Ý tưởng về HDvietnam Fooball Club

linhuyen

Active Member
Tham gia diễn đàn cũng được vài tháng , thấy ace trong forum cũng có rất nhiều hoạt động(nhưng thấy chủ yếu là off cafe , xem phim...).Mình nghĩ thành lập Fooball Club sẽ rất thú vị , sau vài giờ xem phim cùng nhau off làm trận banh sẽ sảng khoái hơn nhiều phải không các pác.
Mình giới thiệu trước nhé .
Tên : Linh
Vị trí : Trung vệ và tiền vệ
Chân thuận : phải
Số áo yêu thích : 8

kdnguyen

Ðề: Ý tưởng về HDvietnam Fooball Club

Vị trí: tất cả các "vị trí" .
Chân thuận: chân giữa.
Số áo yêu thích: không mặc áo.

=)) =)) =))

cuabongang

Super Moderators

Ủng hộ, nếu có nhiều người tham gia thì tốt.
tên: kua
chân thuận: chân phải
vị trí: tiền đạo

92thaiha

Không biết ở SG hay HN vậy các bro

hauvnn87

Sao ko lập đội bóng chuyền nhỉ ? Bóng đá thì phải đủ người mới chơi dc , đi đá độ cũng khó , bóng chuyền thì có thể solo , đánh cặp , hay 3,4 j cũng dc . Và nhất là bóng chuyền thì kéo quân đi đánh độ rất dễ . Vị trí chủ yếu của em trong bóng chuyền là chuyền , chắn . Nếu thiếu cầu công thì em có thể ra phụ công ở bên phải .
Mà đang bàn đá banh phải ko , em đá trung vệ thòng :D !

linhuyen

Active Member

Mình ở SG , rất muốn giao lưu với những người cùng sở thích

lananh17

Sao ko lập đội bóng chuyền nhỉ ? Bóng đá thì phải đủ người mới chơi dc , đi đá độ cũng khó , bóng chuyền thì có thể solo , đánh cặp , hay 3,4 j cũng dc . Và nhất là bóng chuyền thì kéo quân đi đánh độ rất dễ . Vị trí chủ yếu của em trong bóng chuyền là chuyền , chắn . Nếu thiếu cầu công thì em có thể ra phụ công ở bên phải .

Em cao có 1m65, giơ cả 2 tay lên nhảy cũng chưa qua lưới, em chơi bóng chuyền kiều gì:eek:

lamgijo

Member

Ui trời, tham gia mấy 4rum về công nghệ đến h mới thấy dc 1 bro chơi bóng chuyền :D. Mình cũng chơi bóng chuyền nửa nè, vị trí chủ công (cao 1m80:>)

//Về bóng đá thì em đá tiền đạo, thuận chân phải :rolleyes:

hauvnn87

Ui trời, tham gia mấy 4rum về công nghệ đến h mới thấy dc 1 bro chơi bóng chuyền :D. Mình cũng chơi bóng chuyền nửa nè, vị trí chủ công (cao 1m80:>)

//Về bóng đá thì em đá tiền đạo, thuận chân phải :rolleyes:
Em thì chỉ 1.76 thôi nhưng đề tăng cũng tạm ổn , nên né chắn ok dù có 2 chắn , bro ở đâu vậy ? Có dịp anh em mình giao lưu vài set bóng chuyền , em cũng hay đi đánh lắm , hầu như mấy tỉnh miền Đông em đi hết rồi :) , và 1 số tỉnh miền Tây !

linhuyen

Active Member

Forum mình ít người quan tâm đến thể dục thể thao zậy ta ...

howtomiss

Member

Forum mình ít người quan tâm đến thể dục thể thao zậy ta ...

Đi làm cả ngày , tối về với vợ con. Thứ 7 ra rạp xem film , đi chơi với vợ con, chủ nhật ở nhà xem film hay tiếp bạn bè.
Thời gian đâu thể thao bác ? :))

manhthang

Huyền Thoại

Tôi chơi bóng đá vẫn solo được nè ;))
Thời sinh viên đá độ suốt. Nhỏ thì 30k/trận, lớn thì 30k/quả, lớn nữa thì 600k/trận. Không thì tiền đâu mà chơi audio từ hồi đấy đến giờ :))

Vị trí: tất cả các vị trí trên sân
Tay thuận: tay phải =))

mx1

Member

Tui ở SG. Thích đá bóng.
Vị trí: hậu vệ, tiền vệ cánh.
Các bác có đá thì nhớ rủ tui với nhe.

Bên trên