Bất ngờ khi trải nghiệm bộ loa thanh HW-K950 của Samsung: Âm thanh 3D đúng chuẩn rạp chiếu phim

sweetlee

Member
Hôm nay bắt đầu mở cửa triển lãm rồi ah, tối nay rủ Gấu đi xem thôi. Vé vào cổng có 50k mà đc tặng 1 CD Audio thì ngon quá rồi
Mình xem báo thấy còn có chương trình bóc thăm trúng thưởng với nhiều phần qà hấp dẫn lắm đó ban. Biết đâu may mắn đi chơi không mà về đc quà :)

minasq

Member
Dàn Loa K950 của Samsung nhìn đẹp quá...muốn đầu tư 1 bộ để về cả nhà cùng xem phim quá đi

navy_le

Member
Loa này mà nghe cứ như là đang mang rạp phim về nhà đấy chứ. Mà tham khảo giá thì hơi cao, nên chắc để tình hình nguội nguội xuống, giá mềm mềm hơn thì em rước nàng về dinh sau nhé :p

cubi_nguyen

Member
Loa này mà nghe cứ như là đang mang rạp phim về nhà đấy chứ. Mà tham khảo giá thì hơi cao, nên chắc để tình hình nguội nguội xuống, giá mềm mềm hơn thì em rước nàng về dinh sau nhé :p
Loa chuẩn 3D rạp phim thì giá này là tốt lắm rồi bạn ơi, khó tìm đâu ra dòng loa giá ok mà chất lượng chuẩn như thế này đây đâu. Mà đang trong dịp DMX khuyến mãi mua có nhiều quà, may mắn đc rút thăm trúng vàng thì giá hời lắm rồi. Chứ để đến lúc giá down xuống 1 ít mà k có khuyến mãi thì chắc còn cao hơn dịp này đó

natik

Em nghĩ, bác nào cầm trong tay tầm 30tr thì hãy bàn tán về em nó, chứ không thì lót dép mà hóng hớt cho nó đỡ thèm thôi :)

truongtamphong

mấy kiểu loa cổ điển, truyền thống toàn dây nhợ lằng nhằn, treo lủng lẳng khắp nhà luôn, giờ ra mấy loại loa mới k dây nhìn đẹp quá. mà k biết cái đó k có dây rồi sao mà phát ra đươc vậy các bạn, mình xem thấy hay hay mà tò mò k hiểu k cấm vào thì phát ra bằng đâu đây???

nikwate

mấy kiểu loa cổ điển, truyền thống toàn dây nhợ lằng nhằn, treo lủng lẳng khắp nhà luôn, giờ ra mấy loại loa mới k dây nhìn đẹp quá. mà k biết cái đó k có dây rồi sao mà phát ra đươc vậy các bạn, mình xem thấy hay hay mà tò mò k hiểu k cấm vào thì phát ra bằng đâu đây???
Điểm nhấn của sản phẩm này chính âm thanh vòm 5.1.4 và hỗ trợ kết nối không dây Wireless Audio 360, mang đến nhiều trải nghiệm mới cho người dùng gia đình.

hacmavuong

Bộ loa này của Samsung nhìn nhỏ gọn, sang quá, cái này dùng cho gia đình nhìn sang sang, thích em nó rồi nha :)

kongacon

thấy nói loa chuẩn 3D như rạp phim luôn chứ, mà nghe ở nhà không gian mở không biết có hay như ở rạp không đây

lovethewayyoulife

thấy nói loa chuẩn 3D như rạp phim luôn chứ, mà nghe ở nhà không gian mở không biết có hay như ở rạp không đây
Đầu tư được dàn loa xịn thì đầu tư thêm cái phòng giải trí nhà lại đi bạn, thế thì ok như ngoài rạp rồi, mặc sức mà xem phim chuẩn rạp luôn bạn nhé. Mà nghĩ đợt này mà ai ai cũng rứa thì mấy rạp phim chắc vắng toe cho mà xem :))

speaknow

Đầu tư được dàn loa xịn thì đầu tư thêm cái phòng giải trí nhà lại đi bạn, thế thì ok như ngoài rạp rồi, mặc sức mà xem phim chuẩn rạp luôn bạn nhé. Mà nghĩ đợt này mà ai ai cũng rứa thì mấy rạp phim chắc vắng toe cho mà xem :))
Nói như bác thì sai rùi nhé. Nhà là nhà, rạp là rạp nhé. Ra rạp xem với Gấu mới thích cơ. :v

chickenF

Mình thấy loa nào cũng phải có dây kết nối với TV loại loa K950 của Samsung này không dây, âm thanh đa chiều nhìn sang mà đẹp quá

bemitquay

Mình chưa dùng dạng loa này bao giờ...không biết chất lượng có gì hơn mấy loại loa củ không? Kết nối k dây có dể bị mất tín hiệu, chập chờn âm thanh không bạn?

cainabeteo

Mình chưa dùng dạng loa này bao giờ...không biết chất lượng có gì hơn mấy loại loa củ không? Kết nối k dây có dể bị mất tín hiệu, chập chờn âm thanh không bạn?
Bộ loa này gồm 15 loa gắn liền, mỗi loa đều có bộ khuếch đại riêng, HW-K950 cho bạn đắm chìm vào thế giới âm thanh cực kỳ sắc nét, từ tiếng rơi của những giọt mưa cuối cùng cho đến bản giao hưởng phức hợp của dàn nhạc thính phòng. Độ cao của loa up-firing chuyên biệt (loa hướng lên trên) sẽ đưa âm thanh đa chiều lan tỏa xung quanh bạn

Titon123

Mẫu loa này là mẫu mới của Samsung hả bạn? Giá tầm bao nhiêu vậy? Mới ra dòng sản phẩm mới mua có đc tặng kèm quà gì hông?

Gaconlacme

Bây giờ chỉ cần đầu tư 30 chai là có cả rạp chiếu phim cho cả gia đình, không cần cuối tuần phải dẫn dắt nhau ra ngoài mưa gió nữa.

snowsokiu

Loa này mới ra hiện đang bán ở đâu vậy bạn? Muốn nghe thử và trải nghiệm xem có thần thánh như các bạn nói không thì đến đâu?

moongood

Member
Loa này mới ra hiện đang bán ở đâu vậy bạn? Muốn nghe thử và trải nghiệm xem có thần thánh như các bạn nói không thì đến đâu?
Ra hệ thống Điện Máy Xanh mua đi bạn ơi, ngoài đó chắc là có mẫu này rồi đó. Trong tháng 9 này ngoài đó có chương trình khuyến mãi mua trả góp 0đ, được tham gia bóc thông trúng vàng đó

Bên trên