android tv box VNPT - www.thegioiandroidtv.com

Cuộc chiến đang dần lớn mạnh - VNPT đã vào cuộc.

CÔNG TY TNHH TM-DV HUỲNH PHÚ
PHÂN PHỐI TRỰC TIẾP CÁC LOẠI ANDROID TV BOX
Đ/C: 7A TĂNG BẠT HỔ, P12, QUẬN 5, HCM.

( GẦN LÀNG NƯỚNG NAM BỘ LTK & NHÀ MÁY BEER SAIGON )
Điện thoại 09.3838.0017 - 0909.480.434
www.thegioiandroidTV.com

[video=youtube;hPhxl49XvsA]http://www.youtube.com/watch?v=hPhxl49XvsA#t=21[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

phithien

Well-Known Member
Ðề: android tv box VNPT - www.thegioiandroidtv.com

Nếu có android box vnpt em sẽ mua,chạy trên mạng vnpt sẽ ngon hơn nhìu ztv chạy trên mạng vnpt. ztv để lại 1 nỗi thất vọng ghê ghớm,có lẽ chẳng bao giờ bỏ ra 1 xu để mua 1 món đồ nào của ztv

tienlequoc

Well-Known Member

Ông Ztv còn lên đây để nghe tâm tư, nguyện vọng của anh em. Vnpt im im ra một con thế này, chưa ai trên tay hết, bảng specs cũng ko có, ai dám mua.

đã xài con này 1 tuần, chạy cực chậm, remote ko nhạy và nhìn quá rẻ tiền, stream HD 8mb/s giật tung chảo

thanhyk

Well-Known Member

Cứ tưởng bác mous.. là tổng đại lý Ztv thì không bán hàng đơn vị cạnh tranh trực tiếp chứ...

sglivebox

Nhìn không có cảm tình lắm, e nghĩ bản này chắc chỉ để demo thử nghiệm thôi :)

Nói ra các bác giật cả mình
Con này gốc là Mygica ATV310 mà mình đã phân phối hơn 1 năm trước. Chip 1 amlogic nhân 1G.

phithien

Well-Known Member

Nói ra các bác giật cả mình
Con này gốc là Mygica ATV310 mà mình đã phân phối hơn 1 năm trước. Chip 1 amlogic nhân 1G.

vnpt tự bắn vào chân mình rồi. tưởng ra android box sau lấy ztv làm bài học mà phát triển hơn. vnpt có bán đc hay ko cũng chẳng ảnh hưởng tới ai,vì là tiền ngân sách,lỗ lãi cũng như nhau. giờ nhập quare core thì đc,chứ single core thì tặng cho thuê bao adsl cũng còn phải suy nghĩ có nên lấy hay ko(vnpt tặng thì hay có đk kèm theo)

tienlequoc

Well-Known Member

Thế bác còn ý định dùng android box vnpt cho mạng vnpt nữa ko? :p

phithien

Well-Known Member

Thế bác còn ý định dùng android box vnpt cho mạng vnpt nữa ko? :p

Thôi,cho em xin 2 chữ bình yên :D . Haizz các tổng công ty nhà nước lắm rồi. làm ko được quái gì. vậy sao kêu gọi ủng hộ hàng việt được

duchuu

Member

VNPT thì làm cái gì cho ra hồn đâu, đang thừa hưởng một số kho tàn COCA (quan liêu, hách dịch) chỉ biết giữ ghế và đục khoét cho đến khi hạ cánh an toàn . Bên Cty điện thì còn lây lất được đến ngày hôm nay cũng nhờ hạ tầng nhà nước đầu tư mấy chục năm nay và chính sách bảo hộ độc quyền của nhà nước (kiểu như bảo hộ nghành CN oto ) (Vịt teo & Fpt cũng phải thuê kênh lại của VNPT nên ưng lên là nó bóp băng thông một cái thì cũng kêu cái éc )

dungtam25

Well-Known Member

Hôm em đi xem triển lãm,có qua VNPT xem các em giới thiệu sp này,nhưng vì em đã ủng hộ ztv,nên không quan tâm lắm đến sp.Bởi nghe ztv hứa làm được nhiều điều hay nên em mờ cã mắt.
Bây giờ thì khôn hơn rồi,cứ cầm trên tay,test tưng bánh lên,cái nào vấp váp,họ đổ thừa rom,sẽ có bản cập nhật fix lổi,thì cứ fix lổi đi rồi mua,không còn tình trạng chờ,đợi,hứa hẹn gì cã.Sòng phẳng một cách lạnh lùng với các ông này.

phithien

Well-Known Member

Hôm em đi xem triển lãm,có qua VNPT xem các em giới thiệu sp này,nhưng vì em đã ủng hộ ztv,nên không quan tâm lắm đến sp.Bởi nghe ztv hứa làm được nhiều điều hay nên em mờ cã mắt.
Bây giờ thì khôn hơn rồi,cứ cầm trên tay,test tưng bánh lên,cái nào vấp váp,họ đổ thừa rom,sẽ có bản cập nhật fix lổi,thì cứ fix lổi đi rồi mua,không còn tình trạng chờ,đợi,hứa hẹn gì cã.Sòng phẳng một cách lạnh lùng với các ông này.

Em bây giờ cũng vậy. muốn mua HDP nào em cầm cái box có tokyo hot 0664, 0659 tới test,nếu lag,ko nét ko đẹp thì em đi về.ko nghe mấy nhà sx gáy tới mây xanh

tienlequoc

Well-Known Member

Em bây giờ cũng vậy. muốn mua HDP nào em cầm cái box có tokyo hot 0664, 0659 tới test,nếu lag,ko nét ko đẹp thì em đi về.ko nghe mấy nhà sx gáy tới mây xanh
Đứng dưới phương diện nhà sản xuất thì em vẫn làm thế. Hạn chế nói về khuyết điểm của nó, tung ưu điểm của nó lên mây xanh.
Đứng dưới phương diện người dùng: Em moi hết khuyết điểm của sản phẩm mà em phát hiện được cho người khác có đủ cơ sở để lựa chọn.

dungtam25

Well-Known Member

Đứng dưới phương diện nhà sản xuất thì em vẫn làm thế. Hạn chế nói về khuyết điểm của nó, tung ưu điểm của nó lên mây xanh.
Đứng dưới phương diện người dùng: Em moi hết khuyết điểm của sản phẩm mà em phát hiện được cho người khác có đủ cơ sở để lựa chọn.

Bác là Mod,từ trước đến nay,bác luôn giử quan điểm này,chính vì thế nhiều anh em mến bác,trong đó có em !
Mà bác có sản xuất gì đâu nè !!!

Bên trên