Bất ngờ khi trải nghiệm bộ loa thanh HW-K950 của Samsung: Âm thanh 3D đúng chuẩn rạp chiếu phim

minasq

Member
Ủa hôm nay là có triển lãm rồi hả bạn? Mà thấy vào xem tốn tiền mua vé kìa, híc thích xem chùa thôi ah
Trời ơi ban ơi, có 50k mà la ầm ầm lên thế bạn, vào tốn nhiêu đó đc tặng đĩa CD nhạc việt chất lượng cao và đc rút thăm trúng nhiều quà hấp dẫn nữa mà bạn

hdvietno1

nhìn thiết kế đơn giản mà sang trọng vãi, điều khiển bằng bluetooth quá tiện , thấy bảo đang có đợt khuyến mại mua em này được tặng con R6 sao ý ,samsung chịu chi thật

haleloza

Member
loa samsung đó giờ chú trọng vào thiết kế nên nhìn con này đồng bộ với TV. nếu dùng TV samsung thì mua luôn con này cho tông xoẹt tông =]] , hon nữa kiểu dáng ko quá màu mè nên thích hợp với nhiều không gian phòng. Mua trong đợt khuyến mại còn được tặng thêm em R6 sao ý

minhhamm

Đang phân vân không biết nên chọn mua loa samsung hay LG , nhưng có lẽ samsung tung em này ra thì mình không còn lưỡng lự nữa, nghe nhạc EDM mà trên công nghệ Dolby Atmos thì có mà phê như con tê tê :D . Ngoài ra nó còn kết nối dc với nhiều thiết bị nữa, đợi khuyến mại rồi mua, còn được tặng thêm con loa R6 nữa, hehe

vietnam23

Thấy nhiều người cứ kêu là giá em này hơi chua chát , nhưng nếu bạn là 1 dân chơi loa thì để sở hữu được em này với mức giá dó thì cũng đáng , công nghệ dolby atmos nghe như kiểu âm thanh xung quanh nhà mình luôn ý , ngoài ra điều khiển bằng bluetooth cũng khá tiện dụng , và đặc biệt mình thích nhất ở em này là phần thiết kế : thiết kế khá đơn giản nhưng đầy trang nhã , có tiền là quất liền luôn à :D , ae có xiền thì nên xúc thôi , vì đợt khuyến mại sắp tới samsung chi tất tay luôn đó, tặng hẳn em loa R6 tầm 5tr5 cơ mà :(((

Chỉnh sửa lần cuối:

minhkhanh39

nghe mấy bác nói em bị ghiền theo... nhà đang dùng cái 4 loa, mà nhìn xong em này là muốn tậu về luôn các bác à =.= , đẹp cả về thiết kế và tính năng, 15 loa treo nhà thì thôi rồi, nghe nhạc opera bảo đảm phê. Sắp có đợt khuyến mại được tặng loa R6 nữa là mình xúc luôn, ko nói nhiều

Jin_nguyen

Trước giờ loa samsung thường lép vế so với các đối thủ chính của họ như sony và lg nhưng sau khi tung ra dàn loa này thì loa samsung mình nghĩ sẽ có 1 bước nhảy vọt đáng nể đó, đem công nghệ dolby atmos đến với người dùng thật tuyệt, thiết kế khá đẹp , samsung thực sự đang đem nhiều trải nghiệm hơn đến với người dùng , cố gắng đem em này về để vào phòng khách thôi, đang có đợt khuyến mại được tặng thêm em R6 cũng khá chất nữa, hô hô

minhtu134

samsung ra em Hw-k950 này giờ mình mới biết công nghệ Dolby Atmos là gì :p , nhìn thích thiệt , e này ăn đứt em R3 rồi , mà trông thiết kế hơi đơn giản , nhưng được cái có thể kết nối được với nhiều thiết bị, đợt khuyến mại sắp tới mình sẽ rủ thằng bạn xúc em này về, lại còn được tặng thêm em R6 tầm 5 củ nữa, yêu samsung quá :D

minhtruong34

em này quá thích hợp cho kiểu loa gia đình + giải trí rồi , nguyên bộ là 15 loa thì cảm giác xung quanh nhà đâu đâu cũng có âm thanh hết chơn ý :D , thiết kế gọn vãi ra mà còn tính toán chỗ treo thích hợp nữa ấy :( , nói chung anh em dân chơi loa nên xúc em này về, mà đợi đợt khuyến mại hẵng xúc, còn được tặng em R6 nữa đấy

beautifullies

đúng là 15 loa mà treo xung quanh phòng thì còn gì bằng, như kiểu xung quanh đều nghe thấy tiếng vậy, coi phim kinh dị thì có mà vãi ra quần :D , thiết kế khá đơn giản, nhưng sắc sảo , nhìn thì khá dễ setup, thiết kế được với nhiều thiết bị nữa, quá trất :D chuẩn bị xiền xúc em này vào đợt khuyến mại sắp tới thôi, được tặng thêm em R6 nữa, hơn 5 củ đó, quá tuyệt

Chỉnh sửa lần cuối:

namthan12

ae ơi ai đến showrom nghe thử xem , tui nọ qua nghe cái mà yêu luôn . dolby atmos có khác nghe mà như đi rạp phim, samsung đợt này lắm siêu phẩm quá ^^ , hơn thế mình còn nghe có đợt khuyến mại mua em này còn được tặng em r6 tầm 5 triệu cơ đấy

minhkhanh39

Mới tìm thông tin trên mạng thì bộ sound bar Samsung HW-K950 này có giá bán là 29,9 triệu đồng và đặc biệt là hãng họ đang chạy chuyến mãi hấp dẫn là mua mua dàn âm thanh K950, tặng loa không dây R6 (trị giá 6,9 triệu đồng). Chương trình mua 1 tặng 1 này chỉ có tại các điện máy: Nguyen Kim, Pico, Hoàng Hải, Hải Tàu & Quang Doanh nhé.

goctoi

kích thước của K950 đúng là dùng tivi 50-55inc là thích hợp, kích thước mà bao gồm luôn phụ kiện woofer thì tầm 203.9 x 399.0 x 414.3 mm, dòng này cũng khá là nhẹ nữa. Mà lại có chương trình khuyến mại mua loa tặng loa nữa chớ. Thêm e R6 free nữa thì quá hay rồi.

browneyes

Bạn chưa an tâm muốn nghe thử em hw k 950 này thì cứ ra showroom của Nguyễn Kim nhé, để trải nghiệm cảm giác thật đến từng cm luôn nha.
Mình còn nghe rinh e ấy còn được biếu thêm 1 e loa không dây R6 nữa đấy. Đang để quan tâm đấy chứ :D

hoanganhnguyenz

Có tiền đâu tư bộ loa K950 này về thì đã phải nói, cuối tuần tụ họp bạn bè hát hò. Mà công nghệ Atmos đã nghe nói đến từ lâu. Đã thế bác Samsung lại còn đính kèm em loa không dây R6. Làm mình bối rối quá đi mất :))

nguyenphongdat

Đang có chương trình khuyến mãi khi mua loa K950 được tặng kèm Loa Không Dây R6, ra ngoài siêu thị điện máy mua đi để hết chương trình đó các fan của âm thanh hiện đại ơi :D :D :D

yellostrart

Đang có chương trình khuyến mãi khi mua loa K950 được tặng kèm Loa Không Dây R6, ra ngoài siêu thị điện máy mua đi để hết chương trình đó các fan của âm thanh hiện đại ơi :D :D :D
Đúng rồi. Hôm qua em mới đi rợp cờ khuyến mãi thêm em không dây R6 luôn bác. Họ test thử K950 cho nghe luôn. Phải nói là đáng đồng tiền luôn bác ạ.

keobonggonz

Bác Samsung đang khuyến mãi tặng loa R6 trị giá 5,490,000 VNĐ khi sở hữu loa thanh HW-K950. Mà phải công nhận là loa của ss nhất là K950 thiết kế quá sang trọng, mà lại tiện dụng nữa chứ :)

Bên trên