[Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

wimax

Well-Known Member
Ðề: Happy Hour Megaupload với MegaKey

Thằng này được cái gần đây tiến bộ hẳn

moonvn321

Ðề: Chính thức mở topic Share Key KAV/KIS 7/8/9/10/11 (Update hàng ngày)

đã có key mới ở page 1 nha các bạn, up up

nghuy27913

mình có acc free rồi, đã cài megakey với điền benefit rùi... giờ làm sao nữa, vẫn chưa thấy happy hour nào cả... hay là phải đợi 1 ngày nhỉ ???

#kulee@

Banned
Internet Download Manager 6.05 Build 1 SILENT INSTALL - Phiên bản IDM không cần Crack

Internet Download Manager SILENT INSTALL là phiên bản IDM đã được đóng gói lại từ bản gốc và đặc biệt là đã được cr@ck sẵn - Nghĩa là bạn không phải lo hết ngày sử dụng hay phải mệt nhọc đi tìm key gì cả. Chỉ cần một cái click và IDM đã sẵn sàng cho bạn sử dụng
!

Đây là bản Internet Download Manager mình tự làm, đã kiểm tra rất kĩ lưỡng, đảm bảo 100% không virus (Quét bởi Kaspersky). Nếu có trục trặc gì xin bạn cứ góp ý ở đây ^^ (Mà chắc hok có đâu
)

* Trong phiên bản 6.05 Build 1, IDM đã sửa xong lỗi nghiêm trọng có thể làm treo Windows Explorer hoặc trình duyệt web khi di chuyển thanh kéo trong Youtube và đã cải tiến khả năng download

Các chức năng khác trong bản SILENT INSTALL của mình:

- Cho phép đổi tên người đăng ký
- Không cần tắt hay gỡ bỏ IDM
- Tự động sửa file host để chặn IDM kiểm tra bản quyền
- Bổ sung ngôn ngữ tiếng Việt (Có dấu và không có dấu - Muốn hiển thị được tiếng Việt có dấu phải cài MTTV đã: vi_for_xp.exe)
- Bổ sung thêm skin IDM Ultimate 3D

Mã:
[url=http://up.4share.vn/f/2d1c191f181c1f15/IDM%20Silent%20Install%206.05.1.rar]4Share.vn - Trang chủ[/url]

ndminhtri

Member
Ðề: Internet Download Manager 6.05 Build 1 SILENT INSTALL - Phiên bản IDM không cần Crack

Đúng là tốc độ update của IDM nanh như gió vậy. Chóng hết cả mặt.

hysoka2607

Ðề: Tải phần mềm convert audio dBpoweramp Reference R14 Registered

Bạn chu đáo quá. Cảm ơn bạn rất nhiều:)

hieuvlt

Member
Ðề: Internet Download Manager 6.05 Build 1 SILENT INSTALL - Phiên bản IDM không cần Crack

thanks bác nhiều :)

minh00443

bac chu oi hinh nhu pass sai!:(

ForeverBx

Cam on bac phan mem xai tot lam, luu y pass la Kulee chu "K" viet hoa nhe

who_forme

Re: Internet Download Manager 6.05 Build 1 SILENT INSTALL - Phiên bản IDM không cần Crack

dùng win 7 thi ko cần cài MTTV mà.ah bác cho e hỏi là làm thế nào để dùng đc skin IDM Ultimate 3D vậy :d

Chỉnh sửa lần cuối:

moonvn321

đã có ket mới, HPNY anh em nhé

moonvn321

đã có key cho mùng 2 tết, anh em kích hoạt nhanh nhé

titanvn05

Member

cám ơn bác chủ thớt nhiều

NDang

Thanks bác, nhưng mà mình nghĩ bác nên hạn chế viết bài kiểu "Google Dịch" này nha, bác viết ít cũng đc, nhưng súc tích và bao hàm cả hiểu biết của mình trong đó, chứ dùng Google Dịch xong Copy và Paste vậy thì... Mà thôi, dù sao cũng cảm ơn tinh thần chia sẻ của bác!

xadieu01vn

Thanks chủ topic nhiều !!! Hàng hiếm

talankazushi

Re: Internet Download Manager 6.05 Build 1 SILENT INSTALL - Phiên bản IDM không cần Crack

quá đã lun , thaz bác nhìu

talankazushi

Re: Ðề: Internet Download Manager 6.05 Build 1 SILENT INSTALL - Phiên bản IDM không cần Crack

ua? mà link down đâu bác ????

Bên trên