Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

Ðề: Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

sang tuổi mới diễn đàn mình thêm phát triển thêm,có nhiều thành viên hơn,thông tin hưu ích hơn :)

anhtuqn2

Active Member
Mình có cảm giác bác rất nhiệt tình mà bác ở đâu, nếu được sinh nhật HDVN năm sau bác lo chi phí đi lại, mình xin gởi tặng bác 1 vé mời đi snhat ở địa điểm nào gần nhất
Mình rất cảm ơn và cảm phục tấm lòng của bạn, vâng! chính tinh thần chia sẻ như bạn (và của hầu hết những Uploader) là thứ thuốc gây nghiện của HDVN mà member nào trót bập vào đều khó nhả ra được. Mình cũng vậy, nhưng điều kiện của mình chỉ dám dừng chân ở box lossless, còn những HD 720p, HD 1080 với mình vẫn còn là món hàng xa xỉ. Dông dài chút xíu để bạn hiểu những sự kiện offline hay sinh nhật như này mình chỉ dám từ xa đứng nhìn... (mà xa thật, mình ở Quảng Ngãi, chưa có hội HD địa phương). Thú thật với bạn sở dĩ mình "nhiệt tình" như vậy là vì mong lắm một lần được gặp những bác Na, bác Cò, bác Ngọ, bác Sờ cô tý và...cả chi Cọp bằng xương bằng thịt chỉ vì hâm mô. Dù được hay không cũng cám ơn bạn lần nữa vì đã có lòng. Chúc bạn vui vẻ!

dungdt2

Mình rất cảm ơn và cảm phục tấm lòng của bạn, vâng! chính tinh thần chia sẻ như bạn (và của hầu hết những Uploader) là thứ thuốc gây nghiện của HDVN mà member nào trót bập vào đều khó nhả ra được. Mình cũng vậy, nhưng điều kiện của mình chỉ dám dừng chân ở box lossless, còn những HD 720p, HD 1080 với mình vẫn còn là món hàng xa xỉ. Dông dài chút xíu để bạn hiểu những sự kiện offline hay sinh nhật như này mình chỉ dám từ xa đứng nhìn... (mà xa thật, mình ở Quảng Ngãi, chưa có hội HD địa phương). Thú thật với bạn sở dĩ mình "nhiệt tình" như vậy là vì mong lắm một lần được gặp những bác Na, bác Cò, bác Ngọ, bác Sờ cô tý và...cả chi Cọp bằng xương bằng thịt chỉ vì hâm mô. Dù được hay không cũng cám ơn bạn lần nữa vì đã có lòng. Chúc bạn vui vẻ!
Bác nói thế ngại quá, hôm ni mình đi sinh nhật HDVN rất zui. Được gặp nhiều bác mà mình hâm mộ, đặc biệt là bác ivy68 chuyên gia phụ đề bay từ Luân Đôn về chơi, thật vinh dự :">
P/S: Bác ivy68 chỉ tầm 20 tuổi, quả là đam mê quá lớn luôn

anhtuqn2

Active Member
Bác nói thế ngại quá, hôm ni mình đi sinh nhật HDVN rất zui. Được gặp nhiều bác mà mình hâm mộ, đặc biệt là bác ivy68 chuyên gia phụ đề bay từ Luân Đôn về chơi, thật vinh dự
P/S: Bác ivy68 chỉ tầm 20 tuổi, quả là đam mê quá lớn luôn
Bác sướng quá! . Ủa hình như còn tăng hai cho tới giờ đá chung kết mà sao bac về online sớm thế?

kennyle0872

Cố gắng tậu được cái Home page =D>=D>=D>=D>=D>

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Bạn có cảm nghĩ khi diễn đàn sang tuổi mới!

thà vậy còn hơn là mình lên đây post bài tùm lum, thế mà bị mấy ông mod xóa rồi đóng bài, ban nick với lí do vô lí.

mod ơi là mod. các ông có tư t hù gì với tui sao mà cứ làm khổ tui hoài
Bác post phim, đặt Title lung tung, lại còn cãi cùn.
Phải em là Mod thì em cũng cho bác vài cái thẻ vàng roài! :(

minh78hp

Happy Birthday HD VIETNAM..............

ab9742

Member
Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa và sẽ có nhìu lần SN hơn nữa :D

tu_ht

Member

Chúc diễn đàn bước sang tuổi mới thành công hơn nữa. Tạo được sân chơi bổ ích cho anh em đam mê HD. Cảm ơn rất nhiều!

Chúc mừng sinh nhật diễn đàn!
Chúc anh em vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thỏa mãn được niềm đam mê HD của ta và chúng ta!

HD Viettri
Viet tri Sunshine joinstock company
HD - The beginning of passion

cher

Chúc các Thành viên trong Ban quản trị luôn luôn khỏe mạnh, làm ăn ngày càng phát đạt để duy trì diễn đàn ngày một lớn mạnh

buihung

Administrator

tựa của tui ko có lung tung nhé, báo chí đăng sao tui lấy lại thôi. các mod trên đây tranh luận ko lại tui nên tức tối tìm cớ xóa bài , ban nick tui hoài. pm hỏi thì trả lời 1 , 2 câu, sau đó tui trả lời chất vấn lại thì ko biết nói gì vì đuối lí , im ru. mod gì mà ko có minh bạch sòng phẳng gì cả.
Người ta gọi là Chán không buồn nói bác ạ.

