Bộ HD cỏ úa của lính mới, mời các bác vào góp ý cho mình.

Ðề: Bộ HD cỏ úa của lính mới, mời các bác vào góp ý cho mình.

hướng trước mắt bác đổi con center nào tầm tiền 1,5tr good tý là ok, nếu sub và sorround cũng nhỏ như yamaha 215 thì k cần phải đổi.

em gợi ý, để bác đầu tư 1 lần cho đáng, khỏi phải bán đổi.

Cảm ơn bác luciano, có lẽ mình sẽ theo hướng của bác góp ý. Mình định đổi Sub sang con YST 515 nhưng thế này thì thôi, đợi có điều kiện nâng cấp cả cụm sau vậy. Nếu bác hoặc bác biết anh em nào trong diễn đàn ở Hà Nội muốn bán center như con bác tư vấn cho mình thì PM cho mình nhé, mình sẽ đổi center trước.
Cảm ơn bác nhiều.

luciano

Active Member

tiếc là em ở sài gòn bác à, bác tích cóp đi, kiên nhẫn mang lại nhiều thứ lắm, chơi auido còn tuỳ duyên nữa, nhất là khi mua đồ cũ.

chúc bác sớm hoàn thành bộ HT

o0Alias0o

Mình cũng đang quan tâm tới dàn DA5000pro này, thấy bài này của bạn cũng hay quá, chắc kỳ này múc em này luôn. Bác cho mình thêm vài lời khuyên nhé.

Cám ơn trước

thanhliem168

hoành tráng quá, có cái đầu phát hd nào bỏ đi cho xin 1 cái về dùng cho có kinh nghiệm trước rồi đầu tư sau.
đt:06513 500 596
thanhs

daoquynhduc898

Bthường quá ko nổi bật như mấy bộ của các bác khác

casper_anhia

Chúc mừng Bác chủ, bộ dàn gọn gàn đẹp quá. Bác cho tý review về chất âm đi Bác

Mình cũng đang quan tâm tới dàn DA5000pro này, thấy bài này của bạn cũng hay quá, chắc kỳ này múc em này luôn. Bác cho mình thêm vài lời khuyên nhé.

Cám ơn trước

Cái này mình xem phim thì thấy Ok, tuy nhiên không thể so sánh với hàng dân dụng được. Nếu bác thích xem phim HD và điều kiện chưa cho phép để dùng hàng dân dụng thì em này là hợp lý. (Mình đã bị vỡ 1 cái đợt kính và vài cái ly vì em này :D - hôm xem phim nó đập cho rung cái tủ kính thế là ...)

hoành tráng quá, có cái đầu phát hd nào bỏ đi cho xin 1 cái về dùng cho có kinh nghiệm trước rồi đầu tư sau.
đt:06513 500 596
thanhs

Mình không dùng đầu phát HD mà mình dùng con máy tính đồng bộ nên ko có cho bác ạ :D

Bthường quá ko nổi bật như mấy bộ của các bác khác

Hì hì bộ này của mình là HD cỏ mà, đang phấn đấu bác ah, cũng thích như các bác kia lắm nhưng quan trọng là điều kiện chưa cho phép, lên đời dần dần thui.

Chúc mừng Bác chủ, bộ dàn gọn gàn đẹp quá. Bác cho tý review về chất âm đi Bác

Vì cũng mới chuyển sang dân dụng nên ko có kinh nghiệm đánh giá nhiều, nghe nhạc thì mình thấy chất âm hơn rất nhiều so với loa vi tính nhưng để hiểu nó hơn về điểm j và các giải tần ra sao thì mình chưa rành bác ạ :D

Thanks các bác đã quan tâm

accit

Bộ của bác gọn và đẹp bác thay cặp souround và center công suất lớn hơn thì ngon hơn loa vi tính chịu không nổi đâu

Bộ của bác gọn và đẹp bác thay cặp souround và center công suất lớn hơn thì ngon hơn loa vi tính chịu không nổi đâu

Cảm ơn bác đã góp ý, mình đang đăng tin bán bộ DA5000 pro này rồi, bán xong sẽ mua con SUB và CEN khác để thế vào cho nó ra dáng thêm chút xíu :D

Bên trên