Bộ dàn còi tỉnh lẻ xin mấy bác nhẹ tay với em nhé!!!

cinemax

Member
Ðề: Bộ dàn còi tỉnh lẻ xin mấy bác nhẹ tay với em nhé!!!

Ông này ở tỉnh sỉ chứ tỉnh lẻ gì. Sài thành đây cũng kg có cửa với ông này luôn

Em ở tỉnh lẻ thiệt bác ơi! Ninh Thuận đó bác, môt trong những tỉnh nhỏ nhất nước mình...:p

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em ở tỉnh lẻ thiệt bác ơi! Ninh Thuận đó bác, môt trong những tỉnh nhỏ nhất nước mình...:p

Tỉnh nhỏ nhưng mà có võ. Bác chủ chắc có cửa tiệm buôn bán hải sãn, có bán mực một nắng hông bác=P~

cinemax

Member

Tỉnh nhỏ nhưng mà có võ. Bác chủ chắc có cửa tiệm buôn bán hải sãn, có bán mực một nắng hông bác=P~

Dạ em chỉ công chức bình thường. Chỉ nghiện ngập món phim ảnh tí thôi ạ!!! he he :p

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Dạ em chỉ công chức bình thường. Chỉ nghiện ngập món phim ảnh tí thôi ạ!!! he he :p

Bình thường nhưng hông tầm thường . Nhưng mấy ace mình có chung niềm đam mê là vui rồi.

MyRom

Active Member

Mấy bác thông cảm, lần đầu em tham gia diễn đàn nên chưa có kinh nghiệm ạ...

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 08:13:17 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 08:12:27 PM ----------

Em nói trên rồi, em ở Ninh Thuận bác à...

:D:D Ở PR-TC hay ở huyện? Nhà bác ở đường nào thế? Đồng hương rùi nà ;))

cinemax

Member

Bình thường nhưng hông tầm thường . Nhưng mấy ace mình có chung niềm đam mê là vui rồi.

Bác ở nước ngoài, xa xứ chắc cũng nhiều tâm trạng lắm, có diễn đàn này cũng thú vị bác nhỉ??? Có gì sai bác thông cảm...

0203

Ðề: Bộ dàn còi tỉnh lẻ xin mấy bác nhẹ tay với em nhé!!! Đã upload lại hình các bác nhé...

Bác sửa lại link post ảnh đi, xem trực tiếp lun:
Mã:
[img]link ảnh[/img]

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác ở nước ngoài, xa xứ chắc cũng nhiều tâm trạng lắm, có diễn đàn này cũng thú vị bác nhỉ??? Có gì sai bác thông cảm...

Hông gì đâu bác. Em thấy bác vui tính nên hay vô topic của bác tào lao cho vui, bác cũng thông cảm dùm. [-O<[-O<
Ở nước ngoài hai mươi mấy năm rồi đó bác, tâm trạng gì mà hông có. 8-}
Em có ghi danh nhiều diễn đàn khác lâu rồi, để học hỏi kinh nghiệm nhưng từ khi kiếm thấy HDVN thì thấy mấy ace vui vẻ nên em hay vòng vóng trong này hơi nhiều mặc dù ít có thời gian:-t
Em chúc bác vui, khỏe. Take care, :-h

Lemithful

Active Member

mình cũng muốn ở tĩnh nữa :)) chúc mừng bác có bộ dàn hơi vừa vừa tai của mình:D

cinemax

Member

Hông gì đâu bác. Em thấy bác vui tính nên hay vô topic của bác tào lao cho vui, bác cũng thông cảm dùm. [-O<[-O<
Ở nước ngoài hai mươi mấy năm rồi đó bác, tâm trạng gì mà hông có. 8-}
Em có ghi danh nhiều diễn đàn khác lâu rồi, để học hỏi kinh nghiệm nhưng từ khi kiếm thấy HDVN thì thấy mấy ace vui vẻ nên em hay vòng vóng trong này hơi nhiều mặc dù ít có thời gian:-t
Em chúc bác vui, khỏe. Take care, :-h

Vâng em cám ơn bác! Em tuy ở Việt Nam nhưng ở tỉnh em cũng không thấy có bác nào chơi HD nên em cũng chỉ tự sướng một mình, cũng hơi buồn bác ạ...Em cũng chúc bác và gia đình vui khỏe nhé!!! :-bd

cinemax

Member
Ðề: Bộ dàn còi tỉnh lẻ xin mấy bác nhẹ tay với em nhé!!! Đã upload lại hình các bác nhé...

