhưng nhìn thêm cái avata nữa chắc ai cũng hiểu.

Hải Đăng

Nick tôi ý nghĩa là ngọn đèn biển, ngọn đèn báo đá ngầm cho tàu thuyền ngoài đại dương
Nó còn là bút danh của tôi khi làm báo, hết rồi!

ttonline1

nick em thì chỉ nói lên 1 cái tên ....tt là viết tắt tên ...còn online thì quá để hiều :D

phuc_1991

Well-Known Member
Ðề: Ý nghĩa tên của các bác trên HDVN

của em thì cũng quá đơn giản rồi hà hà :))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Ý nghĩa tên của các bác trên HDVN

nick của em là 1 kỷ niệm đẹp nhất của tuổi thơ: hồi còn nhỏ em rất mê thủ môn genzo trong truyện Subasa, và em bắt đầu chụp gôn cũng vì mê genzo, và bạn bè em cũng đặt tên em là genzo (lúc nhỏ em chụp gôn rất tốt)
từ khi cận thị em k chụp gôn được nữa, nick genzo xem như là ký niệm tuổi thơ
còn 1984 là năm sinh của em
báo cáo hết ạ

okzseegoodbye

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Ý nghĩa tên của các bác trên HDVN

Fuch_1991 [Một ngày làm 9 cái, chín ngày làm một lần (như thế)]. :))

:))

nick của em là 1 kỷ niệm đẹp nhất của tuổi thơ: hồi còn nhỏ em rất mê thủ môn genzo trong truyện Subasa, và em bắt đầu chụp gôn cũng vì mê genzo, và bạn bè em cũng đặt tên em là genzo (lúc nhỏ em chụp gôn rất tốt)
từ khi cận thị em k chụp gôn được nữa, nick genzo xem như là ký niệm tuổi thơ
còn 1984 là năm sinh của em
báo cáo hết ạ

Nhìn avarta của bác cũng hiểu r` :)

Bên trên