Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

tnv04

Member
Ðề: Bản Ghost win8 32 bit mình ưng nhất - Link FS

Nếu dữ liệu của bác thật sự quan trọng mà bác chưa can thiệp gì vào ổ cứng thì bác có thể mang qua em, em sẽ phục hồi lại free cho bác.
Cám ơn bác nhiều lắm! Nhưng bác chỉ được cho mình thì hay quá! Vì thú thật mình không ở Vietnam. Mình chạy thử recovery từ chiều giờ mà vẫn không được. Chương trình bị đứng hoài.:-&

tnv04

Member

Em thì riêng với windows 8 và windows 7 chưa bao giờ thích sử dụng bản ghost vì thời gian cài win cũng nhanh, tự mình active và cài driver cho máy chạy ổn định hơn nhiều. Riêng với windows 8 các bác có thể tạo bản ghost cho máy mình và mang ghost cho bất cứ mày nào cũng được mà không cần can thiệp để nó nhận lại driver vì bản thân windows 8 khi được thiết kế đã tích hợp win to go để chạy trên usb có thể tự động nhận lại toàn bộ phần cứng của máy. Bác nào cài windows 8 mà chưa tìm được bản acitive ổn định thì bảo em để em up file active em sử dụng thấy chưa bị lỗi gì cả update thoải mái.
Bác up file activate lên đi! Bản ghost này hồi nãy mình update thử hình như bị tèo rồi. Mình chưa check lại nhưng vào System trong Control Panel nó cứ nhảy ra ngoài hoài.

hoasimtim

Well-Known Member

Cám ơn bác nhiều lắm! Nhưng bác chỉ được cho mình thì hay quá! Vì thú thật mình không ở Vietnam. Mình chạy thử recovery từ chiều giờ mà vẫn không được. Chương trình bị đứng hoài.:-&

Thế thì đem ổ cứng đi ra hãng thôi bác :D

nnphan

Member

Em lên windows store thấy có thông báo "update to windows 8.1 for free", không biết bản này có update được không bác?

Bác có lấy lại được dữ liệu chưa, tại phục hồi dữ liệu hơi phức tạp nên em không hướng dẫn bác chi tiết ở trên này được. Đây là link fshare của file active Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat và đây là file iso của windows 8 enterprise 64bit Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat em sử dụng thấy rất ổn định được download từ trang chủ của microsoft không chỉnh sửa hay can thiệp gì.

tnv04

Member

Bác có lấy lại được dữ liệu chưa, tại phục hồi dữ liệu hơi phức tạp nên em không hướng dẫn bác chi tiết ở trên này được. Đây là link fshare của file active Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat và đây là file iso của windows 8 enterprise 64bit Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat em sử dụng thấy rất ổn định được download từ trang chủ của microsoft không chỉnh sửa hay can thiệp gì.
Cám ơn bác! Mình đang down 2 file bác đưa lên, down xong chắc mình cài lại Windows luôn. Mình dùng phần mềm Recovery My Files nhưng vẫn chưa lấy lại được gì, hiện tại mình vẫn chưa dám cài thêm gì lên máy để thử lại vài lần xem cứu được gì không!

pioneer700

Em lên windows store thấy có thông báo "update to windows 8.1 for free", không biết bản này có update được không bác?

Bác cứ update đi, nếu không được thì .. cài lại hẳn Win8.1 rồi crack vẫn được mà!

tnv04

Member

Xin chia sẻ với mọi người bản ghost win 8 32 bit mình ưng nhất từ trước tới nay. Bản ghost này của bác KTV bên PBM như là link 4Share, nay mình up lên FS cho mọi người cùng thưởng thức bản ghost rất tốt này. Là một người bảo trì và cài đặt cho PC cũng như Laptop, mình có dịp sử dụng rất nhiểu bản ghost và tất nhiên là mình muốn có bản ổn định nhất để khỏi bị alo mãi. Và bản ghost mình chia sẻ đây đã đáp ứng được nhu cầu của mình.
Một lưu ý nhỏ là sau khi bung ghost xong thì win8 được active nhưng office thì các bác phải tự active bằng cách vào trong folder crack (có trên màn hình desktop sau khi bung ghost), giải nén cho file crack và chạy là OK.

Link down
hidden content may not be quoted

dùng acc vip này nha
ID: [email protected]
Pass: 12344321
email reset pass: YOPmail - Inbox (nhớ đổi lại 12344321 nếu reset pass)

ID: [email protected]
Pass: 123456
email reset pass: YOPmail - Inbox (nhớ đổi lại 123456 nha)

Thanks bác chủ về bản ghost này, nhưng sao mình không check pc info được nhỉ! Cứ bấm vào PC info hoặc Control Panel System là nó tự động đóng cửa sổ lại. Có vấn đề gì không bác?

hoasimtim

Well-Known Member

Thanks bác chủ về bản ghost này, nhưng sao mình không check pc info được nhỉ! Cứ bấm vào PC info hoặc Control Panel System là nó tự động đóng cửa sổ lại. Có vấn đề gì không bác?

Đấy gọi là bảo mật đấy bác =)))

pioneer700

Nếu.......... nghe nguy hiểm quá =))))

Thật đúng là: Các cậu có ... "Người làm sao, của chiêm bao làm vậy".
Người ta tư vấn nhiệt tình và đứng đắn, sao toàn đi nói xấu người ta thế hả giời. Bảo sao mà ... :D

hoasimtim

Well-Known Member

Thật đúng là: Các cậu có ... "Người làm sao, của chiêm bao làm vậy".
Người ta tư vấn nhiệt tình và đứng đắn, sao toàn đi nói xấu người ta thế hả giời. Bảo sao mà ... :D

Bảo sao mà lại lắm comment vô nghĩa như thế này thế... ;))

nnphan

Member

Bác cứ update đi, nếu không được thì .. cài lại hẳn Win8.1 rồi crack vẫn được mà!

Nếu.......... nghe nguy hiểm quá =))))

Em đã update xong rồi, nhưng bây giờ nó báo windows not actived còn office thì unlicensed. Office thì chắc em sử lý được bằng cái crack kèm theo nhưng Windows thì em không biết active thế nào không biết cái crack kèm theo bản này có active được không bác.

nnphan

Member

Em đã update xong rồi, nhưng bây giờ nó báo windows not actived còn office thì unlicensed. Office thì chắc em sử lý được bằng cái crack kèm theo nhưng Windows thì em không biết active thế nào không biết cái crack kèm theo bản này có active được không bác.

Tình hình là bây giờ ngay cả office 2013 cũng không active được bằng officetoolkit

Bên trên