AE Đà Nẵng cùng Share Account Premium !

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: AE Đà Nẵng cùng Share Account Premium !

Hiện đang có filesonic , Private cho anh em Hội HD Đà Nẵng .
Điệu kiện của em là thanks em 1 phát X(
Ai ko phải là member của HD Đà Nẵng thì bye bye .
Bác hội trưởng ( anbinhdo ) sẽ confirm hộ em ai là member nha . Vì lâu nay ít đi với Hội nên ko rõ các nhân vật cho lắm X_X . Xin cảm ơn ạ .

Dạ được sự ủy quyền của Bác em kiểm soát tý: có 4 người của Hội được 3 Thanhks , còn 1 không thanhks ...theo em cắt đưa cho Người biết thanhks ~X(

đã nhận hàng, thanks bác :)

Nhận hàng mà chưa thấy thanhks .=)) .15h46' cùng ngày

Bác Bình kết nạp E vào HD Đà Nẵng với! =))=))=))

Dạ em đang làm nhiệm vụ %-(

cảm ơn tất lòng tốt rất nhiều. Mình xin môt vé nhé!
Dạ đúng chính xác Hội Cùng Thuyền Ạ

Bác có acc của fileserver không? E có link film này muốn download http://www.hdvietnam.com/diendan/13...ra-2007-bluray-1080p-dts-2audio-x264-chd.html :)

Dạ đúng chính xác luôn ạ (*)

makiemsau

Well-Known Member

Hiện đang có filesonic , Private cho anh em Hội HD Đà Nẵng .
Điệu kiện của em là thanks em 1 phát X(
Ai ko phải là member của HD Đà Nẵng thì bye bye .
Bác hội trưởng ( anbinhdo ) sẽ confirm hộ em ai là member nha . Vì lâu nay ít đi với Hội nên ko rõ các nhân vật cho lắm X_X . Xin cảm ơn ạ .
anh Thank cho em rồi đấy nhé :D

iamkerry

Member

cảm ơn tất lòng tốt rất nhiều. Mình xin môt vé nhé!
Để lại email cho em , hoặc YM!

Bác có acc của fileserver không? E có link film này muốn download http://www.hdvietnam.com/diendan/13...ra-2007-bluray-1080p-dts-2audio-x264-chd.html :)
Hình như link ở topic bác đưa die hết rầu :( , bác cần up lên sever nào em up cho .

anh Thank cho em rồi đấy nhé :D
Để lại email cho em nhé Bác Toàn đẹp chai :X
Dạ được sự ủy quyền của Bác em kiểm soát tý: có 4 người của Hội được 3 Thanhks , còn 1 không thanhks ...theo em cắt đưa cho Người biết thanhks ~X(

Nhận hàng mà chưa thấy thanhks .=)) .15h46' cùng ngày

:)) , bác nào thanks thì tùy lòng hảo tâm , nên ấn nút thanks nha , ko thù giặc đó , kakakakakaka :">:">
Bác Ljon,heart thì hem cần bác ạ :D:D :"">

Chỉnh sửa lần cuối:

Mail em là [email protected], may nhờ pác kiểm tra link thấy nó die chứ không bác share acc e cũng không download được, nếu pác có film này thì upload lên đâu cũng được Fshare, Megashare hay MF cũng tốt bác ợ. Thanks pác nhiều :D

trung_apple

Active Member

thank rồi nhưng hỏng thèm xin ,đưa sài chơi :)

iamkerry

Member

Mail em là [email protected], may nhờ pác kiểm tra link thấy nó die chứ không bác share acc e cũng không download được, nếu pác có film này thì upload lên đâu cũng được Fshare, Megashare hay MF cũng tốt bác ợ. Thanks pác nhiều :D
Bác cứ đưa link phim em sẽ down và up hộ cho bác . Bác check mail hộ em nha ! Xong cho bác rồi đó :D
thank rồi nhưng hỏng thèm xin ,đưa sài chơi :)
Vậy có lấy ko Trung Apple X(X(X(X(X(

vblog_biz

Well-Known Member

hình như filesonic mình có mấy cái lifetime hay sao ấy nhể :-?

Đã nhận được acc của pác, e sẽ test ngay thanks nhiều!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Như đã thông báo trước cho các Bạn, các acc Vip (10 fshare; 20 megashare ) đã đăng ký thông tin để Set Vip phải chờ từ các Hội khác (HD Hà Nội và HD Sài Gòn ) đăng ký đầy đủ cho Bác Chip để gửi luôn một lần để tập hợp và Set một lúc.Nên các Bạn nên chờ một thời gian ngắn nữa .Nay thông báo để các Bạn được biết thêm thông tin.
- Bên Megashare còn 5 acc còn dư , Bạn nào cần nên đưa và cung cấp thông tin cho mình nhanh nhé.Thanhks

Theo em để khỏi bỏ lỡ mất cơ hội, cũng như khỏi chờ đợi như của HD Hà Nội và Sài Gùn. Pác hội trưởng tạo 5 cái email dạng hddanang, [email protected] và gmail.com rồi đăng ký gởi cho bên kia. Nếu ACE hội mình xin thì bác đưa acc đó cho họ, còn không thì share cho AE :D Tối kiến của em như vậy, đỡ mất công bác phải alo và alarm nhiều lần hi hi hi, vất vả cho pác.

anbinhdo

Well-Known Member

Em đã chủ động làm 3 cái rồi, nhưng không còn mail để đăng ký nữa . Mà ngồi tạo mail nhiều dễ quên quá #:-S

tusontay

Huyền Thoại

Em đã chủ động làm 3 cái rồi, nhưng không còn mail để đăng ký nữa . Mà ngồi tạo mail nhiều dễ quên quá #:-S
Chứng tỏ là gánh nặng tuổi tác đã đè lên vai bác rùi! :D Send cho E mượn 1 cái Megashare đi bác Bình! :D

haodq

Bà con zui lomhgf share cho tui dới rất cảm tạ quới nhơn đó nhớ nhen....

haodq

Ối dời ôi, các anh chị em có AC mà người ta mươn ti sao khó thế người mới vào hội mình phải giúp đở chứ làm gì ma phân biệt đối xử thế

iamkerry

Member

Ối dời ôi, các anh chị em có AC mà người ta mươn ti sao khó thế người mới vào hội mình phải giúp đở chứ làm gì ma phân biệt đối xử thế

Người ta chưa online sao mà đọc đc , xin kiểu đó chắc ko ai cho đâu

Bên trên