Ăn chơi thư giãn Noel và Năm Mới 2012 Hà Nội-Hải Phòng-Saigon

poly

Banned
Giờ này đang ngồi ờ nhà chú Hiếp Me xem Thúy Nga 104 Bluray và tám xàm vài câu trên đường du hí HN-HP với anh em. Cũng vì hôm qua dẫn chú Hiếp Me đi khám điền thổ hết các club khu phố cổ Hà Nội.

attachment.php

Nào là Pub, Tom bar, Budda Tạ Hiện, DragonFly,

attachment.php

và hay nhất là The Dog Mã Mây.

attachment.php

Chú Hiếp cứ hit hà gật gà theo nhạc và khóai chí tít mắt vì gái đẹp Hà Nội mùa lạnh

attachment.php

( nhớ thương gửi em cô gái tóc ngắn yêu màu tím)

má cứ hây hây hồng quấn khăn mặc áo lạnh và quần bó mông thật to to.

Nhưng ngược lại cũng được mod dangnham dẫn vô cái club gì đó ở công viên tuổi trẻ, nói thiệt chú dangnham là dù bạn chú là DJ nhưng poly nghe nhạc đánh chán quá. Vậy nên khách toàn đứng im làm không khí trầm và toàn ngó nhau làm ngơ mà thôi. Thế nên sorry mod Dangnham poly ko chịu nổi phải bỏ về.

attachment.php

Sắp tới Noel và Tết Dương Lịch rồi, poly thuộc loại ghiền nghe nhạc hay và không thể ngừng nhảy. Nên chắc chắn cũng như nhiều người sẽ không ở nhà mà sẽ tìm chỗ nào đó thật đông thật vui , cùng chi sẻ cảm xúc cùng mọi người. Nghe nói ở Hà Nội ngày mốt 23/12 và Noel 24/12 sẽ có cái party âm nhac “Shine with silver”.

Đây là 2 đêm party nghe nói là rất hoành tráng tại Hà Nội có DJ Hoàng Anh(DJ Việt Nam 2004, DJ Quốc Tế 2006), nhóm trống Volcano, và triễn lãm Digital Painting của Phan Vũ Linh ( Nhắc mới nói thêm là các club The Dog có mấy cái painting gái sexy cầm súng nhìn phê vãi hàng)

Shine with silver diễn ra 2 đêm Noel tại Hà Nội :
-9:00PM ngày 23/12 tại Newsquare Club, Hà Nội.
-9:00PM ngày 24/12 tại Next Stop Club, Hà Nội.

attachment.php

Còn ở Saigon diễn ra đêm giao thừa Tết Dương Lịch
9:00PM ngày 30/12 tại Gossip Club, Sài Gòn.
9:00PM ngày 31/12 tại X – Club Sài Gòn.

P/S :
Đang viết bài mà xem cái Offical trailer Thiên Mệnh Anh Hùng HD720 phê quá nên ngừng sẽ viết tiếp chuyện ăn chơi gái gú Hà Nội trong bài tiếp.

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnhuquynh

Ðề: Ăn chơi thư giãn Noel và Năm Mới 2012 Hà Nội-Hải Phòng-Saigon

Tiếp đi bác ơi, ăn chơi vật vã quá....................=))

buihung

Administrator

Hình bé tý .

poly

Banned

Hình ảnh em HD Hà Nội

Dangnham va kiukiu

Trungusb va Trojan

chú xa xa nick gì poly quên mất

poly

Banned

sờ pin lai và bún đậu mắm tôm ụn rượu ban trưa

ún cafe

ngắm gái khoái trá

bị phát hiện

GENERALS

Ban Quản Trị

sờ pin lai và bún đậu mắm tôm ụn rượu ban trưa

Giời ơi là giời...... Bún Đậu Mắm Tôm & Lòng Lợn kìa........ực ực ực....... thèm......

poly

Banned

Món này trời lạnh thì làm vài ve có mà tê cả người

nói thiệt các bác là hôm qua lần đầu tiên trong đời em ún gụ buổi trưa mà phê ko thể tả, quất nửa chai mà cứ thèm thèm nhưng vì cái bao tử sợ đau nên phải dừng. Nhắc lại thèm quá. Cám ơn chú dangnham và sờ pin nhiều nhiều

ptkrelax

Active Member

nói thiệt các bác là hôm qua lần đầu tiên trong đời em ún gụ buổi trưa mà phê ko thể tả, quất nửa chai mà cứ thèm thèm nhưng vì cái bao tử sợ đau nên phải dừng. Nhắc lại thèm quá. Cám ơn chú dangnham và sờ pin nhiều nhiều

Nhìn mấy bác mặc áo lạnh buổi trưa uống rượu em lại nhớ quê em.
Cách đây mấy năm em cũng ra Hà Nội( gần 1 tuần toàn uống rượu mặc áo gió thế mà vẫn cảm thấy lạnh cả mặt) cũng thời điểm sau Tết rét kinh.
Có lần ra quán nhậu volka, vì uống nhiều quá nên em chuyển sang bia( Vừa gọi bia xong con nhỏ tiếp viên nhìn mình 1 cách lạ thường) Thì ra quán toàn ăn lẩu uống Volka em kêu bia thằng nào cũng nhìn em hết> Vãi quá uống hết ly bia zong =))

poly

Banned

Hình ảnh anh em HD Hải Phòng

Sau bữa tiệc này poly đang băn khoăn không biết mình có bị các bác HD HP thuốc thịt chó không nữa, nhưng cũng lỡ ăn cả mâm rồi

P/S :
Nhân đây poly cũng xin chia buồn cùng gia đình bác buihung.

mrduku

Member

Tôi chỉ thích nhậu cái món nầy dscf5978m.jpg
Hơi em má núng đông tiền
cho anh hôn cái đõ giền đi em

poly

Banned

Tôi chỉ thích nhậu cái món nầy View attachment 41077
Hơi em má núng đông tiền
cho anh hôn cái đõ giền đi em

em này là Dương Bảo Ly, gái Hà Nội, đóng phim TH Chị Ong Vàng và tham gia vai rất hot trong phim nhựa Tối Nay 8 Giờ sẽ chiếu rạp từ 23/12 này. Bạn nào thích ngắm em nó trong vai gái bán bia ôm bị sàm sỡ vòng 1 thì ra rạp nhé. Sau đó có 1 màn show bikini bên hồ bơi cực kỳ phê mà chú Hiếp Me và chú Sờ Pin phải lấy sô hứng nước miếng

linhnguyen5187

em này là Dương Bảo Ly, gái Hà Nội, đóng phim TH Chị Ong Vàng và tham gia vai rất hot trong phim nhựa Tối Nay 8 Giờ sẽ chiếu rạp từ 23/12 này. Bạn nào thích ngắm em nó trong vai gái bán bia ôm bị sàm sỡ vòng 1 thì ra rạp nhé. Sau đó có 1 màn show bikini bên hồ bơi cực kỳ phê mà chú Hiếp Me và chú Sờ Pin phải lấy sô hứng nước miếng
Thẳn nào thấy quen quen! Híc! Trước khoái xem "chị ong vàng" chỉ vì ngắm "chị ong vàng"! Nhưng mà em thấy ngoài đời không xinh bằng đóng trong "chị ong vàng" bác Poly ạ!

GENERALS

Ban Quản Trị

Hix..... lại thèm Nem Cua Bể, Chả Mực @ HP roài......^^

GEN chỉ còn thiếu mỗi đến Quảng Ninh nữa là đủ bộ các khu vực trong điểm khu vực phía Bắc......hẹn QN 1 ngày ko xa ^^

mrduku

Member

Thôi thôi các anh chị ơi đừng poss anh chị ong vàng lên nửa tôi lại cắn rọ phá chuồn bây giờ
sao không làm chị ong mật đi để anh em còn kiếm tí mật

mrduku

Member

Hix..... lại thèm Nem Cua Bể, Chả Mực @ HP roài......^^

GEN chỉ còn thiếu mỗi đến Quảng Ninh nữa là đủ bộ các khu vực trong điểm khu vực phía Bắc......hẹn QN 1 ngày ko xa ^^

Cứ đến quảng ninh đi anh em quang ninh hiếu khách lăm đó . cái gì thì cái chứ vịt 50kg 200k đầy

dangnham

Em xin bổ sung vào ăn chơi thư giãn cùng lão Poly :D

Thư giãn tại game show "Trẻ Em Luôn Đúng" trong trường quay S10 của VTV :D

Sau đó tiếp tục thư giãn với Mission Impossible 4 tại Platinum Cineplex

Bên trên