Bộ giàn Cỏ trong căn nhà siêu Nhỏ của em....

leesang

Well-Known Member
Ðề: Bộ giàn Cỏ trong căn nhà siêu Nhỏ của em....

Ủa con cá dính dáng gì đến HD zậy :))

Tống Công minh

Active Member

Ngồi xem gần mà TV treo cao vậy chắc mỏi cổ dữ. Sao bác không xê cái AVR qua bên, đặt Center xuống mặt kệ rồi hạ TV xuống.

nhhh

Well-Known Member

Jamo S606 xem phim rất tốt, nhưng không thấy loa subw bác để chỗ nào nhỉ
Hết chỗ đặt Sub luôn rồi bác ơi...Và nghe chưa có Sub em cũng thấy khá khá nên tạm thời chưa đầu tư Sub bác ah. Xóm em hơi chật chội nên cũng hạn chế những âm thanh dội như sấm...Thôi thì đành vậy đã.

nhhh

Well-Known Member

Ngồi xem gần mà TV treo cao vậy chắc mỏi cổ dữ. Sao bác không xê cái AVR qua bên, đặt Center xuống mặt kệ rồi hạ TV xuống.
Dạ không cao bác ah, Em ngối ghế là ti vi vừa ngang tầm mắt, không hề ngẩng chút nào bác. Từ mặt đất tới mép dưới ti vi chưa đầy 1m bác ah. Ngồi dưới đất xem cũng chỉ ngẩng tí thôi, ngồi trên ghế là vô tư...

nhhh

Well-Known Member

dạo này ít bác show hàng trên HDVn quá! mình đang kết bộ âm thanh này quá!
Kết thì chơi đi bác. Xem phim theo em thì cũng ngon, bổ vừa..rồi. Nâng cấp từ từ cho tai trâu chuyển sang tai bò rồi tính tiếp....

Transformer

Member

Dàn đẹp, gọn gàng, chúc mừng bác.

nhhh

Well-Known Member

Nhỏ nhưng nếu không đủ tần số thì cũng chưa phê :)
Em biết là thiếu dải siêu trầm, nhưng một phần vì không còn chỗ để Sub một phần vì cũng hạn chế âm lượng nên em tạm gác khoản sub lại bác ạ...

new_baby

Member

bác để xe máy như thế mỗi lần dắt ra vào vất vả nhỉ

nhhh

Well-Known Member

bác để xe máy như thế mỗi lần dắt ra vào vất vả nhỉ
Đúng rồi đó bác, mỗi lần dắt ra là phải đẩy bộ ghế sang bên kia mới hở cái lỗ ra để dắt xe được. Nhà siêu nhỏ nên phải chịu thôi, ngoài cửa cũng có một xe nữa nên xe đó đành nhét vào đó. Hết cách...hix. Loa Sub còn không có chỗ để mà bác...Hát Đê và Cá nó chiếm hết ối diện tích nhà rồi...Nhưng vì đam mê nên...thà ngủ ngoài đường em vẫn chơi..hehe(đùa tí).

atamd

Active Member

Thích con SH thôi :)

cherrymyy

Member

Chúc mừng bác có bộ dàn đẹp. Nhưng sao bác ko để 2 loa front bằng nhau cho cân đối, để cái cao cái thấp nhìn nó kỳ kỳ (theo ý kiến riêng của em)

nhhh

Well-Known Member

Chúc mừng bác có bộ dàn đẹp. Nhưng sao bác ko để 2 loa front bằng nhau cho cân đối, để cái cao cái thấp nhìn nó kỳ kỳ (theo ý kiến riêng của em)
chênh nhau khoảng 2cm thôi bác. Hoàn cảnh phải kê vậy. Bên trái đặt dưới nền nhà có kê được chân đinh của loa. bên phải đặt lên kệ phía dưới là máy bơm nên bị thế bác ah...Nhìn gần thì khó nhận ra độ chênh nên thôi em để vậy. thanks bác.

Bên trên