Bác sửa lại link post ảnh đi, xem trực tiếp lun:
Mã:
[img]link ảnh[/img]

Em đã sửa lại link post ảnh theo hướng dẫn của Bác. Thank bác nhiều!!! :)

minhtuantkh

Bộ dàn đẹp quá, chúc mừng bác. Mấy năm trước em hay đi TC nhưng mấy năm rồi khách hẻo quá bán ế ẩm không ra được nhớ TC ghê ( nhất là chỗ chợ hay ghé ăn khuya có cơm gà xối mỡ giờ không biết có còn ). Bác mua cái ghế ở đâu vậy? giá cả sao hà bác. Mà em thấy bác cho cái ghế 2 tay vịn vào giữa 2 ghế mà em bé đang bò thì sẽ cân đối và hay hơn )

amazon2vn

Cái ghế của bác khá là ưng ý em =P~ , bác mua ở đâu vậy, em còn thiếu cái ghế vừa ý để coi phim, hiện giờ toàn nằm trên giường coi.

cinemax

Member

Bộ dàn đẹp quá, chúc mừng bác. Mấy năm trước em hay đi TC nhưng mấy năm rồi khách hẻo quá bán ế ẩm không ra được nhớ TC ghê ( nhất là chỗ chợ hay ghé ăn khuya có cơm gà xối mỡ giờ không biết có còn ). Bác mua cái ghế ở đâu vậy? giá cả sao hà bác. Mà em thấy bác cho cái ghế 2 tay vịn vào giữa 2 ghế mà em bé đang bò thì sẽ cân đối và hay hơn )

Ghế mua cửa hàng trang trí nội thất ở tỉnh em luôn (chủ tiệm nói hàng Sin nhưng em nghỉ hàng Việt Nam thôi - cũng lấy từ Sài Gòn cả đấy ạ...). Em mua 17 triệu bác à, nếu mua riêng cái ghế đơn là 8 triệu (riêng chiếc này đong đưa được). Kiểu ghế nó xếp 2 em kia là một bộ nên em mới để thế...Bác tham khảo giá nhé!!! Ngồi phê nhưng hơi nóng, phải dùng máy lạnh...Cơm gà vẫn còn bán bác ơi, đặc sản quê em đấy *-:)

MyRom

Active Member

Nhà mình ở đường Ngô Gia Tự, PRTC bác ơi!!!:-c

:D:D Đúng là ở PR dân chơi hắc đê ít thật, nếu có thì đa phần chơi aio thôi, ít người chịu đổi chác như bác. Phòng chiếu ở cafe Ngọc Lan (dùng bộ loa KEF), ở Cine Cafe thì dùng bộ 7.1 của Onkyo, nói chung so vớ bộ của bác thì không bằng. Cái vụ hay đổi chác mình thấy có chủ tiệm sắt Kim Anh đối diện Hoa Thiên Lý, hay chú Anh đồng hồ đối diện trường học Lý Tự Trọng đó. Mới nhập môn chơi và theo mô hình sub Ya, avr De, loa Jamo có lão Vũ mobifone, lão quang thuốc bắc Vĩnh Sanh Đường áh. ;))

tieuthieugia

Well-Known Member

nhìn mặt tiền đen mốc... hic
đen thui mới đẹp

cinemax

Member

:D:D Đúng là ở PR dân chơi hắc đê ít thật, nếu có thì đa phần chơi aio thôi, ít người chịu đổi chác như bác. Phòng chiếu ở cafe Ngọc Lan (dùng bộ loa KEF), ở Cine Cafe thì dùng bộ 7.1 của Onkyo, nói chung so vớ bộ của bác thì không bằng. Cái vụ hay đổi chác mình thấy có chủ tiệm sắt Kim Anh đối diện Hoa Thiên Lý, hay chú Anh đồng hồ đối diện trường học Lý Tự Trọng đó. Mới nhập môn chơi và theo mô hình sub Ya, avr De, loa Jamo có lão Vũ mobifone, lão quang thuốc bắc Vĩnh Sanh Đường áh. ;))

Bác còn ở Ninh Thuận không hay chuyển vào thành phố rồi? Có gì anh em mình giao lưu ạ??:-c

Bên trên