AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Giữ hay không quan trọng gì, kinh nghiệm dùng VTC từ hồi thu lậu SS3 cho thấy cứ đến giờ quần vợt hay F1 đại loại là các bạn kỹ thuật tự đổi kênh thôi =)) AVG chắc cũng vậy =))

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

em thì nghỉ AVG nên phát luân phiên như thế, vừa được xem Tennis, vừa được xem bong đá, TrueSport HD phát EPL tran không hay bằng TrueSport HD2, TrueSport HD phát Serie A, và Cup C1 là chính.
AVG nên giữ True 4 và không nên chuyển sang True HD2. Bóng đá đã có True Sport HD rồi.

Mềnh chả biết như thế nào chứ MYTV vẫn cứ chiếu True Sport4 thường xuyên có sao đâu!. Mấy lâu nay chả có trận tennis nào để xem cả chán ghê.

khongthenaoquen

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Ở đâu chả biết, chứ ở VN này cái đô vật biểu diễn mấy ai xem ngoài 1 bộ phận thanh niên ở mấy thành phố lớn? Chưa kể môn này sức hút giờ cũng chẳng bằng trước.
Ở VN bóng chuyền, hay cầu lông mới có cơ ngồi lên cái chỗ gọi là hâm mộ không thua kém bóng đá. Kể cả quần vợt dù mới chỉ có phong trào mạnh ở đô thị, nhưng cũng hơn gấp nhiều lần cái môn dở ông dở thằng đấu vật biểu diễn này.

Bác ơi chỉ vì bác ko thích môn này , bác mới nói vậy . Mỗi người mỗi sở thích nên cách tốt nhất là mình tự hào về môn của mình còn môn của người ta thì mình đừng comment chê bai . Bác có bít j về đô vật ko ? Mà hô dở này dở nọ ? Shop WWE ở VN đầy ra đó vì kiến thức bác hạn hẹp nên ko biết thôi . Diễn đàn WWE ở vn này hơn 100k nick members đấy bác , up tin liên tục , kinh doanh mua bán đủ chủng loại . Nên nhắc bác lại là mỗi môn có cái hay riêng của nó , mình thích môn của mình thì người ta cũng thích môn của người ta . Bác có coi Huyền Thoại Lý Tiểu Long ko ? Cái nhân vật đệ tử quyền Thái đó , nó bảo Quyền Thái là champion in the word , còn mấy môn khác chẳng là gì , cuối cùng bị LTL đánh cho vỡ mồm ra . Cái nào cũng có ưu khuyết bác à , mong bác trước khi bình luận thì hãy tìm hiểu kỹ rồi phán nhé .

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Bác ơi chỉ vì bác ko thích môn này , bác mới nói vậy . Mỗi người mỗi sở thích nên cách tốt nhất là mình tự hào về môn của mình còn môn của người ta thì mình đừng comment chê bai . Bác có bít j về đô vật ko ? Mà hô dở này dở nọ ? Shop WWE ở VN đầy ra đó vì kiến thức bác hạn hẹp nên ko biết thôi . Diễn đàn WWE ở vn này hơn 100k nick members đấy bác , up tin liên tục , kinh doanh mua bán đủ chủng loại . Nên nhắc bác lại là mỗi môn có cái hay riêng của nó , mình thích môn của mình thì người ta cũng thích môn của người ta . Bác có coi Huyền Thoại Lý Tiểu Long ko ? Cái nhân vật đệ tử quyền Thái đó , nó bảo Quyền Thái là champion in the word , còn mấy môn khác chẳng là gì , cuối cùng bị LTL đánh cho vỡ mồm ra . Cái nào cũng có ưu khuyết bác à , mong bác trước khi bình luận thì hãy tìm hiểu kỹ rồi phán nhé .
Mình tôn trọng sở thích của bạn, nhưng nói thật lòng cái môn đó ít người ham. Xem cũng chả hiểu gì mấy? Có thể do không thích nên ko tìm hiểu. Oánh thiệt mà như giỡn vậy. Chán

phamvanthist

các bác cho em hỏi tí nhe
em lắp chảo an viên , đã chỉnh đến tối đa nhưng chất lương và cường độ chi 80:85, em làm mãi cũng chẳng lên được, nếu chỉnh LNB thì có tăng nũa không, còn cách nào nữa không các bấc
em sử dujg HD, nên cần chất lượng tốt nhất.
Mong các bác help
Phạm Văn Thi
0936.417.417
Tỉnh Sóc Trăng

kieng

Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

em lắp chảo an viên , đã chỉnh đến tối đa nhưng chất lương và cường độ chi 80:85, em làm mãi cũng chẳng lên được, nếu chỉnh LNB thì có tăng nũa không, còn cách nào nữa không các bấc
Mong các bác help
Phạm Văn Thi
0936.417.417
Tỉnh Sóc Trăng
Ở Sóc Trăng đại lý của An Viên ở đâu vậy bác ? Em cũng đang định lắp 01 chảo.

