Bộ home theater Klipsch-ProAc-AudioLab

ptkrelax

Active Member
Ðề: Bộ home theater Klipsch-ProAc-AudioLab

Center nhỉn khủng nhỉ.
Nhà bác không gian mở ko biết âm thanh có loãng quá ko ta

Ðề: Re: Bộ home theater Klipsch-ProAc-AudioLab

Chúc mừng bác giàn máy bố trí dẹp lắm , sao em không thấy sup vậy bác

huynha

Em chỉ biết nói một câu các bác trên chưa nói đó là chụp ảnh cũng quá đẹp nữa.#:-S

ntthinh2006

Member

Dàn của bác e thấy cái gì cũng to, mỗi tivi là nhỏ .....:)

Quangot

Member
Chỉ có thể nói..Tuyệt vời.
Nhưng theo em xem phim nếu không có Sub.thì thật là thiếu xót lớn đó ạ..
Em muốn mua subwoofer klipsch sw115 đồng bộ theo khuyến nghị của hãng nhưng tiếc quá bên Anh Duy không nhập loại này về, chắc phải nhờ người ship từ Mẽo về mất :(, em không muốn dùng sub của hãng khác

Nhà chung cư có bị hàng xóm than phiền không bác? Chứ em vừa bị than phiền rồi.
Em mua loa thì to nhưng mở chỉ đủ nghe nên chưa thấy bị hàng xóm than phiền bác ợ, hy vọng bên hàng xóm cũng hợp gu thể loại nhạc em nghe để em đỡ bị phàn nàn

Center nhỉn khủng nhỉ.
Nhà bác không gian mở ko biết âm thanh có loãng quá ko ta
Theo lý thuyết thì sẽ loãng nhưng hiện tại với đôi tai trâu của em thì nghe vẫn ổn bác ợ

Em chỉ biết nói một câu các bác trên chưa nói đó là chụp ảnh cũng quá đẹp nữa.#:-S
Cảm ơn lời khen ngợi của bác, em có biết chụp chọn gì đâu, mượn được cái D90, đặt chế độ tự động rồi cứ chụp thôi ạ

Dàn của bác e thấy cái gì cũng to, mỗi tivi là nhỏ .....:)
Em đã mua con to nhất có thể của SONY trong khả năng của em rồi đấy bác ạ. Em cũng thích màn hình to hơn nhưng khổ nỗi chỉ thích mỗi chất ảnh trong veo và sắc màu chân thật của SONY thôi bác :))

VuMinhThu

Member

Dàn bác đẹp quá, dây loa Taralabs bác mua ở chỗ nào và bao nhiêu $ thế.

bác chủ có thể xoay bàn và băng ghế dài theo chiều ngang nhà, đồng thời bố trí mỗi bên 1 ghế đơn. như vậy sẽ khoe được quầy bar và có được chỗ ngồi xem phim nghe nhạc tốt hơn. nếu bàn dài quá thì thay thế bằng loại bàn vuông. chúc mừng bác chủ có 1 căn hộ đẹp và bộ dàn như ý.

ducluan74

Member
Nhà bác rất đẹp & sang trọng!
Về bộ dàn của bác thì... chỉ biết ngưỡng mộ!
Nếu nhà bác là chung cư & chơi RF7II làm front thì em nghĩ cũng chẳng cần thêm sub. Thêm sub nữa chỉ được... nghe hàng xóm phàn nàn!%-(
Chúc mừng bác chủ!

Nhìn đã quá, chúc mừng bác chủ, phòng khách của bác lớn, sang năm đổi em 55HX855 lên 65HX955 luôn bác:D

Em thấy nhà bác rất đẹp bố trí rất hiện đại, nhưng e thấy bộ sofe cùng màu với kệ tivi và loa có cái gì đó ko ổn, nhìn hơi rối mắt. Đấy là ý kiến cá nhân của e có gì bác thông cảm.

kissthewind

Active Member

ko còn j để bình luận...nhà đẹp dàn khủng :D có lẽ mơ ước của mình chỉ cần 1 nửa bộ HD đó thui ^^!

Dynaudio

Em thấy bác nên bán đôi ProAC đi, mua đôi klipsch RB 811II làm surround cho đồng bộ :))
Nếu bán thì bác hú em 1 tiếng nhé, e đang tìm đôi proac 3.8 để đổi gió. Cảm ơn bác

Quangot

Member
Dàn bác đẹp quá, dây loa Taralabs bác mua ở chỗ nào và bao nhiêu $ thế.
Bạn em đi Mẽo công tác em nhờ mua về giúp hết 160$ bác ạ, dây đồng Made in USA

Em thấy bác nên bán đôi ProAC đi, mua đôi klipsch RB 811II làm surround cho đồng bộ :))
Nếu bán thì bác hú em 1 tiếng nhé, e đang tìm đôi proac 3.8 để đổi gió. Cảm ơn bác
Hiện tại em chưa có nhu cầu gả em ProAc đi ở bác ạ và vì cặp RB81-II là bookself nên nếu thay thì lại phải mua giá đỡ nên em vẫn dùng ProAc làm surround

ahatuananh

Well-Known Member

Dàn của bác khủng quá, em thèm mà chưa có điều kiện...
Bác độc thân hoặc mới cưới, nên nhìn nhà còn sạch đẹp lắm :D.
(ảnh bác trai bác gái để trên kệ hơi bé, bác zoom lên làm phông nền tường cho đẹp. Bác dùng ánh sáng lạnh hơi nhiều, đổi sang ít đèn vàng cho dễ ngủ khi xem HD :)) )

Quangot

Member
Re: Ðề: Bộ home theater Klipsch-ProAc-AudioLab

Đẹp và khủng bác ạ. Chỉ tiếc ko có ghế ngồi chính diện màn hình để xem phim cho thoải mái nhất.

Ghế quả bóng màu cam đấy là để em ngồi xem phim và nghe nhạc đấy bác ạ, ghế mua trên VINCOM có 400k nhưng ngồi rất êm và thoải mái bác ạ

Bên trên