Ai thích bộ CDs thánh ca này hong?

tfm

Well-Known Member
Khỏi phải giới thiệu em đạo gì nha :D

Tình hình là đang có mớ này của thuynga, Được 100 thanks e cho lên với full cover not tag.

Link Album Flickr nếu muốn xem với độ phân giải cao hơn 1 tý ti :D

ps/ ko phải câu thanks vì sợ ko có người like :D

anh0424

Active Member
Ðề: Ai thích bộ CDs thánh ca này hong?

lên thì lên đi lại còn thanks với chả thiếc. báo cáo nội dung xấu giờ :))

tusontay

Huyền Thoại

Tặng free hả bác, em đăng ký nha. :D

tfm

Well-Known Member

hỉu nhầm hay cố ý hỉu nhầm :D. ý là em sẽ upload cho mấy bác kéo ấy

anh0424

Active Member

vote mở event ai comment đầu tiên trong topic share bộ này sẽ được tặng free cả bộ :))

anhtuqn2

Active Member

Tiếc là em chỉ bấm thank được một lần , mà Mod cũng lận lưng 24k thanked rồi câu chi nữa ? thôi thế này, 10cr cho link CD CAROL KIM bác nhé, bán rẻ cho em đi em sẽ ... cầu Chúa ban phúc lành cho gia đình bác ^:)^

vqt01

Active Member

Bác chủ ở Sì Goòng hay ở đâu vậy ta?

tfm

Well-Known Member

Tiếc là em chỉ bấm thank được một lần , mà Mod cũng lận lưng 24k thanked rồi câu chi nữa ? thôi thế này, 10cr cho link CD CAROL KIM bác nhé, bán rẻ cho em đi em sẽ ... cầu Chúa ban phúc lành cho gia đình bác ^:)^
:), thanks nha bác. you tooo
link dau ay nhi cac bac, ai biet chi gium, cam on chu rap va cac bac
chưa có link bác nhé, đọc kỹ hộ em
Bác chủ ở Sì Goòng hay ở đâu vậy ta?
mình ở biên quà :D

anh0424

Active Member

ban đầu mình nghĩ topic này mở ra cho vui, kiểu "khoe" sắp lên hàng, cái con số thanks tượng trưng cho đẹp, nên anh em cũng comment đưa đẩy vài câu vui vẻ chờ upload.

chứ bác chờ đủ thanks mới up thì nói thật mình thấy bác quá là rách việc, thích thì up, ko thích thì thôi, mod mà cũng rảnh rỗi thế à?

mình là mod thì cái topic này bay vào sọt rác rồi. sr vì mình nói thẳng thế nhé, có thể hơi mất lòng, có gì ko vừa ý cứ bỏ qua!

tfm

Well-Known Member

ban đầu mình nghĩ topic này mở ra cho vui, kiểu "khoe" sắp lên hàng, cái con số thanks tượng trưng cho đẹp, nên anh em cũng comment đưa đẩy vài câu vui vẻ chờ upload.

chứ bác chờ đủ thanks mới up thì nói thật mình thấy bác quá là rách việc, thích thì up, ko thích thì thôi, mod mà cũng rảnh rỗi thế à?

mình là mod thì cái topic này bay vào sọt rác rồi. sr vì mình nói thẳng thế nhé, có thể hơi mất lòng, có gì ko vừa ý cứ bỏ qua!
đúng là mih` khoe để lên hàng. thanks thiết gì ở đây, đang up chọn bộ thánh ca luôn mà bác :D

Cứ tự nhiên nói thẳng bác ạ :)

Em là em đang up lên hết bộ này:

bạn có thể chờ hoặc ko.

Thôi mod hứa sẽ up rồi, lót lá chuối ngồi hóng thôi. Thật ra thì ai có đạo mới thích thôi, do đó post lên cho ae đồng đạo thì càng được công đức hơn thôi.
Cảm ơn chủ thớt trước nghen.

Thôi mod hứa sẽ up rồi, lót lá chuối ngồi hóng thôi. Thật ra thì ai có đạo mới thích thôi, do đó post lên cho ae đồng đạo thì càng được công đức hơn thôi.
Cảm ơn chủ thớt trước nghen.
Chắc cũng dân Hố Nai cả đây. Mà đây là lossless hay mp3 đây?

Nói thiệt là nghe thánh ca thì phải nghe hợp xướng mới hay. Mình đi hát nhà thờ hoài à nên nghe mấy bài này đơn ca thấy nó chớt quớt à. Không ra được chất thánh ca.

nhavungve

minh o bien hoa .minh mang hdd copy duoc kg ?

Bên trên