Mong các bác help
Phạm Văn Thi
0936.417.417
Tỉnh Sóc Trăng
Muốn cao hơn nữa bác lắp chảo 75 của vtc hoặc 90 .. chảo càng to sóng thu được càng tốt

longvp

Member

mình giờ chỉ ước là AVG mà hủy hợp đồng thanh toán 1 tháng sử dụng là OK , thật sự chán và thất vọng quá rồi

Hôm nay lại cháy cái Adapter nữa. Liệu rằng lúc nào sẽ hết cháy đây AVG. Thiết bị cùi bắp, tôi lắp cho mấy anh em ở xung quanh CC đều bị cháy. Đã 03 lần rồi đó. Nói ra thì bảo tôi dìm hàng (giống như ac trên dd) chứ thực sự là tiền nào của đó thiệt không thể tin vào mấy cái thiệt bị giá rẻ của AVG được. "Chất lượng nằm bên trong vỏ hộp" Đem ra ngoài là hư liền à . Nãn với mấy ông AVG, liệu rằng cái đầu thọ được bao lâu. Chắc hết bảo hành xin mời khách hàng mua bộ thiết bị mới chăng
Mịa nó

lcd40inch

Member

Hôm nay lại cháy cái Adapter nữa. Liệu rằng lúc nào sẽ hết cháy đây AVG. Thiết bị cùi bắp, tôi lắp cho mấy anh em ở xung quanh CC đều bị cháy. Đã 03 lần rồi đó. Nói ra thì bảo tôi dìm hàng (giống như ac trên dd) chứ thực sự là tiền nào của đó thiệt không thể tin vào mấy cái thiệt bị giá rẻ của AVG được. "Chất lượng nằm bên trong vỏ hộp" Đem ra ngoài là hư liền à . Nãn với mấy ông AVG, liệu rằng cái đầu thọ được bao lâu. Chắc hết bảo hành xin mời khách hàng mua bộ thiết bị mới chăng
Mịa nó

Bác thử xem lại điện đóm chỗ bác thế nào xem. Mình có hỏi mấy ông cơ điện thì các ông này dự là do điện không ổn định nên có dòng dò ngược đánh hỏng tụ của adapter.

portlet

Member
Cho em hỏi sao cả tuần nay kênh TVS4 giờ hết chiếu TrueSport HD2 rồi các bác? Giờ quay lại chỉ chiếu mỗi TVS4 hình ảnh nhòe nhoẹt, chán quá :(

Bác thử xem lại điện đóm chỗ bác thế nào xem. Mình có hỏi mấy ông cơ điện thì các ông này dự là do điện không ổn định nên có dòng dò ngược đánh hỏng tụ của adapter.

Mình chịu, nhà ở CC điện đóm thế nào thì chịu rồi đó. Thấy điện ổn định, h đo dòng điện chắc lạy luôn. Chỉ biết Adapter hỏng 03 lần, lắp cho 03 nhà thì ba nhà hỏng adapter.

Cho em hỏi sao cả tuần nay kênh TVS4 giờ hết chiếu TrueSport HD2 rồi các bác? Giờ quay lại chỉ chiếu mỗi TVS4 hình ảnh nhòe nhoẹt, chán quá :(
Mình nghĩ nên để True Sport 4. Dẫu sao để ổn định vậy để còn theo dõi Tennis nữa chứ. Mặc dầu cuối năm các giải Tennis ít đi. True Sport 2 suốt ngày chiếu mấy trận Classic EPL không à

portlet

Member
Re: Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Mình nghĩ nên để True Sport 4. Dẫu sao để ổn định vậy để còn theo dõi Tennis nữa chứ. Mặc dầu cuối năm các giải Tennis ít đi. True Sport 2 suốt ngày chiếu mấy trận Classic EPL không à

Hix TVS4 mờ đui, coi đau mắt chết bác ơi :-(

Ðề: Re: Ðề: Re: AVG - Mọi góp ý của khách hàng với truyền hình AVG.

Hix TVS4 mờ đui, coi đau mắt chết bác ơi :-(

Hehe, cứ đến lúc live rồi sẽ đẹp thôi mà, bác xem HD quen rồi nó thế. Cái đó là do AVG làm cho nó mờ đui thôi, ngày xưa tui xem trên MYTV đẹp. Nói chung AVG làm cho nó mờ hay sao ý.

Nói chung tăng thêm kênh HD là mình khoái à. He he

Nói chung cứ Thể Thao mà Live là đẹp tuốt nà.

Bên trên