Yamaha giới thiệu Preamp CX-A5000 và Amp MX-A5000

ktypro

Active Member
phim h mới 7.1,có mỗi 1,2 là 11.2.thành ra giả lập từ 7.1 lên 11.2=))

mr b

bác nói chí phải . 5.1 7.1 người ta phải sử lý ( mix ) kỹ nắm . Nghe nhạc như em toàn 2.trứng ( 2.0 ) loa thường dập cũng phê nòi rùi !!

H 9999

Active Member
Ðề: Yamaha giới thiệu Preamp CX-A5000 và Amp MX-A5000

mình đang dùng AVENTAGE =)) nhưng thấy mấy em mới này quả thật mê luôn ! nếu hạ tí nữa rinh về chơi xem nó thế nào kkkkkkkk nhưng nhìn chất thật

khactuyen

Banned
Dòng này dùng toàn DAC ESS cao cấp như oppo bluray player nên chắc nhiều bác sẽ thích lắm đây, hy vọng nghe 2 kênh sẽ ko kém các hãng khác cùng tầm tiền.
Đợi mãi Ya mới ra Pre xem film.

H 9999

Active Member

chiều hôm qua em rảnh ra cửa hàng chỗ nhà e hỏi xem 2 con này...có thể đặt đc và 3 tuần nữa sẽ về từ tổng với giá 5 ngàn euro !

Bin-K

Well-Known Member
Re: Ðề: Yamaha giới thiệu Preamp CX-A5000 và Amp MX-A5000

chiều hôm qua em rảnh ra cửa hàng chỗ nhà e hỏi xem 2 con này...có thể đặt đc và 3 tuần nữa sẽ về từ tổng với giá 5 ngàn euro !

Xuýt xoát 6500$ rồi, đắng gớm bác nhỉ. Con Pro này có thêm một cổng AES/EBU nữa thì ngon lành hơn.

khactuyen

Banned

Xuýt xoát 6500$ rồi, đắng gớm bác nhỉ. Con Pro này có thêm một cổng AES/EBU nữa thì ngon lành hơn.
Đợi vài tháng sau giá sẽ tốt hơn bác nhỉ? Như con pre marantz av8801 lúc ra giá toàn trên 3k nhưng h dow xuống 2,5k rồi.

Bin-K

Well-Known Member

Đợi vài tháng sau giá sẽ tốt hơn bác nhỉ? Như con pre marantz av8801 lúc ra giá toàn trên 3k nhưng h dow xuống 2,5k rồi.

Chuẩn đó bác, giờ em thấy có chỗ bán cả bộ có hơn ngàn bạc.

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Yamaha giới thiệu Preamp CX-A5000 và Amp MX-A5000

chỗ a đang bán hạ giá có 1995 euro kìa chú Tuyền ơi

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Yamaha giới thiệu Preamp CX-A5000 và Amp MX-A5000

euro a ơi, usd mới thích chứ a?

anh chờ bộ yamaha cx với mx hay ra xong nếu rẻ rẻ nữa là a múc ! mới chắc đắt 5 ngàn thế thì để mua thứ khác có khi cũng ngon...với lại đi trước thôi chứ giờ nguồn 11.2 ít thì thành ra cũng chỉ như 9.2 thôi chú T nhỉ ? 1 cái hiện đại quá mà cả hẹ thống ko đồng bộ thì cũng chưa phát huy đc hết tác dụng ! giá như cả 2 cục này mà giá khoảng 2500 eu là hợp lý

khactuyen

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Yamaha giới thiệu Preamp CX-A5000 và Amp MX-A5000

Đầu năm sau nhà cửa xong xuôi, chơi Bộ Ya này về kẹp với dàn Klipsch, cho Anh em ra ngoài đó nghe ké nhé Tuyến.
A làm chuột bạch đi ạ? Em lực yếu cứ phải đợi bọn tây nó thanh lý mới giám chơi.
Với lại ya chỉ nên dùng pre thôi, pow cứ chơi mấy hãng usa, canada cho hay và chất.
Nhớ cho em vụ hàng xách tay nhé.

diemle

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Yamaha giới thiệu Preamp CX-A5000 và Amp MX-A5000

A làm chuột bạch đi ạ? Em lực yếu cứ phải đợi bọn tây nó thanh lý mới giám chơi.
Với lại ya chỉ nên dùng pre thôi, pow cứ chơi mấy hãng usa, canada cho hay và chất.
Nhớ cho em vụ hàng xách tay nhé.

Nhất trí Hi Hi...,

hungchanbo90

nhìn pro quá, không biết bao giờ có mặt việt nam

Bên trên