Ngân sách 5tr mua được loa nào?

longhalo99

Ðề: Ngân sách 5tr mua được loa nào?

Cũng đang chọn loa tầm giá này nhưng mình muốn nghe rõ và hay hơn vì mình chơi game quen mở loa ngoài không.

zeroFILL

Active Member

Các bác chơi game nên nghiên cứu mua Logitech Z906. Xem TV hay nghe nhạc thì tìm bộ second hand hoặc đồ nội địa như mấy dàn mini chẳng hạn.
5 triệu có thể mua được đôi loa nhưng đừng quên còn amply nữa các bác nhé :)

ghien69

Well-Known Member

Chỉnh sửa lần cuối:

NgocTra

Member

Tự nhiên nhìn mấy loa giờ thấy choáng quá, loa thôi mà có cần vừa sang vừa đẹp như vậy không?

ngayvathang

Member

Muốn mua loa thì nghe thử cho chắc chủ thớt ơi, chứ loa cái nào nó bền nó bền cũng ghê mà hư rồi thì chả chữa được

Thiên Kim

Member

Đang tính lựa dàn loa để hát karaoke, có ai biết loa nào âm thanh hay, giá dưới 10 triệu giúp tớ luôn với?

hany123

Member

Đang tính lựa dàn loa để hát karaoke, có ai biết loa nào âm thanh hay, giá dưới 10 triệu giúp tớ luôn với?

Mình cũng đang xem tham khảo mấy loa mới của SamSung, công nhận hãng này loa đẹp mà nhìn sang ghê

anhyeuem1

Member

Giá này thêm vào tí nữa chọn luôn 360 R5 là ngon luôn, hình như cái này của SamSung á.

Sugar1

Member

Em đang cần mua 1 con loa giá tầm 5tr thôi để ở nhà nghe nhạc và thỉnh thoảng coi tv. Mấy bác tư vấn cho em con loa nào nhìn được được với nhé.
Loa phải nghe rồi cảm nhận chứ chỉ xem bề ngoài chưa chắc, mình sài loa nhà mình trên 5 năm rồi mà âm thanh nghe vẫn tuyệt lắm.

Nhotoiem

Member

Loa phải nghe rồi cảm nhận chứ chỉ xem bề ngoài chưa chắc, mình sài loa nhà mình trên 5 năm rồi mà âm thanh nghe vẫn tuyệt lắm.

Thấy thích mấy kiểu loa hiện giờ, nhìn nó hiện đại không cần dây rườm rà là thích rồi

anhlahero

Member

Mình đang định mua thêm 1 dàn loa nghe nhạc cho đã. Mấy loa mini giờ nhỏ mà thấy âm thanh cũng hay, đang phân vân không biết lựa chọn ra sao

Bigsize

Member

Mình đang định mua thêm 1 dàn loa nghe nhạc cho đã. Mấy loa mini giờ nhỏ mà thấy âm thanh cũng hay, đang phân vân không biết lựa chọn ra sao

Vậy thì tham khảo đi cậu , mình thì thấy thích mấy loa mới ra của SamSung, mà hàng SamSung thì sài được cái bền mặc dù giá hơi cao so với mấy hãng khác.

NgocTra

Member

Mình thấy giờ thị trường loa nhìn đa dạng quá, thiệt chứ cái nào nghe 1 thời gian mới biết hay dở ra sao.

a1234

Member

Mình thấy giờ thị trường loa nhìn đa dạng quá, thiệt chứ cái nào nghe 1 thời gian mới biết hay dở ra sao.

Bạn thích loa to hay nhỏ. Theo mình nghe nhạc để phòng thi chọn loại nào gọn gàng cho đỡ tốn diện tích.

jenny12

Mình thấy nghe nhạc thôi thì mua loa tầm 5-6 triệu cũng hay lắm rồi.

hany123

Member

Ưng mấy dạng loa không dây không Thớt? SamSung có mấy cái nhìn được lắm nè.

Mình thấy thích mấy kiểu tròn tròn nhìn nó gọn mà lại đẹp nữa

giờ ai tư vấn giúp dàn loa hát karaoke đi nào, tư vấn để em mua luôn ngay lập tức

Bên trên