android tv box VNPT - www.thegioiandroidtv.com

Daithanhthai

Active Member
Ðề: android tv box VNPT - www.thegioiandroidtv.com

Em thì em dí ấy vào cái quảng cáo bại não của tay bán hàng. Nhưng các bác cho em hỏi: phim 4K thì đường truyền thế nào để cái cục nhựa Smartless kia nó chơi đc ạ? Và với cái cấu cmn hình của cái cục nhựa đấy thì nó đủ sức render ko ạ?

meomatto

Active Member

C.ty em có khoảng 7-8 chú đang bảo là muốn mua 1 cái Smartbox kiểu như của vnpt đây. Em cho 1 bài phân tích cụ thể, tất nhiên là bằng miệng. thế là 1 tuần nay rồi, cả 8 chú đấy đều xếp cái ý tưởng Smart box vào 1 góc tường, em hỏi thì bảo: Thôi anh ạ, tạm hoãn để em nghiên cứu tiếp xem thế nào. hehe
P/s: chứng tỏ kiến thức HD còi cọc của mình cũng có chút uy tín với vài ae đồng nghiệp. Thấy cũng zui zui.

SMART BOX VNPT chạy ứng dụng ZTV android box ok nhé. Thế là có kho phim 3D âm thanh 5.1 ngon rồi

Mùa Xuân

Bác chém cẩn thận nhé. em để ý bác rồi, bác mà quảng cáo sai sự thật, dìm hàng, bốc phét là em click "nội dung xấu" Bác tienlequoc cũng để ý bác lắm đó, cẩn thận kẻo cả cty huỳnh phú bị cấm kinh doanh trên hdvn

Bác vnptsmartbox này không phải bên công ty Huỳnh Phú đâu mà là chính là tông nhà bác VNPT Technology đó!!

meomatto

Active Member

Chính gì thì chính, sản phẩm vớ vẩn thì cũng chả dọa được ai mà chỉ lừa được người ít kiến thức thôi. Người Vn mình trước giờ ăn lừa nhiều rồi nên quen, biết bị lừa vẫn cứ lao vào, thế mới lạ!

nhà nhà đều xem SMART BOX VNPT nè:

alihieu

Active Member

Bác nào mua e bán lại cho này, mới cứng full nguyên nilong quanh máy. Mua 2 tháng nhưng chẳng mấy khi dùng.

vu1512

Member

Các bác cho e hỏi sao e cắm vnpt smart box vào tv nó chỉ hiện lên là 720p vậy. Nó cũng không net căng full hết màn hình mà vẫn có viền đen cả 4 cạnh trên dưới trái phải. Xem full hd nó cũng không full hết màn hình mà vẫn bị tỉ lệ nhỏ nhỏ gần gần chứ không căng hết màn hình theo tỉ lệ 16:9 1080p. E xem trên youtube các bác review thấy full màn hình hết? Bác nào giúp e với

novodct

CHo minh hoi,minh dinh mua ma nghe noi la xem bi giat ,roi k on dinh. MInh dung goi 150k/thang cua vnpt ,thi xem dc khong.Vo web hoi thi no bao free tron doi.Co tin dc k. minh o tan qngai nen a e hn dung roi va test thi cho minh biet y kien

CHo minh hoi,minh dinh mua ma nghe noi la xem bi giat ,roi k on dinh. MInh dung goi 150k/thang cua vnpt ,thi xem dc khong.Vo web hoi thi no bao free tron doi.Co tin dc k. minh o tan qngai nen a e hn dung roi va test thi cho minh biet y kien

VNPT đã điều chỉnh hệ thống Server xuống còn 3M là dùng mượt mà luôn nhé. Có gì không hiểu alo 0909.1000.98 nhé bác

dtsexpert

Active Member

VNPT đã điều chỉnh hệ thống Server xuống còn 3M là dùng mượt mà luôn nhé. Có gì không hiểu alo 0909.1000.98 nhé bác

topic này yên nghỉ hơn nửa tháng nay, đào lên chi, 1 tháng bác bán 3-4 ngàn cái cháy hàng, cực nhọc chi đào mồ quảng cáo mệt dử vậy :)

phithien

Well-Known Member

1 tháng bán 3000-4000 cái thì chăm sóc khách mệt nghĩ. nhìn qua danh sách đại lý của bác em thấy hài vcl. em biết ít nhất 5 đại lý trong danh sách của bác. em chẳng dám tin bán nổi 1 tháng 20 cái android box chứ đừng nói 100 cái mới đủ chi tiêu của huỳnh phú

Avatar của thế giới Android đẹp quá!
=))

lyhongngoc

Mua mới đi bác, chỉ còn 1,990,000 vnđ + chuột 3D + 1,000,000 vnđ chép phim HD, 3D, 4K miễn phí

airspace

Vào đây nghe quảng cáo PR, Nâng bi mà ghê hết cả người => lạy mấy chú quảng cáo, nổ....cho em xin!

Bên trên