Bán trả góp

licorp

Thấy mấy anh em chơi hd mà thấy thềm,không biết co a e nào bán hàng trả góp ko ,vì e biết rất nhiều sinh viên cũng đam mê hd ,nhưng bác cứ ko chịu nhìn nên đành chiu .Xin a e ném đá thoải mái

IG_VAST

Member
Ðề: Bán trả góp

Hjc, có chỗ bán ổ HDD trả góp vài tháng cũng hay, mình mới đi làm, ham HD mà đủ H $$

comyboyhn

cũng hay nhỉ, loại 1-----2t bác doanphuchau có bán trả ghóp không thế ? nếu có thì thủ tục và $ như thế nào vậy ?

TamNhinSo.Net

Active Member

cũng hay nhỉ, loại 1-----2t bác doanphuchau có bán trả ghóp không thế ? nếu có thì thủ tục và $ như thế nào vậy ?

Hix , giá trị có vài triệu thì nên trả 1 lần, trả góp thì thủ tục lằn ngoằn công thêm giá thành đội lên gấp rưỡi cũng mệt

leehuyhd

Member

Hix , giá trị có vài triệu thì nên trả 1 lần, trả góp thì thủ tục lằn ngoằn công thêm giá thành đội lên gấp rưỡi cũng mệt

1,2T nhưng mà khi muốn HD Box thì vừa đủ tiền thôi, ko còn tiền mua ổ cững nữa thì sao? Đây là cung là 1 cách cho những người ít tiền giống mình có thể sở Hữu 1 HD Box ưng ý.

songtinh

Sức mình tới đâu chơi tới đó đi bác chủ ơi. Cuộc chơi còn dài mà, ráng ăn mì tôm nhiều nhiều vô để có tiền mua HDD :D

hanta

Member

HDD bây giờ giá cũng dễ chịu rồi mà, hi vọng bác nhanh đủ vốn để sắm đồ chơi.
Thân,
Nguyên Hãn

Bên trên