Apple chính thức giới thiệu iPad Air, mỏng hơn và nhẹ hơn iPad 4, giá 499 USD

caphdmi

Ðề: Re: Ðề: Apple chính thức giới thiệu iPad Air, mỏng hơn và nhẹ hơn iPad 4, giá 499 USD

Bản thân nó không làm hết được tác vụ của laptop, nhưng nếu bác có cover bàn phím, và phần mềm điều khiển máy tính từ xa với một chiếc laptop nối internet 24/24 thì việc thực hiện các tác vụ đó trên một chiếc ipad là bình thường bạn nhé, @@

thế có phải là bác cũng phải cần 1 cái laptop ở nhà ko :D nói đi nói lại cũng vậy thôi chừng nào cái laptop ở nhà thay bằng cái ipad thì mới nói, cầm cái bàn phím cover lằng nhằng, xách cái ultrabook đi phải khỏe hơn ko? ipad cũng chỉ để chơi game clash of clans thôi :)))

mrjunmoc86

Member
Ðề: Re: Ðề: Apple chính thức giới thiệu iPad Air, mỏng hơn và nhẹ hơn iPad 4, giá 499 USD

thế có phải là bác cũng phải cần 1 cái laptop ở nhà ko :D nói đi nói lại cũng vậy thôi chừng nào cái laptop ở nhà thay bằng cái ipad thì mới nói, cầm cái bàn phím cover lằng nhằng, xách cái ultrabook đi phải khỏe hơn ko? ipad cũng chỉ để chơi game clash of clans thôi :)))
\
laptop nó còn chưa thay thế dc cái máy tính bàn, ipad đã đòi thay laptop :))

nta139

Member

Bản thân nó không làm hết được tác vụ của laptop, nhưng nếu bác có cover bàn phím, và phần mềm điều khiển máy tính từ xa với một chiếc laptop nối internet 24/24 thì việc thực hiện các tác vụ đó trên một chiếc ipad là bình thường bạn nhé, @@
ờ... nhưng khi nào internet speed 100Mbps / 1Gbps thì ok;
chứ speed lỡm thì đập máy có lẽ nhanh hơn;

iPad được làm ra là nhắm chủ yếu vào giải trí; làm việc thì cứ có đầy đủ chuột/bàn phím/bàn vẽ các thứ mà thẳng tiến; đệt i7 cắm điện ram 8G mà nhiều khi còn chờ lâu vãi ở đó mà ARM A7 vớ vẫn....

dungsin_lqd

Well-Known Member
Ðề: Apple chính thức giới thiệu iPad Air, mỏng hơn và nhẹ hơn iPad 4, giá 499 USD

-Em vẫn Ipad 1 lướt web - Laptop làm việc - HTPC giải trí tại gia - Đồ công nghệ mới thì ai không thích mà số tiền bỏ ra để sở hữu nó đôi lúc không đáng - mấy bác dư tiền thì không nói làm gì - có bác chả biết gì về từng loại sản phẩm bản chất hệ điều hành chỉ nhìn và phán ...

mario80vn

Member
Ðề: Apple chính thức giới thiệu iPad Air, mỏng hơn và nhẹ hơn iPad 4, giá 499 USD

mịa, năm nay sao hãng nào cũng đẻ sòn sòn vậy, loạn cmn hết rồi

tethien

Active Member

IPad để cho gấu nó đọc báo (web) chơi Candy + xem phim Hàn trên HDviet.
Chấm hết ợ.

Còn chuyện thay PC với Lap thì còn xa xôi lắm.

ladykillah_rc

Well-Known Member

thế ko khác nào tốn cmn tiền mua 2 thứ ko :)),cuối cùng cũng ko thể dứt được laptop :))

ladykillah_rc

Well-Known Member

thế ko khác nào tốn cmn tiền mua 2 thứ ko :)),cuối cùng cũng ko thể dứt được laptop :))

sonbeatHDVN

Active Member

chưa biết bao giờ Apple lại ra công nghệ 128bit ;))

!! con màu đen nhìn ngon thật.. kết cái nặng 0,4kg.. nhẹ nhàng thoãi mái. Kỉu này sắp có 1 đợt hàng Ipad 4 đc bán lại đây :))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em thấy vẫn không đẹp bằng tab của Nokia...

chauint

Active Member

\
laptop nó còn chưa thay thế dc cái máy tính bàn, ipad đã đòi thay laptop :))

laptop chưa thay dc máy tính bàn câu nỳ nghe buồn cười quá
thực hiện ipad làm cũng dc nhiều việc đấy, như bên kinh doanh có thể xuất hàng, báo giá, đòi nợ trên hệ thống CRM mọi lúc mọi nơi. Có thể dùng office ở mức độ 7/10 so với máy bàn, nói chung nó làm dc nhiều thứ đấy chẳng qua ta có biết xài hay không thôi

nguyenvinh1973

Well-Known Member
Ðề: Re: Apple chính thức giới thiệu iPad Air, mỏng hơn và nhẹ hơn iPad 4, giá 499 USD

Cứ như thế này thì tablet android hít khói dài hơi đi nhá, ==!, nói chứ nếu biết cách xài thì ipad thay luôn cho laptop rồi, ai giàu cứ dùng remote desktop mà làm việc thông qua internet, :V

Cứ dùng Android đi rồi sẽ thấy nó hay và open hơn rất nhiều, thời trang thì quả apple là vô địch nhưng anh em chơi công nghệ chắc không thích gò bó như sản phẩm của Apple rồi. Lúc nào mà Apple nó sản xuất đầu phát HD thì chắc là mình cũng chơi một chiếc.

huyphu

chịu hết nổi rồi=P~

Bên trên