Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

traibuon

Member
Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

không hiểu tại sao sau ngày 01/01/2011 cứ vào lúc 22h tối là megashare lại không thể truy cập được:-??

dnn1306

không hiểu tại sao sau ngày 01/01/2011 cứ vào lúc 22h tối là megashare lại không thể truy cập được:-??

em cũng bị như bác nè, "kết nối bị hết thời gian" chán cái thằng FPT này ghê, nhìn người ta vào facebook, download ầm ầm mà mình chỉ lướt web. tại đang xài chung với 3 người khác không thôi cũng bỏ lâu rùi...

thangnd_1211

Active Member

Các bác cho em hỏi nhà em dùng ADSL của Viettel gói 230k/tháng, tốc độ đường truyền là 2Mbps mà dow link MS speed đc có 250k/s có phải là thấp ko ạ:-??
Nhân tiện các bác cho em tham khảo gói ADSL các bác đang dùng và speed khi dow trên MS=P~

caygayden

Member

Tốc độ vậy đúng rồi còn gì, hơn nữa bạn down free nên cũng bị hạn chế 1 phần.

phihavn

Well-Known Member

Hôm nay mới vào lại nên không biết MS đã thay đổi quy chế acc. Y một đống file trên ấy giờ không còn cái nào. Được cái dạo này down free không còn nhảy ngựa như trước nữa. Mạng mình link nào chũng chạy ổn định từ 350 dến 400 kb/s bằng tốc độ down từ MF. Mong cho MS cứ như vậy cho đến tết. Nhất là mấy cái link Fastcache thì thôi khỏi nói, chạy điên cuồng.

Em megashare hôm nay sao thế này ? Đến trang chủ cũng không vào được..hic..botay.com

caygayden

Member

Có gì lạ đâu, đa số thứ 7,CN là bảo trì, thay đổi đó mà
vậy nên ngày thường phải tranh thủ down :))

vkhanh

Các bác cho em hỏi nhà em dùng ADSL của Viettel gói 230k/tháng, tốc độ đường truyền là 2Mbps mà dow link MS speed đc có 250k/s có phải là thấp ko ạ:-??
Nhân tiện các bác cho em tham khảo gói ADSL các bác đang dùng và speed khi dow trên MS=P~

Bác ở đâu mà giá cao thế. Viettel ở HP 3Mbps có 130k/tháng. Lắp đặt+modem hết 100k thôi.

thangnd_1211

Active Member

Mình ở HN bạn ạ. Mà ở chỗ bạn chắc là kọ khuyến mãi thôi nên giá mới rẻ thế:-??

nhoctom

Re: Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tốc độ trên lý thuyết gói 2Mbps của bác, max là 256KB/s, trên thực tế bác kéo kịch kim 250KB/s thì khỏi cần acc VIP luôn rồi :-j

MrHoi

Member

Nay MgS không vô được.Lạ thế, có ai bị ko :D

preciouspearl

Active Member

Hôm nay thấy mấy film hay, lại one link nữa, mừng quá tính kéo về hết luôn. Nào ngờ MegaShare đứt từ sáng đến giờ. Nản quá, chắc mua lấy cái account VIP của Mega1280 cho nó ổn định vậy.

VNUIT

Active Member

vào được nhưng down không được , không biết có phải do mạng nhà mình không. Chắc đợi nó ổn định rồi down cho khỏe. Chập chờn vầy mệt lắm.
chạy qua 4share của mấy chú bộ đội down được nửa chừng lại hết down được , chán thật

Kenzu

Member

Mấy Bro cho mình hỏi làm sao up 1 link lên megashare vậy ah? Mình up trên web thì nó báo file quá lớn, còn up = megashare tool thì đến 100% thì nó báo upload lỗi. Acc của mình là acc VIP. Bro nào có kinh nghiệm chia sẽ dùm vì mình thấy có 1 số phim ko có 1 link mà AE cần nên mình up lên cho AE down cho dễ

tolydieu

Up 1 link báo lỗi không cho tức là Megashare giờ không hỗ trợ. Vậy thì đừng có cho mệt. Không cho 1 link thì chơi 2GB/part, hay 3GB, 4GB/part. Tui down vẫn thích 1 đến 2GB/part hơn.

nocturnes

sao mấy hôm này em download link megashare, có link thì nhanh ~300 mấy kb, link thì lếch từ 0kb, lếch mấy trăm bytes, lại về 0 gòi lên 10 mấy cứ thế vòng vòng hoài, sắp xg thì lại 0kb gòi die lun. lux trc down cũng k nhanh lắm, cũng ~600 mấy. k hỉu dạo nì bị j nữa

thangnd_1211

Active Member

Mấy Bro cho mình hỏi làm sao up 1 link lên megashare vậy ah? Mình up trên web thì nó báo file quá lớn, còn up = megashare tool thì đến 100% thì nó báo upload lỗi. Acc của mình là acc VIP. Bro nào có kinh nghiệm chia sẽ dùm vì mình thấy có 1 số phim ko có 1 link mà AE cần nên mình up lên cho AE down cho dễ

Up 1GB/link đi bạn, sẽ ko bị lỗi nữa:)

thanhdat99

Sao mới tối qua em download trên megashare được ~ 512kb/s ngon ơ ,mà hôm nay tốc độ chập chờn quá , dao động từ 100kb/s -> 400kb/s , có lúc bay thằng về 0 rồi lên lại . Em xài gói Easy của MegaVnn

C1o ai biêt cách dơn nhanh lên một chut ko , down j có 10kB/s thì biết đến khi nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên