android tv box VNPT - www.thegioiandroidtv.com

Ðề: android tv box VNPT - www.thegioiandroidtv.com

VNPT có hạ tầng internet tốt nhất Việt Nam cho nên sản phẩm này sử dụng mạng VNPT là tốt nhất đó các bạn ah. Nếu dùng thử sẽ thấy sự khác biệt, chất lượng hình ảnh HD+ đẹp như iso hay bluray.

VThanhgtvt

Well-Known Member

VNPT có hạ tầng internet tốt nhất Việt Nam cho nên sản phẩm này sử dụng mạng VNPT là tốt nhất đó các bạn ah. Nếu dùng thử sẽ thấy sự khác biệt, chất lượng hình ảnh HD+ đẹp như iso hay bluray.

Bác này PR luôn cho cả IE VNPT ah?

meomatto

Active Member

Quảng cáo linh tinh, chém gió ba xạo vớ va vớ vẩn lừa trẻ con à bác vnpt?

dtsexpert

Active Member

em khoái cái " đẹp như bluray" :), vote kiến nghị Mod đưa bác ra đảo tịnh dưỡng 1 thời gian cho bớt nói phét,
còn cái HD+ là gì vậy ta :), bác này bắn đại bác hãi quá

phithien

Well-Known Member

Diễn đàn mình ko có cái tội danh là quảng cáo quá sự thật. dù bán thịt heo, nhưng nói là thịt gà đông tảo cũng chẳng ai làm gì được nhau, nên mấy bác bán hàng tha hồ tâng bốc. Mấy bác huỳnh phú thì bất cứ reply nào cũng là quảng cáo sai sự thật, Nhưng luật đã định vậy rồi, anh em ngứa con mắt thì ráng chịu 1 chút. Chỉ cần mình tẩy chay, nói bạn bè, anh em, bà con, láng giềng tẩy chay...Từ từ coi ai chết thì biết

tienlequoc

Well-Known Member

Diễn đàn mình ko có cái tội danh là quảng cáo quá sự thật. dù bán thịt heo, nhưng nói là thịt gà đông tảo cũng chẳng ai làm gì được nhau, nên mấy bác bán hàng tha hồ tâng bốc. Mấy bác huỳnh phú thì bất cứ reply nào cũng là quảng cáo sai sự thật, Nhưng luật đã định vậy rồi, anh em ngứa con mắt thì ráng chịu 1 chút. Chỉ cần mình tẩy chay, nói bạn bè, anh em, bà con, láng giềng tẩy chay...Từ từ coi ai chết thì biết
Nếu bác thấy 1 comment nào trong thread Android box có tính chất sai sự thật, dìm hàng, nâng bi... của bất kỳ thành viên nào thì cứ mạnh dạng bấm vào report "Nội dung xấu" và ghi lý do rõ ràng ra, em sẽ xử lý, nhưng đừng report nếu bác ko chắc chắn 100% là bác đang đúng. Việc gì cũng có hệ quả cả, em tin vào luật nhân quả. Làm sai, làm bậy thì trước sau gì cũng không tồn tại được, tự đào thải mình khỏi nền kinh tế đang vận động theo cơ chế thị trường.

phithien

Well-Known Member

Nếu bác thấy 1 comment nào trong thread Android box có tính chất sai sự thật, dìm hàng, nâng bi... của bất kỳ thành viên nào thì cứ mạnh dạng bấm vào report "Nội dung xấu" và ghi lý do rõ ràng ra, em sẽ xử lý, nhưng đừng report nếu bác ko chắc chắn 100% là bác đang đúng. Việc gì cũng có hệ quả cả, em tin vào luật nhân quả. Làm sai, làm bậy thì trước sau gì cũng không tồn tại được, tự đào thải mình khỏi nền kinh tế đang vận động theo cơ chế thị trường.

Khó xử lý nếu tâng bốc lắm bác. bác nhìn vào reply này đi.

Nguyên con là nâng bi r, HD+ đẹp như bluray bla bla....
Chỉ khi nào ngứa con mắt quá mới click " nội dung xấu" Nhưng cũng biết khó xử lý lắm. luật pháp ghi lừa 2 triệu sẽ xử lý hình sự, nhưng thằng lôm côm chỉ lừa tiền đủ mua ổ bánh mì(cũng là lừa đảo đó) nhưng xử lý ra sao, cùng lắm là phạt hành chính 500k, cho về

Em ko tin luật nhân quả lắm. thấy mấy thằng trộm cắp, lừa đảo sống nhăn răng, sống tốt. trong khi mình làm quần quật mà ko đủ sống. có nhân quả thì cũng kiếp sau, mình ko thấy đc đâu

tienlequoc

Well-Known Member

Khó xử lý nếu tâng bốc lắm bác. bác nhìn vào reply này đi.

Nguyên con là nâng bi r, HD+ đẹp như bluray bla bla....
Chỉ khi nào ngứa con mắt quá mới click " nội dung xấu" Nhưng cũng biết khó xử lý lắm. luật pháp ghi lừa 2 triệu sẽ xử lý hình sự, nhưng thằng lôm côm chỉ lừa tiền đủ mua ổ bánh mì(cũng là lừa đảo đó) nhưng xử lý ra sao, cùng lắm là phạt hành chính 500k, cho về

Bởi vậy em mới nói "chắc chắn 100%", còn ko chắc thì cũng đừng quan tâm làm gì, vì loại comment này nhan nhản trên diễn đàn, ko thể tránh được. Member cũng nên chắc lọc thông tin cho mình. Internet là thế đấy, không phải cái gì cũng đúng cả. :D

huapro

Member
Sai rõ ràng còn gì nữa đây đâu phải box rao vặt đâu mà top nào cùng bô bô được. Em đã report rồi,hi vọng Mod xử lý thích đáng!

tienlequoc

Well-Known Member

Nói đến quảng cáo sai sự thật, nói phét, nâng bi thì rất nhiều ông bán hàng trên đây có áp dụng chiêu này lắm các bác à, không riêng gì VNPTsmartbox đâu. Đừng tưởng em không biết. Mà em giữ nguyên comment để có ai khiếu nại lấy làm bằng cớ để xử.

Daithanhthai

Active Member

Cũng ko cần hạ mình mà bực tức chi tới loại ko có não đó làm gì các bác. Rảnh coi có gì chia sẻ nhau cho bổ ích

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: android tv box VNPT - www.thegioiandroidtv.com

Sai rõ ràng còn gì nữa đây đâu phải box rao vặt đâu mà top nào cùng bô bô được. Em đã report rồi,hi vọng Mod xử lý thích đáng!

Bác nói đúng quá. Những nơi này có lẽ nên dành cho những bài review, hỗ trợ kỹ thuật, giúp đỡ nhau của thành viên, mod, admin. cấm tiệt mấy tay bán hàng vào đây tranh thủ quăng bom quảng cáo. Đúng ra là phải cấm tiệt mấy nhà bán hàng review, quăng bom ở box này. muốn quăng bom thì ra box rao vặt

meomatto

Active Member

Thôi, kệ cái ông vnpt vớ vẩn bốc phét đấy đi!
Chắc bảo ông ý động viên vnpt đặt Tàu làm cái ĐT Android giá 2Tr rồi về QC vống lên để dân tình vứt hết i phôn với Galaxy đi quá! hehe

HDP e chỉ khoái dune or opp thui ah...:D

Bác tienlequoc đã có bài so sánh Android tv box và HD box rồi bạn. Xu hướng sẽ là Android tv box không thay đổi với kho nội dung Truyền hình miễn phí, kho phim HD, 3D và sau này là 4k, Karaoke hơn 10.000 bài hát... Hệ điều hành Android với hơn 1.000.000 ứng dụng nữa.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác tienlequoc đã có bài so sánh Android tv box và HD box rồi bạn. Xu hướng sẽ là Android tv box không thay đổi với kho nội dung Truyền hình miễn phí, kho phim HD, 3D và sau này là 4k, Karaoke hơn 10.000 bài hát... Hệ điều hành Android với hơn 1.000.000 ứng dụng nữa.

E cũng kô biết sao nữa. Chắc tại cái nhìn ban đầu với e nó quá thiện cảm chăng? :D

Hiện VNPT đang mua phim 4k nên các fan Smart Box sẽ được thưởng thức đầu tiên tại Việt Nam nhé.

phithien

Well-Known Member

Hiện VNPT đang mua phim 4k nên các fan Smart Box sẽ được thưởng thức đầu tiên tại Việt Nam nhé.

Bác chém cẩn thận nhé. em để ý bác rồi, bác mà quảng cáo sai sự thật, dìm hàng, bốc phét là em click "nội dung xấu" Bác tienlequoc cũng để ý bác lắm đó, cẩn thận kẻo cả cty huỳnh phú bị cấm kinh doanh trên hdvn

Bên trên