Album ảnh: Một buổi hẹn hò cùng Samsung Galaxy A

skynetviet

Ðề: Album ảnh: Một buổi hẹn hò cùng Samsung Galaxy A

máy đẹp mà người cũng đẹp nữa chứ, bác chủ topic review them về khoản camera của em nó đi em nghe nói con A5 chụp cũng ok lắm mà chua có đk kiểm chứng

bekonyeudoi

con này chắc Samsung ra cho mấy em thik selfie đây, cam trước tới 5mp lận mà

SDviet

bác làm them cái review thêm về em nó đi, em thấy cái vỏ nhôm nguyên khối là thèm rồi ah

bekonyeudoi

Mấy bác không biết chứ mặt lưng em này được làm hơi nhám nên cầm rất là chắc tay. Hehe

skynetviet

Thiết kế phải nói là quá xuất sắc. Vỏ kim loại nguyên khối làm em nó sang trọng hẳn lên, thêm vào đó các góc cạnh rất là sắc sảo, mạt sau thì hơi nhám một chút nên có độ bám cao,..

mailboxvn

Cam trước có nhiều chế độ chụp hay quá nhỉ, nhất là chụp góc rộng 120 luôn..kì này thì chơi wefile ngon phết :D

bekonyeudoi

Mình hơi bị ấn tương về cái vỏ kim loại của em nó, cầm rất gọn tay, máy khá mỏng..nói chung không thể chê em nay về đâu được.

SDviet

Samsung đánh hơi bị trúng tâm lý giới trẻ bây giờ đó nha, chơi quả cam trước 5mp thì selfie ai mà chả thik

skynetviet

Cặp couple này lên hình dễ thương quá à, chắc là nhờ khả năng chụp hình hình bá đạo, tự động chỉnh sửa hình ảnh của galaxy A hehe

mailboxvn

đẹp đôi quá à, vừa xinh lại vừa dễ thương nữa, công nhận hai cái A5 một đen một trắng này hợp vs nhau ghê hihi

SDviet

Biết bao giờ mới được như bạn nữ kia đây, được ai đó tặng cho 1 em A5 rồi thêm 1 album hẹn hò cực kì lãng mạng nữa chớ

bekonyeudoi

thật tuyệt mong chờ từ xưa đến giờ cái đt chụp selfie ngon….bây giờ Samsung ra dòng A có cam trước 5mp luôn…ngon quá rôi…kì này phải mua bằng dc ah nha

skynetviet

hit Samsung ra con A5 cam trước 5mp cộng với chế độ làm đẹp nữa….kiểu này ai cũng thành hot girl, hot boy quá……giờ ai tin dc facebook đây huhuh

mailboxvn

Hihih từ hồi em mua con này thì cái khoản selfie hơi bị nhiều mấy bác ạ, up hình cả mớ lên facebook luôn

bekonyeudoi

Sam ơi là Sam, anh có biết là em mới đổi đt hk, giờ anh lại ra thêm em A5 đầy kích thích này thì tiền đâu ra mà em rước về đây hả ????????@@

SDviet

Troai đẹp quá à ^.^ cơ mà A5 còn đẹp hơn nữa nha hihi, nhìn nó vừa đẹp vừa men men thế nào á

mailboxvn

Không quá dài nhưng vẫn rất đẹp trai hihi, em là em bắt đầu thấy thích A5 này rồi đó nhen, thiết kế tinh tế gì đâu lun á :x

SDviet

Hehe sao không thấy cái ảnh selfie nào của cặp đôi này nhỉ, nghe nói cam trước em A5 bá đạo lắm cơ mà :D

skynetviet

Cái cam trước tới 5 mp thì selfie ngon quá nhỉ, sam dạo rày đánh hơi bị trúng tâm lý của tụi nhỏ đấy :D

bekonyeudoi

Cái camera trước có tính năng selfie góc rộng hay quá mấy bác nhỉ, chụp selfie đông người nhưng chả thiếu một ai cả

Bên trên