Marine

Member

Mình cũng tình cờ đến với HD Vietnam trong lúc tìm một bộ phim, nay lại có thêm một đam mê mới. Nếu trước đây phim chỉ có DVD và nhạc thì chỉ có CD cùn, bây giờ có HD films và lossless. Cái mình ấn tượng tại HD Vietnam là sự nhiệt tình và chân tình của các thành viên đối với newbie, không phân biệt đồng thời qua diễn đàn ta có cả một lượng thông tin và kiến thức khổng lồ trong các topic, giúp làm phong phú kiến thức của mình.
Rất cảm ơn và xin chúc sức khoẻ đến Ban quản trị diễn đàn vì những đóng góp trong thời gian qua. Chúc cho HD Vietnam mãi là mái nhà chung của những người yêu thích loại hình giải trí này.

Marine.

filmHD

Active Member

Mính chỉ là 1 thành viên không thường trực của diễn đàn , hôm nay đọc bài viết chúc mừng diễn đàn sang 1 tuổi mới rất vui ,và đúng như ai đó nói diễn đàn là 1 " virus HD " mà con virus này cực kỳ lợi hại nó không thể thiếu trong cuộc sống cộng đồng HDvietnam , mình hy vọng con virus này sẽ được sống mãi , sống thọ và được lan truyền ra nhiều hơn nữa . Mà nếu được như vậy thì các thành viên trong cộng đồng hdvietnam hãy chung tay góp sức tạo ra những thứ vacxin thật hửu ích để tẩm bổ mõi ngày cho con " virus HD " . Minh xin chân thành gửi lời chúc đển ban quản trị cũng như những bật tiền bối đã dám khai sinh ra con " virus HD " và toàn thể anh chị em HD lời chúc sức khỏe và may mắn trong cuộc sống.

ngoctm

Member

Sang được tuổi mới chứng tỏ HDVietNam đã ngày càng lớn, mạnh và "đẫy đà", ngày càng "ngon" :)). Chúc mừng sinh nhật HDVietNam. Chúc HDVN thành công hơn nữa và mãi mãi. :D

vukhanhdu

Member

Hy vọng diễn đàn sẽ trở thành trung tâm chia sẻ lớn nhất Việt Nam! Chúc mừng sinh nhật.

dungdt2

Tôi nhiều lần pm hỏi lí do tại sao ban nick tôi, bác cứ trả lời vòng vo 1 , 2 câu rồi thôi. bây giờ tôi hỏi bác 1 câu ngắn gọn, phim V.For.Vendetta.2005 theo bác thì tựa chuẩn là gì ? từ trước tới giờ những ai post phim này đều ghi mỗi người 1 kiểu tựa tiếng Việt. ko ai ghi 1 tựa chung , vì thế chẳng có cái gọi là "tựa phổ biến" cho phim này.
tôi hỏi ngắn gọn đấy, bác trả lời đi.
bác "chán ko buồn nói" hay là bác "ghét ko buồn nói" ?
Hỏi thiệt bác có biết quê ko vậy hay là mỗi ngày bác đều dùng kem chống nhục chân kinh để rửa mặt mà người ta nói thế rồi con tranh luận.
Bác nói bác post như người ta vậy sao cùng 1 bộ phim thì tất cả các uploader hay ace chia sẻ dùng chung 1 cái tên tiếng Anh, tiếng Việt. Có khác là khác 1 tí teo nhưng nói chung đọc là hiểu ngay phim gì, như thế để ace downloader dễ check, test và tải về.
Còn bác thì sao, bác share theo cái kiểu cái diễn đàn này là của bác, thích đặt cái tên phim sao thì theo ý bác. Hôm bữa đọc cái lý do đặt tên phim là do nhìn thấy cái hình trên poster, ôi vãi loz nhà bác quá ạ. Nói như bác chắc mấy cái poster có mấy ảnh sex hay xxx bác đặt thành tựa phim sex luôn quá, tôi nói ko sai chứ ạ.
Member như bác ở HDVN này nhiều, các mod, smod và chúng tôi ko có thời gian để mà giải thích hay tranh luận vì nó chán ngản, mất thời gian và tồn nước miếng lắm.
Nếu bác có lòng tự trọng thì đọc lại cái nội quy chung, cái box bác thường up phim. Bác cứ làm như tôi, như ace thì có ai đụng đến bác đâu. Với lại trước khi baned thì 99% các mod đã có nhắc nhở trước rồi mới baned, nên bác đừng có giả ngu giả ngơ trách móc.
Đôi điều nói với bác 1 lần cho bác ngộ ra mình là ai và ở đâu trong cái xã hội này. Còn nếu bác cảm thấy chơi ở đây ko được, bị đầy ải hoặc bị đối xử thiên vị thì xin bác cuốn chiếu dùm ạ. Bác có thể tự lập 1 website và muốn viết, muốn chém thế nào là tùy bác.
Em xin ko trả lời những commnet sau nữa ạ, mệt não lắm!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên