Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

Chúc mừng SN HDvietnam tròn 4 năm , hihihh....vậy em là một thành viện kỳ cựu rồi em tham gia năm 2008

Minhsur

Banned
Chúc HDV ngày cảng chuyên nghiệp, văn minh và không ngừng lớn mạnh !!!

Ðề: Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

Chúc mừng diễn đàn có thêm tuổi mới sẽ có nhiều điều mới, chúc anh em HD luôn vui vẻ có nhiều sức khỏe và tiến xa hơn nữa trên con đường đam mê của mình!

luonnho1001

Well-Known Member

chúc diễn đàn ngày một lớn mạnh!
chúc tất cả mọi thành viên đoàn kết, gắn bó, chia sẻ...

NBK_FOF

Active Member

Giai đoạn đầu khi quyết định tìm kiếm phim (ko nói HD) để coi , ko có 1 định nghĩa nào trong đầu, thì sau 2 tháng đầu bị lạc ngoài đảo của cụ google, bỗng dưng cụ đã gửi cho mình cho mình 1 cụm từ "hdvietnam ........ HD" thế là từ đó đã lên bột lên hồ, bám chặt hdvn hơn cơm bữa

kunguyen

Happy ...Happy birthday \:D/(*)(*)

dungdt2

Giờ này ở hai đầu đất nước chắc các bác đang tay nâng tay cụng thật vui vẻ, mình thì ở ngay khúc giữa chả biết ngóng về đâu, thôi ngồi chờ các bác offline về kể lại cũng được. chúc các bác dự SNHD trên mọi miền đất nước vui vẻ.
Mình có cảm giác bác rất nhiệt tình mà bác ở đâu, nếu được sinh nhật HDVN năm sau bác lo chi phí đi lại, mình xin gởi tặng bác 1 vé mời đi snhat ở địa điểm nào gần nhất :)

caibang77

Member

Chúc mừng sinh nhật toàn thể ace hdvietnam! Mong hdvietnam ngày càng lớn mạnh và mãi là ngôi nhà chung của những người đam mê HD, mong được dự sinh nhật trong lần gần nhất.
Gửi từ miền Tây Bắc của tổ quốc.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hy vọng cuối năm nay, HDVN sẽ nằm trong danh sách top 10 các trang web hữu ích tại VN!!!

nvqhaiduong

Well-Known Member
Hi vọng là diễn đàn hdvietnam thêm tuổi mới sẽ ngày càng phát triển lớn mạnh hơn, là sân chơi lành mạnh, bổ ích cho tất cả những anh em có chung niềm đam mê :D

maiyeuem00

Mình tham gia được 3 năm rồi, chưa up gì lên hết, chỉ toàn down không thôi. Như vậy là mình mắc nợ điễn đàng rất nhiều !

mình giống bác này quá. như vậy mới thấy hết được tinh thần chia sẻ của các uploader. thank các bác rất nhiều :X

mrsonxd

Member

Chúc mừng sinh nhật của HDVN. Chúc cho diễn đàn của chúng ta không ngừng lớn mạnh :)
Nhân sự kiện này mình chỉ có một ý kiến nho nhỏ là tại sao HDVN không có thêm một giao diện dành cho PDA như những trang báo mạng nhỉ ?. Số lượng truy cập vào diễn đàn của chúng ta đâu có phải là ít, chắc gì đã thua họ. Nhất là khi việc truy cập internet bằng điện thoại di động đang ngày càng phổ biến.

Hix, giờ này chắc tiệc tùng đã được dọn sẵn :)). Chúc ae ở hai đầu đất nước có những buổi offline vui vẻ và đừng quên chia sẻ những khoảnh khắc thú vị ấy nhé !

trungthanhvtdb

Chúc diễn đàn luôn là bến đỗ của tất cả anh em yêu công nghệ ( và đọc được tiếng Việt) trên toàn thế giới. Hy vọng một ngày nào đó không xa em sẽ có mặt ở HN để tham dự cùng các bậc tiền bối. Xin được bày tỏ lòng kính phục đến BQT và tất cả anh em đã chung tay tạo nên diễn đàn này.

Chúc toàn thể các anh chị em diễn đàn sức khỏe, và có nhiều điều hay để chia sẽ.

Holyphil

Member

Mình thì hồi hộp, năm ngoái đã tham gia rồi nên năm nay tiếp tục và sẽ tiếp tục các năm tiếp theo

vuboy007

Active Member

*** HAPPY BIRTHDAY ***
to
HDVietnam

Chúc diễn đàn thêm tuổi mới và luôn là người dẫn đầu trong chia sẽ niềm đam mê của anh em cộng đồng mạng, tiếc là mình đi du lịch không tham gia được, hẹn năm sau mình sẽ tham gia..!

Chúc các anh em Mod, Upload..nhiều niềm vui nhậu không say không về nhen.!

nghĩ mà lên đây toàn download mà chẳng góp gì cho diễn đàn cũng ngại ghê cơ.
HAPPY BIRTHDAY HDVN

Bên trên