Bộ dàn cỏ của Cuga - ver 1.0

cuga

Member
Ðề: Bộ dàn cỏ của Cuga - ver 1.0

Hôm nay trời đẹp mà, bác kevinvuong cũng ở kế bên quận 5 rùi - bác ấy mang theo cả romooc + xích lô, chắc là vui đây.

tien2302

Ok tối em qua, bác có cần em rủ thêm đồng bọn không :))

cuga

Member

Đông vui mà bác, mỗi ngày em thấy quán cầy đầu đường làm cỡ 3 con cầy, chắc là đủ lai rai:D. Tính rủ thêm pcxer hay ai vậy ?

tien2302

Hehe, e tính rủ thêm Dương, Hải,Bảo, toàn mấy chú mê Hát Dê :))

leepham

Well-Known Member

Oài muốn thẩm âm bộ bác quá mà nghĩ ko được rồi :( Xa quá bận đi bận về chắc tầm 1 tiếng :-S

tieuthieugia

Well-Known Member

xa thế ăn nhằm gi... Q7-Q12 đi như cơm bữa đây này... về nhà hết muốn nhìn cơm lun

tien2302

Một buổi tối mãn nhãn và lỗ tai được thoả mãn, cám ơn bác Beo nhá :))

leepham

Well-Known Member

Update hình để a T ơi :> Hum wa mưa to và ko bít đường nên ko lên chơi đc

kevinvuong

hôm qua test cable tại nhà bác T, phải nói là âm thanh khi xem phim quá là phê nhất là tiếng bass sâu mạnh của em vel quá tuyệt, phần nhìn cũng tạm ổn với cách chiếu lên tường keke (sẽ nâng cấp ngay thôi em nói ứ có sai). riêng phần nghe nhạc về tinh chỉnh chưa phát huy hết nội lực của thiết bị (đó là cảm giác của cá nhân em thôi nhé) nên bác cần lọ mọ thêm nhé (cái thú của ae mà) keke.

hai F1 của em thích hai F1 của bác lắm về nhà cứ đòi sang chơi nữa.

leepham

Well-Known Member

Vui phết mấy bác nhễ :D Thế hum wa có bao nhiu người áh :D Chủ nhật ọp lại phát đi :))

cuga

Member

hôm qua test cable tại nhà bác T, phải nói là âm thanh khi xem phim quá là phê nhất là tiếng bass sâu mạnh của em vel quá tuyệt, phần nhìn cũng tạm ổn với cách chiếu lên tường keke (sẽ nâng cấp ngay thôi em nói ứ có sai). riêng phần nghe nhạc về tinh chỉnh chưa phát huy hết nội lực của thiết bị (đó là cảm giác của cá nhân em thôi nhé) nên bác cần lọ mọ thêm nhé (cái thú của ae mà) keke.

hai F1 của em thích hai F1 của bác lắm về nhà cứ đòi sang chơi nữa.

Như bác thấy, mọi cái đều để tạm bợ, chưa đâu vào đâu .... em cố gắng sắp xếp làm xong sớm rồi nhờ anh qua chỉnh lại dùm nha :-j, cái Vel 15R công nhận đánh phê thật.
Hai F1 nhà bác nhìn dễ thương thật, 2 cu cậu thật là tự nhiên :-j, lúc nào rãnh rỗi thì bác chở qua em chơi nhé.

cuga

Member

Vui phết mấy bác nhễ :D Thế hum wa có bao nhiu người áh :D Chủ nhật ọp lại phát đi :))

Hôm đó có 5 người, làm hết mấy dĩa thịt chó rồi lên xem phim O:), Chủ Nhật này em có việc phải về quê, hẹn bác khi khác nhá.

leepham

Well-Known Member

:D Choo vài cái ảnh xem đi a ;))
Mà a thỉ đổ chưa :))

cuga

Member

Hôm qua thi OK rồi, hôm qua giờ bệnh nằm chèm bẹp có làm gì được đâu. Chỉ có mỗi cái sub mới thêm vào nên chẳng có chụp hình làm gì, đợi úp 2.0 luôn

leepham

Well-Known Member

Hôm qua thi OK rồi, hôm qua giờ bệnh nằm chèm bẹp có làm gì được đâu. Chỉ có mỗi cái sub mới thêm vào nên chẳng có chụp hình làm gì, đợi úp 2.0 luôn

2.0 là thêm cái màn chiếu hả a ;)) set up xong hết chưa

cuga

Member

2.0 là thêm cái màn chiếu hả a ;)) set up xong hết chưa

Màn chiếu chắc là phải đến 3.0, bây giờ đã là 1.90 rùi :-j, chỉ đi dây nhợ gọn gàng lại, treo máy chiếu lên là thành 2.0 thui :D
Mấy hôm nay bệnh quá trời, nằm 1 chỗ luôn, có làm gì nổi đâu.

Bên trên