AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Bấm cả trăm số mà không có Tennis xem, vậy chắc bác dùng số vệ tinh rồi, em đây dùng số mặt đất tối qua xem Nadal trên TrueSport|HD nét căng tét con mắt :D Hérhé.
Avg thôi rồi...có trận tennis thôi bấm remote cả 100 số vẫn k xem được...kq đi coi ké nhà hàng xóm gằn mytv...cắt hơp đồng gấp...chán nhất kênh ththao ncm qua dở hơi...k có tr tiếp 1 sư kiện ththao nào hết...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Em nghe nói VTV3HD chỉ phát trên VCTVHD và K+HD thôi, các đài khác ko có

ductran209

Bác nào ở Hà Nội cần lắp đầu thu AVG thì điện cho em theo số điện thoại 0934617847, em là nhân viên của Công ty Phân phối An Viên

Tình hình thế nào rồi các bác. Qua tết nhiếu nhi lâu rùi mà chẳng pác nào reply chủ thớt ah

songthan29

Member

Tình hình là VTV3 phát chuẩn 16:9 rồi, chẳng cần HD vẫn xem tạm đc trên AVG

ratmehdvietnam

Dạo này xem VTV3 trên AVG dù là SD nhưng chất lượng cũng khá tốt.

Đẹp hơn hdcab đấy bác .hôm qua chỗ em họ mang màn hình raa góc phố quảng cáo em thấy hiện hd vtv3 về nhà mở avg nhà mình ra kô thấy hd đâu cả. Chỉ tháy ảnh 16.9 nhưng rất đẹp .tuy nhiên tâm lý vẫn muốn một ngày đẹp trời nào đó avg gắn hai chữ hd bên trái màn hình.hihi

phihao

VTV3HD nó phát trên kênh thử nghiệm mà sao đầu SD của e vẫn thu được vậy mấy bác. Thu được có hình luôn

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: Re: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

ko bit đầu SD thu dc kênh HD thì chất lượng theo HD hay SD nhỉ :D
nếu SD thì cũng như mấy kênh cũ thôi có khác nhau j đâu
Nếu đầu SD thì sao thu đc tín hiệu chuẩn HD đc. Vì đơn giản Container làm sao mà đi vào đường làng ngõ xóm đc :))

Bên trên