Ảnh bóc tem đĩa BLURAY phim AVATAR tại cafe SỐ. ảnh test trang 1 và 6

hddanang

Active Member
Ðề: Ảnh bóc tem đĩa BLURAY phim AVATAR tại cafe SỐ

Chà đi lai rai không thấy alo mình nhỉ !

Vậy thì ngày mai ta lai rai Gà Xé Phay nhé Bác Chung ...có gì :-c

Em báo cáo anh là mắt thằng em em còn sáng lắm em vô thằng Dell.com đọc và được biết là cần phải update cái driver, em làm xong roài mai em coi múc nó luôn, té ra do em bỏ thằng vista rin cài lại thằng win7 mà ko cài thằng Direct Media của nó nên nó không update cái bluray mà chỉ tới DVD thui, giờ là xong rùi!

sawyer8x

Member

sao ko thấy ai thẩm định chất lượng hết zậy? toàn ném đá ko à. thẩm định phát để em nhập vài chục đĩa về coi các bác.

hddanang

Active Member

hình em hồi còn nhỏ đó bác , thấy chù có giống không , hồi nhỏ nhìn dễ ghét cô nào cũng bồng , và cô nào cũng bị .......... sung sướng cười đó bác
bác mua hai hộp đó thòi tiền sữ hả bác , hết hạn lậu rìu nhỏ vào là đui mắt cái ổ dĩa của bác thì đúng rồi , giá bây chừ 39 k / hộp bác ạ [-(

Báo cáo chú là anh chơi được cái mắt anh rùi nhé!Anh vào dell.com anh update driver cho nó rồi nhé!Mắt thằng em anh nó bây giờ chẳng cần thuốc đâu e haaaaaaaaaaa, hàng xịn đúng là khác, nó phải khó mới sướng, cảm giác sướng thế không chịu được=P~

hddanang

Active Member

sao ko thấy ai thẩm định chất lượng hết zậy? toàn ném đá ko à. thẩm định phát để em nhập vài chục đĩa về coi các bác.

Xong roài Đức, mai anh thẩm định em nhập về chưa muộn!

trung_apple

Active Member

Xong roài Đức, mai anh thẩm định em nhập về chưa muộn!
mai bác đi làm rồi thì làm sao mà thẳm định đây , cái đĩa thằng hùng nó giữ và đã đọc được , nghe nói nhưng không biết sao , anh cài luôn cái soft xem blueray luôn đi
[-(

hddanang

Active Member

mai bác đi làm rồi thì làm sao mà thẳm định đây , cái đĩa thằng hùng nó giữ và đã đọc được , nghe nói nhưng không biết sao , anh cài luôn cái soft xem blueray luôn đi
[-(
Rồi anh chơi hết tất tần tật luôn, hồi mai anh mượn nó, ưng thì nghỉ làm thẩm định chuyện nhỏ!Chú Hùng nói chép được luôn, coi dạng menu nhiều file lắm phần mềm mặc định của nó là Power DVD!

trung_apple

Active Member

Rồi anh chơi hết tất tần tật luôn, hồi mai anh mượn nó, ưng thì nghỉ làm thẩm định chuyện nhỏ!Chú Hùng nói chép được luôn, coi dạng menu nhiều file lắm phần mềm mặc định của nó là Power DVD!
có gì mai đi hú tiếng nhé , xem mẹ tròn con vuông nó thế nào ,mà lâu ni mấy bác thích thế , thử luôn xuất có truHD không nhế

hddanang

Active Member

Để mai anh điện chú Hùng lấy hàng về, anh em mình uống cafe em tia vô tư heeeeeeee, sáng anh cầm mà run cả tay, mai nghỉ làm để test luôn, con Mc Pro em đọc được Bluray ko Đức?

sawyer8x

Member

Để mai anh điện chú Hùng lấy hàng về, anh em mình uống cafe em tia vô tư heeeeeeee, sáng anh cầm mà run cả tay, mai nghỉ làm để test luôn, con Mc Pro em đọc được Bluray ko Đức?

con macbook cùi của em bó tay với blu-ray a ơi. chắc chuyến ni dễ đổi macbook prô lấy 1530 qá hen. :D

hddanang

Active Member

con macbook cùi của em bó tay với blu-ray a ơi. chắc chuyến ni dễ đổi macbook prô lấy 1530 qá hen. :D
Chú cứ khiêm tốn,heeeeeeeeeanh có biết đâu tự nhiên nó có support cho anh, heeeeee nó cũng dạng nuốt đĩa như mc book hay em lấy cái ổ anh đi, heeeeeeee

ljonh3art

Active Member

Chú cứ khiêm tốn,heeeeeeeeeanh có biết đâu tự nhiên nó có support cho anh, heeeeee nó cũng dạng nuốt đĩa như mc book hay em lấy cái ổ anh đi, heeeeeeee

Mai cafe mà không call em mà cái đầu đĩa của anh em đập cho hắn khỏi support cd lun đó!

hddanang

Active Member

bác quý cứ hay nóng để mai rồi nóng luôn nha , có chi cho đi hết >:/
Chú ni?kêu nó đi chứ không nó phang anh ko sao chứ nó phang máy anh họa tới, nó nóng tính lắm hồi chiều đi hội thảo AMD không lên chơi game nó nói anh choáng luôn!heeeeeeeee1Mai mà đi anh kêu chú đi!Kiểu này anh phải để lại cái túi cho chú heeeeeeeeeeee

makiemsau

Well-Known Member

quăng cục gạch, bây giờ mới đi nhậu về nên mới online được :D

crazy

Ec mình cũng thèm póc tem mà đi không có được - sợ đến đấy lây bệnh cho các Bác -
@ Bác Phúc mà có thương thì E ...mượn xem thử có đẹp hông ! hì hì

ljonh3art

Active Member

Chú ni?kêu nó đi chứ không nó phang anh ko sao chứ nó phang máy anh họa tới, nó nóng tính lắm hồi chiều đi hội thảo AMD không lên chơi game nó nói anh choáng luôn!heeeeeeeee1Mai mà đi anh kêu chú đi!Kiểu này anh phải để lại cái túi cho chú heeeeeeeeeeee

Hehe, vậy mai gặp anh ở cafe Số. Không biết ai có dây HDMI mang lên test TV lun nhỉ?

hddanang

Active Member

Ec mình cũng thèm póc tem mà đi không có được - sợ đến đấy lây bệnh cho các Bác -
@ Bác Phúc mà có thương thì E ...mượn xem thử có đẹp hông ! hì hì

Anh Hạnh test luôn cho máu, hồi sáng em póc tem run như hồi............không dám nói.............=P~

ljonh3art

Active Member

Anh Hạnh test luôn cho máu, hồi sáng em póc tem run như hồi............không dám nói.............=P~

Mới fix đc cái máy khó ngủ quá hả anh?
Coi chừng ba cái vụ Bluray ni mà sút kg ....

QHưng

. . . A Chung đổi ngay anh ơi . . . em tình nguyện mua cho anh cái đầu Blu-ray . . . :D . . . keke

Bên trên