3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hdradio

Member
Ðề: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

thấy bác có rạp 3d em thèm quá, hiện tại em đang muốn kinh doanh rạp chiếu phim 3d mini,nhưng chưa biết thế nào mong bác tư vấn va mời bác ly coffe..hiện tại ở thị trấn em đang phát triến mạnh ,và phong chiếu 3d chưa ai kinh doanh,em định mạnh dạn đầu tư kinh doanh rạp chiếu phim 3d,2d,mỗi phòng chứa được 5 -8 người,vậy em cần những thiết bị gì để hoàn thiện một phòng 3d hoành chỉnh,em muốn mở khoảng 5 phòng,với số tiền 300 triệu.thiết bị,máy ,máy chiếu,kinh,đĩa phim 3d,2d,thiêt kế nội thất....với số tiền đó em liệu mở được 5 phòng full 3d,2d không..mong bác tư vấn.bác inbox số đt có gì em nhờ bác với......chúc bác luôn thành công...chờ hồi âm bác...

Cần gì bác cứ Alo em nhé, ko bán được cho bác là điều chắc chắn nhưng chắc chắn là tư vấn được cho bác.

tadt_2210

Phòng 1 đẹp quá bác ạ. Nhưng theo em nghĩ người ngồi sau sẽ bị che khuất tầm nhìn 1 chút

ducthu2310

Bác nào giúp e với! E đang cần lắp 1 bộ máy chiếu phim 3D tại gia, phòng rộng 3.5m x 5m, chi phí khoảng 100tr đổ lại? Nên dùng loại máy chiếu, thiết bị âm thanh, màn chiếu, kính đầu phát nào, có thể hát karaoke dc ko? Cách âm và ánh sáng đã ok. Bác nào có cho mình qua tham khảo nhé, mình ở HN. Thanks!!!! Email: [email protected]

meocon

Well-Known Member

Nhìn mà ghiền quá đi .......

lachem92

Nhìn không gian cũng thoáng đãng, lịch sự phết

Đang cần địa chỉ như thế này ở HN. Các bác lại ở SG, tiếc quá

ketnoimang

Không gian đẹp và thoáng thật đấy, rảnh phải qua đây mới được

Tư vấn giúp e PC máy chủ chép phim mạng lan được ko a...
E tính mơ 1 quán cafe mini 20ghế,cho chép phim hd free.giống hdcafe o nguyễn thông vậy,nhưng bình dân thôi...ko cao cấp giống vậy đâu
Em cám ơn truớc a

dvsang

Đẹp lung linh rất hấp dẫn đối với một cốc cafe

0joro0

Huyền Thoại

Nhân dịp Giáng Sinh và mừng năm mới. cafe 3D Vietnam xin trân trọng gửi tới khách hàng chương trình khuyến mãi hấp dẫn.
Với mỗi hóa đơn trị giá 100k được tăng một coupon trị giá 10k. Giảm giá phòng mini ( phòng 2.1, 2.2 giá trước 18h : 50k, sau 18h : 60k. Phòng 2.3, 2.4 trước 18h : 70k, sau 18h giá : 80k
Thời gian áp dụng : 23/12 -> 8/2

Hi bác chủ. Cho e hỏi e có sẵn đầu HDmedia 910B đang có ý định mua máy chiếu vivitek 1180 chỗ bác. Ko biết cái đầu hd này nó đọc file iso blueray có bị giật ko ạ ? Và cho hình ảnh ra máy chiếu tốt ko hả bác? Tks Bác

crazyboy1304

Moderator

Đầu HDmedia 910B đọc file 3D ISO ok đó bạn.Bạn có thể mang qua quán để test với vivitek 1180

HungNga

Member

Các bác cho em hỏi, xem 3D bằng card 7850 chỉ báo là 3D 1080 24hz. Ở cái tần số này xem hơi nhức mắt và có hiện tượng bóng ma. Các bác có cách nào giải quyết không?
Vật chất: là case card 7850 tivi LG7600
Tinh thần: K-code + stereoscopic player, or Power DVD 12 (bản lậu)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên