Ngân sách 5tr mua được loa nào?

Ksrjk7

Em đang cần mua 1 con loa giá tầm 5tr thôi để ở nhà nghe nhạc và thỉnh thoảng coi tv. Mấy bác tư vấn cho em con loa nào nhìn được được với nhé.

azdinbu

Active Member
Ðề: Ngân sách 5tr mua được loa nào?

Tùy độ mới cũ,bác thêm tầm 1tr có cặp loa cột Mỹ nòi AR-M5,cặp này dễ kéo không kén amp(ghép Mar-54D),có thể chơi được lâu dài,đa thể loại nhạc,thanh lý cũng dễ,chọn thùng vân gỗ đẹp hơn...

doanthieugia19

Active Member

Thêm cỡ hơn 1củ nữa E để bác con adc 303ax loa mỹ nòi, bas 25. Nghe nhạc vàng rất ngọt, coi phim bass 25 nên đánh cũng khá lực. Bác nếu ở sg thử ghé nhà e nghe thử, ko mua cũng kosao ah. Chủ yếu giao lưu là chính

z600

Member

Bác nghe nhạc gi và gép với amp nào

Giá 5, 6 triệu mua loa SamSung nghe nhạc hết ý luôn bạn, thích loa SamSung bởi thiết kế đẹp nhìn có duyên.

HoangDuy96

Member

Loa bây giờ không những nghe hay mà được cái nhìn đẹp nữa,thích mấy cái loa tròn nhìn sang chãnh.

NgocTra

Member

Thêm vô 1 triệu mấy nữa có loa bên SamSung âm thanh đa chiều nghe nhạc hay hơn hẳn mấy hãng khác bạn ạ.

lechungtin

Member

Em đang cần mua 1 con loa giá tầm 5tr thôi để ở nhà nghe nhạc và thỉnh thoảng coi tv. Mấy bác tư vấn cho em con loa nào nhìn được được với nhé.

Nếu chỉ nghe nhạc và xem TV thường thôi chọn loa gọn gọn như mấy cái của SamSung đi chủ xị, nhìn thấy dạng loa đó để đâu cũng đẹp hết trơn á.

Bimm

Member

SamSung có dạng loa cong nhìn cũng bắt mắt lắm đó bạn, nghe cũng hay nữa, mình đang sài và thấy cũng rất oke cậu tham khảo xem sao :))

Mr Audio

Banned

Muốn tư vấn mua loa ban phải cho biếu gu nhạc và diện tích phòng.Thì tư vấn mới sát được
Đừng bao giờ mua loa samsung ,cái của nợ đấy chỉ được cái dáng,chấm hết.Rất nhiều người mua sử dụng có vài lần rồi để trưng bầy.

Meohoangm10

Bác đầu tư thêm ít xiền nữa mua hẳn con hịn về nghe cho thích.

shinam

Member

Muốn tư vấn mua loa ban phải cho biếu gu nhạc và diện tích phòng.Thì tư vấn mới sát được
Đừng bao giờ mua loa samsung ,cái của nợ đấy chỉ được cái dáng,chấm hết.Rất nhiều người mua sử dụng có vài lần rồi để trưng bầy.

em cũng thấy nhiều người nói về loa samsung nghe không chất lượng bằng các hãng khác. Bác đang nghe loa nào vậy?

Mr Audio

Banned

em cũng thấy nhiều người nói về loa samsung nghe không chất lượng bằng các hãng khác. Bác đang nghe loa nào vậy?

Các loa mà quảng cáo là âm thanh vòm,không chỉ samsung rất hay bị vỡ tiếng bass.Mà đã vỡ thì khỏi sửa chữa.
Mình đang nghe bằng ipat :))

Ksrjk7

Các loa mà quảng cáo là âm thanh vòm,không chỉ samsung rất hay bị vỡ tiếng bass.Mà đã vỡ thì khỏi sửa chữa.
Mình đang nghe bằng ipat :))

ipad thì mình có rồi. Âm thanh vòm là 5.1 đung ko bác?

hany123

Member

SamSung có dạng loa cong nhìn cũng bắt mắt lắm đó bạn, nghe cũng hay nữa, mình đang sài và thấy cũng rất oke.

tuki

Member

Tầm giá này thêm vô chút xíu nữa mua cái 360 R3 của SamSung đi bạn, không dây xài ngon đó bác

Giờ thị trường nhiều loa thiết kế đẹp và nhiều loại lắm ,thớt ra mấy siêu thị điện máy mà xem

Nhotoiem

Member

Loa thì thấy bên dienmayxanh nó bán nhiều lắm

hanhpham

Member

Mua loa muốn không bị lầm chọn mấy hãng có tiếng và uy tín là đảm bảo và an toàn, có gì còn được bảo hành đôi chút.

Bên trên