Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

jonidontcry

Active Member
Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Ak, bực hết cả mình >_< MS Tool thì ko login đc, MS site thì ko mở đc... Làm ăn cái kiểu j thế hả trời >_<

thangnd_1211

Active Member

MS vừa trở lại các bác ạ, cắm máy dow thôi:D

bright311

Member

Em vừa mua megashare member 1 năm! Đã có xác nhận giao dịch thành công qua buyme.vn, thế mà em down vẫn phải đợi 30s và tốc độ lè tè. Giờ ko biết làm thế nào nữa. Các bác chỉ giáo với!

jonidontcry

Active Member

Vừa chạy đc 1 lúc, load đc tầm hơn 2GB, bây giờ lại sập rồi. Hic. Chẳng hiểu là VIP kiểu gì nữa :(

Thằng MS bây giờ láu cá, bỏ gói GIFT rồi, bất công cho những người dùng ADSL của VNPT quá, đúng là...không còn từ ngữ nào để nói hết...quá bực

bladies

Active Member

Đăng nhập rồi mà vẫn còn chờ 30s, yêu cầu MS bỏ gói Gift đi cho rồi !

rongcanlc

Well-Known Member
MS chết tiệt ,bỏ gói Gift làm mình ko lấy đc link mà phải đợi 30s :-q

caygayden

Member

Nếu lược bỏ gift, ra member để tăng chất lượng phục vụ có khả quan thì tốt
tuy nhiên đã mất tiền mua member mà lợi ích đem lại quá ít, file upload có 500mb, thời gian lưu ít ỏi 15 ngày

Kiểu này uploader dễ chạy sang thằng 4shared

caygayden

Member

.......................................................................................

Chỉnh sửa lần cuối:

caygayden

Member

bị double post .... zz

demonvn

Member

chẳng biết nói j với MS luôn, lúc mới ra đời thì đưa ra gói GIFT để ưu đãi dành cho thuê bao MegaVNN, chắc bây h thuê bao MegaVNN thành con ghẻ hết rồi hay sao mà bỏ luôn gói GIFT. Quá nản >_<

tolydieu

Gói Gift đổi tên thành gói Member. Không biết có vào được phần quản lý file không? Cái này mình không biết.
Còn gói Free xin hỏi là thời gian lưu file 3 ngày tính như thế nào. Là tuổi thọ của file là 3 ngày hay sau 3 ngày không có lượt download thì sẽ tự động xóa.
Nói thật, dù kiểu gì đi nữa thì 3 ngày là quá ngắn ngủi, không ai dám up lên cả. Các host miễn phí khác file sẽ xóa sau 30, 60, thậm chí 90 ngày nếu không có lượt down. Riết rồi MS chơi như yousendit, file sống đúng 7 ngày và 25 lượt down cho nó giải phóng HDD.

killerlslsls

Mấy Bác cho em hỏi chút. Sao mấy bác như kiểu IceVn up được 1 file >10gb (thậm chí cả 20gb, 30gb) 1 link ạ. Tài khoản dành riêng cho mod chăng

manhhahd

Member

Login Megashare Tool Data vẫn còn nguyên....may quá..nhưng download quá rùa...!

darklunar

Well-Known Member

vẫn max speed, có điều login vào trang chủ mà ko bao h remember lại hết, oải

bright311

Member

Em đã mua member 1 năm mà khi down vẫn phải chờ 30s. Đã liên lạc với quản lí, đã xác nhận mình đã là gói member. Vậy mà vẫn ko đc! Thế là sao nhỉ>

tolydieu

Mấy Bác cho em hỏi chút. Sao mấy bác như kiểu IceVn up được 1 file >10gb (thậm chí cả 20gb, 30gb) 1 link ạ. Tài khoản dành riêng cho mod chăng
Đó là chuyện "ngày xưa", giờ MS làm căng rồi. Nhìn vào trang 1 của box megashare thì biết, các uploader như nhoctom, iceman, vista, bỏ chạy hết rồi. Bây giờ nhìn thread nào cũng trên 1000 lượt view, chứng tỏ phim mới ra ít quá. Chỉ có iscol post link 400MB, 500MB thì còn trụ được. Vậy các bạn hãy chấp nhận thực tế là quay về download nhiều link đi. Nếu được mình cũng đóng góp vài phim cho có phong trào. Còn trên Ghi là bó tay.

caygayden

Member

Thảo nào gần đây thấy box cập nhật k nhiều, thôi hết acc 1 năm MS cũng chả mua nữa, chuyển sang host nước ngoài vậy, tuy chậm hơn nhưng chắc chắn :(

Đây là kiểu KINH DOANH của người VN đây mà....hỏi tại sao người ta bước 10 bước rồi mà VN mới lên được 2 bước
mai mốt chuyển qua 4share hết, cho thằng MS chết đi là vừa, bài học cho nó, dám xem thường người tiêu dùng

tinhyeu44

Member

Sao mình đky tài khoản VIP không leech được file từ mega1280 nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên