Ảnh chụp của mAd_lOvE

lttung

Member
Ðề: Ảnh chụp của mAd_lOvE

Mẫu trông giống ông T ở An Trạch thế cơ chứ :D

cohai24

XEM BỘ ẢNH CỦA BRO THÌ HÂM MỘ QUÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EM KẾT BỨC NHẤT BỨC NÀY!
Hê nhô các bác :D Em quên bẵng mình có cái này, vì lâu nay mải kiếm siền với cũng bán máy rồi, còn mỗi mấy cái lens [lúc cần lại lấy về chụp :)) ]

Bác Luci xếp lịch tầm tháng 6, 7 ra HN là có sen đó, tầm này k có đâu :D Lúc nào bác ra gặp anh em nHiếp ảnh hội HD thì báo cho em với nhá, em bám càng :D

Em mới có mẫu mới, mẫu này là khó chụp nhất trong các mẫu em đã từng xử lý =)) Các bác thông cảm nhá :D

Linh Thỏ 28 ngày tuổi | Flickr - Photo Sharing!

john2408

Ảnh của bro madlove rất ấn tượng, mẫu nào cũng xinh!

dangnhuquynh

Nếu em nhớ không nhầm tấm mẫu quỳ trên cánh sen có trên mấy tờ báo mạng thì phải. Nếu thế thì bác chủ thớt không tầm thường chút nào. Vì em dám chắc nếu là ảnh mộc da mẫu mịn như thế thì chắc mẫu suốt ngày tắm trắng và dưỡng da

mAd_lOvE

Active Member

Hê nhô các bác, sorry lâu em k vào, quên quên quên :D

Lê Bảo Linh "Thỏ" nhà em giờ được 4 tháng rồi, em khoe lên đây tí, có bác nào đặt gạch cho F1, F2 thì đặt luôn cho em nhé :))

Cái 50 1.4 ra màu ảnh chán chết, thua xa 85 1.8, đồ em đi mượn :))

Lê Bảo Linh - 4 tháng tuổi | Flickr - Photo Sharing!

mAd_lOvE

Active Member

@All: Cám ơn các bác đã động viên, em đã thanks hết rồi ạ :D

@dangnhuquynh: ảnh Lizzie mẫu sen lần đó có 3 người đi chụp, em và 2 đứa em. Nhưng chỉ có ảnh em online là chính thôi, vì thế ảnh bác xem chắc là ảnh em, nhưng mấy tấm quỳ trên sen k hề làm mịn da đâu ạ, bác có thể xem chi tiết ảnh full size link Flickr đó :D

Các mẫu hồi đấy em ké cẩm được, ấn tượng về là da đẹp là Tâm tít, Lizzie và Hoài Anh Mango, mặt mộc da rất căng mịn đấy ạ :)

dangnham

Bác chụp đèn đẹp quá, tuy bố cục chưa đạt lắm ạ :) Thanks for share

Bên trên