9 cấp độ chém gió

saphireruby

9 cấp độ này đâu phải cấp độ tăng dần đúng ko chủ thớt? ý là mình có thể quất cái chém cấp độ 9 mà không có chém cấp độ 3! Còn cấp 10 chắc là master của 9 cấp kia ;))

Ðề: 9 cấp độ chém gió

So sánh với bảng này chắc em phải thuộc siêu cấp roài. Em chém mà không ai biết là em chém luôn, hehe:-O

ProSkyR

Well-Known Member
Em định làm 1 bài về cái cách xử lý những thứ chướng tai gai mắt trên diễn đàn của các thành viên.
Chắc sẽ dùng 1 chút tư liệu từ bài viết này. Có được ko anh Chip?

manhthang

Huyền Thoại
Các bác chém ở trình độ cao chắc là các chân nhân cao thủ đến từ phái Côn Lôn :))
Hồi xưa em chơi VLTK thấy chỉ có mỗi phái Côn Lôn là chuyên gia cao thủ về chém gió, nghe tên chiêu thức thì biết: Hô Phong Pháp, Thanh Phong Phù, Cuồng Phong Sậu Điện, Ngạo Tuyết Tiêu Phong =))

hoasimtim

Well-Known Member
Các bác chém ở trình độ cao chắc là các chân nhân cao thủ đến từ phái Côn Lôn :))
Hồi xưa em chơi VLTK thấy chỉ có mỗi phái Côn Lôn là chuyên gia cao thủ về chém gió, nghe tên chiêu thức thì biết: Hô Phong Pháp, Thanh Phong Phù, Cuồng Phong Sậu Điện, Ngạo Tuyết Tiêu Phong =))

Thế bác theo phái nào:)

Penumbra

Active Member
Ðề: Re: 9 cấp độ chém gió

Qua Box Huế là biết cấp độ chém gió như thế nào liền :))

dungdt2

Nói về Bão thì em thấy các hội HD địa phương là những cơn bão mà cấp đã ko còn con số nữa rồi =))

Bên trên