Bác là thuê bao của đài truyền hình nào

BẠN LÀ THUÊ BAO CỦA ĐÀI TRUYỀN HÌNH NÀO

• Số lượng người bầu chọn
    132
  • Poll closed .

dtsexpert

Active Member
Ðề: Bác là thuê bao của đài truyền hình nào

Đúng là ở nước ngoài có biết gì về VNS đâu nên tư vấn một cách vô trách nhiệm và rất chủ quan, người ta thích xem các kênh địa phương mà lại kêu lắp MyTV, trong khi một đống kênh địa phương free có trên VNS.
Mà đống hình đó chưa chắc à.

Ku sao vậy, anh đang xai Mytv nha, ko fai như ku ko biết ma nói nhảm, quên cái clip anh quay Mytv với ESPN3 tặng ku hả
Sao ku vẫn chưa trả lơi câu hỏi ? muốn thu 2 kênh cung 1 luc thi sao ?

dtsexpert

Active Member

Bác nói quá, Trừ khi ai có quê ở đó muốn coi TV quê nhà thôi, chứ xin lỗi nếu Bác ở Cà mau, có cho Bác coi cỡ như kênh BÌnh Phước, Bình Định, Ninh thuận thì chăc gì Bác đã coi! Các kênh ở ĐB Sông Cửu Long là thích hợp nhất. Có tính vùng miền cao mà Bác ! Chỉ trừ những đài trung ương thôi, chứ Miền Tây ai mà xem các kênh kiểu như thái bình hay thái nguyên, hải phòng , nhà em rà vô cho có chứ 1 năm chẳng có ai rớ vô cả, cứ các kênh HTV1,2,3,4,7,9 Thuần Việt , Gia đình.... cộng với THVL1,2, LA34, THĐT, STV, ATV, và các kênh VTV thôi .gần nhà em ai cũng vậy hết cả !
bác nay hơi nhãm cũng giống em Điêu, coi cái post của bác kia đăng trang trước kia, ng ta muốn coi nhiêu kênh địa phuơng, chả phải 1-2 kênh như bác nói đâu, quanh lại đọc kỹ rui hãy trả lơi , đưng bắt chước nhãm như ku Điêu :)

Ku sao vậy, anh đang xai Mytv nha, ko fai như ku ko biết ma nói nhảm, quên cái clip anh quay Mytv với ESPN3 tặng ku hả
Sao ku vẫn chưa trả lơi câu hỏi ? muốn thu 2 kênh cung 1 luc thi sao ?

thôi mà anh, mình tư vấn thì nên tư vấn cách hay nhất để tiếp cận, cái free thì không tư vấn, tư vấn cho khách hàng dùng cái trả phí trong khi cái free thì có sẵn đó.
trên đời này có ai mà muốn thu 2 chương trình 1 lúc nhiều đâu,có thể chờ phát lại mà,mà quan trọng nhất là free, anh hiểu chứ???

Cái gọi là 1 đống trên VNS cũng phải gọi MyTV là cụ nhé, đến đây thì quá với vẩn rồi đấy :-j Ở Cà Mau xem kênh Hải Dương, Bắc Cạn kiểu gì đây điêu =))

quan trọng là giữa free và trả phí anh à, rồi mai đây các tỉnh thành phải lên VNS1-2 theo lộ trình số hóa của chính phủ hết mà.có nhiều kênh free trên đó mà MyTV có đâu.

b0ythjchtammua

thôi mà anh, mình tư vấn thì nên tư vấn cách hay nhất để tiếp cận, cái free thì không tư vấn, tư vấn cho khách hàng dùng cái trả phí trong khi cái free thì có sẵn đó.
trên đời này có ai mà muốn thu 2 chương trình 1 lúc nhiều đâu,có thể chờ phát lại mà,mà quan trọng nhất là free, anh hiểu chứ???

mấy cái phim cũ mà chờ phát lại có khi phải 1 năm, hoặc thậm chí sau đấy còn không bao giờ thấy phát lại nữa bạn ạ.
Đợt trước thấy 1 loạt các đài tỉnh đài nào cũng có chiếu phim cũ, nhưng càng ngày những đài mà dành thời gian ra chiếu phim cũ ấy càng ngày càng ít đi bạn ạ :( :-s.

dtsexpert

Active Member

ku cang nói thi cang nhãm, bác kia đã nói thích iptv vi cái chức năng timeshift, ku cứ gân cổ lên tư vấn openbox, đã tư vấn thi ko nên nhãm, openbox có timeshift nhiêu kênh nhu bác kia muốn không ?

dtsexpert

Active Member

mấy cái phim cũ mà chờ phát lại có khi phải 1 năm, hoặc thậm chí sau đấy còn không bao giờ thấy phát lại nữa bạn ạ.
Đợt trước thấy 1 loạt các đài tỉnh đài nào cũng có chiếu phim cũ, nhưng càng ngày những đài mà dành thời gian ra chiếu phim cũ ấy càng ngày càng ít đi bạn ạ :( :-s.

Cũng may bác đọc thấy cái khác giữa iptv vớii openbox gi đó :)
nghe tư vấn em Điêu ngôi chơ phát lại cc đuối như trái chuối :)

Ðề: Re: Bác là thuê bao của đài truyền hình nào

Mình đang cần mấy đài như TRT1 của Huế, THP của Hải Phòng, QRT của Quảng Nam, đài Long An,KTV của Khánh Hòa với BTV của Bình Dương, kênh Bắc Ninh.
Cơ mà mình thích kiểu iptv MyTV hơn, vì có thể xem và đặt lịch thu lại được trên máy tính để mình xem lại sau.

đầu nguồn từ đây nè.
hàng free trên VNS1-2 đầy đủ các kênh trên, vì thích xem và đặt lịch thu trên máy tính thì chỉ cần mua cái "mở hộp" về nối với máy tính là tha hồ thu rồi, quan trọng là free nữa chứ, đừng nghe lời dùng MyTV mà tiền mất tật mang.

b0ythjchtammua

đầu nguồn từ đây nè.
hàng free trên VNS1-2 đầy đủ các kênh trên, vì thích xem và đặt lịch thu trên máy tính thì chỉ cần mua cái "mở hộp" về nối với máy tính là tha hồ thu rồi, quan trọng là free nữa chứ, đừng nghe lời dùng MyTV mà tiền mất tật mang.

Bạn cho mình link danh sách đầy đủ các kênh trên VNS1-2 hiện tại được không?

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Bác là thuê bao của đài truyền hình nào

xài MyTV tiền mất tật mang?? xàm... vãi đạn !!
trước Ku tư vấn 1 K+, 2 K+ mà?
nay Ku chuyển qua tư vấn Openbox à?
đầu nguồn từ đây nè.

Ðề: Re: Ðề: Re: Bác là thuê bao của đài truyền hình nào

xài MyTV tiền mất tật mang?? xàm... vãi đạn !!
trước Ku tư vấn 1 K+, 2 K+ mà?
nay Ku chuyển qua tư vấn Openbox à?

openbox là cái gì??? em chỉ tư vấn nên dùng free để xem các kênh địa phương trên VNS1-2 thôi.

dtsexpert

Active Member

thích KTV thì chơi AVG giá 33k/tháng cho nó rẻ.
em nhảy lung tung, chóng mặt quá
bi h qua luôn AVG rui hả :)
vậy AVG co timeshift tất cả các kênh như bác boythichtammua muốn không ? :)
nếu muốn thu 2 kênh cung 1 lúc thi sao ?
cái nay la bác boythichtammua muốn nghen, ko phải a muốn nghen :)
tư vấn chính xác chút nghen, ko thui lại hại nguơi khác tiên mất tật mang :)

em nhảy lung tung, chóng mặt quá
bi h qua luôn AVG rui hả :)
vậy AVG co timeshift tất cả các kênh như bác boythichtammua muốn không ? :)
nếu muốn thu 2 kênh cung 1 lúc thi sao ?
cái nay la bác boythichtammua muốn nghen, ko phải a muốn nghen :)
tư vấn chính xác chút nghen, ko thui lại hại nguơi khác tiên mất tật mang :)

anh lưu ý Ðề: Re: Bác là thuê bao của đài truyền hình nào

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Bác là thuê bao của đài truyền hình nào

ngạc nhiên chưa...!!! =)) =)) =))
trước thì toàn tư vấn K+ ... K+ và K+ , mà nay chuyển qua tư vấn "mở hộp" thu free Vinasat, rồi giờ chuyển qua tư vấn Truyền hình An Viên, Ku bị anh Liết cho "nghỉ hưu non" rồi à ??
thích KTV thì chơi AVG giá 33k/tháng cho nó rẻ.

Bên trên