2012 - This 13th Friday November(Còn gì tuyệt vời hơn khi thưởng thức film này trên HD)

Genevara

Member
Ðề: 2012 - This 13th Friday November(Còn gì tuyệt vời hơn khi thưởng thức film này trên HD)

phim ảnh chỉ là fim ảnh thôi mà. các bác cu muong tuong chi cho ...

IZZ

Active Member
Ðề: 2012 - This 13th Friday November(Còn gì tuyệt vời hơn khi thưởng thức film này trên HD)

Phim này mình nhất định sẽ ra MegaStar xem thôi, demo hoành tá tràng quá!

Thế Anh

Năm 2012, toàn bộ nhân loại sẽ xem phim HD.

Tranh nhau download phim, dẫn đến sập mạng Internet.

Thế giới ảo bị hủy diệt. Thế giới thực vẫn còn

1 thế hệ mạng Internet sêu tốc ra đời, dựa trên sự đổ nát của hệ thống cũ.

Lời tiên đón của dân tộc maya vẫn đúng, nhưng chỉ với thế giới ảo thôi.

MiranaNovax

bộ này được đặt lịch đi xem trước 2 tháng roài, hóa hức chờ mong,
không phải dự đoán nào của các dân tộc cũng chính xác bởi vì lịch sử biến đổi không ngừng, có một câu mình rất thích : Một con bướm đập cánh ở Trung Quốc có thể gây nên 1 cơn lốc ở Mỹ

danh_tien_duy

Phim này mới mướn DVD coi thử, khong có gì đạc biệt, chỉ toàn là phim tài liệu thôi

howtomiss

Member

Bác có cần em cho bác mượn DVD về xem thử không

Vài screenshot là được rồi cần gì DVD chi mất công vậy. Mình đã từ bỏ DVD từ lâu rồi.

Bác coi cái dvd film nào đó rồi bảo là 2012 thì mình cũng bó tay. 13/11 mới chiếu. còn các rạp việt nam thì hình như 20/11

Có lẽ bác nhầm với cái này chăng?

Chỉnh sửa lần cuối:

dnghi

Member

Phim này ra năm nay là đúng rồi, 2 năm nữa có còn ai đâu mà đi coi! hehe

James Vo

Member

Phim này chừng nào chiếu vậy các bác? Em nôn nóng đi xem quá.

tieuthieugia

Well-Known Member

cò bản down chưa nhỉ

vutrunghoa

Active Member

hôm nay đúng thứ 6 ngày 13 đó các bác. Sao ko chiếu luôn hôm nay đi nhỉ ???

James Vo

Member

còn vài ngày nữa là ra rạp phim 2012 rùi ( 20/11/2009 ) mà sao thấy các bác dường như không mặn mà lắm với phim này thì phải, em thì chờ đợi nó từ khi xem trailer từ năm ngoái. Có vẻ phim này cũng thuộc loại hoành tráng không kém gì Transformers đâu đấy nhé ^^

jimminam2000

còn vài ngày nữa là ra rạp phim 2012 rùi ( 20/11/2009 ) mà sao thấy các bác dường như không mặn mà lắm với phim này thì phải, em thì chờ đợi nó từ khi xem trailer từ năm ngoái. Có vẻ phim này cũng thuộc loại hoành tráng không kém gì Transformers đâu đấy nhé ^^

nếu phim này kg hay thì topic kg kéo dài tới 6 trang đâu bác

Bên trên