Bộ home theater Klipsch-ProAc-AudioLab

baamboo8

Member
Ðề: Bộ home theater Klipsch-ProAc-AudioLab

dàn khủng + nhà đẹp ôi ước mơ của nhiều ae đam mê hd

fanbose

Chúc mừng bác, bố trí rất gọn gàng.

RF7II

Member

đôi RF7II bác có dùng để nghe nhạc không ? e đang lăn tăn e này xem phim thì chắc là ổn nhưng nhạc nhẽo chưa biết thế nào. Bác phối ghép e nó thấy ổn nhất ở dòng nhạc nào chia sẻ e biết với (tất nhiên với cả thiết bị nào nữa) cám ơn bác

sieulong

Well-Known Member

hôm nay em vào xem lại hình, thấy klipsch R7II làm front, và cặp Proac Response 3.8 làm loa bên hông... Ban đầu em nghĩ Klipch dùng xem phim, nghe nhạc bằng Proac, nhưng mà hình như anh chủ để như vậy cũng không dùng Proac để nghe nhạc được... nhìn phũ phàng chịu không được :(

(em chỉ đùa thôi, không có gì đâu nha)

baamboo8

Member

nhà đẹp + dàn đẹp. Chúc mừng bác chủ.

nhà đẹp , dàn khủng , nhìn là muốn nổi máu design phòng quá đi ạ :D , nhà của bác thớt do tự bác design sắp xếp hay nhờ KTS thế nhỉ ? :
D

theaminh81

Well-Known Member

nhà ày đẹp quá, bó trí cùng với màu loa luôn, hình như chung cư này gióng chug cư ở đàu đươgf Phan Huy Ích, hay nhất là k thấy dây nhợ gì, phải chi cái phòng này nó kín hơn nhỉ, nhưng nhà chug cư thế này thì chịu rồi, dàn đẹp và quá khủng

doug77

Member
Cặp Fornt cua bác đang là mục tiêu của em đấy ạ(đang bỏ ống heo),chúc mừng bác điểm 10 cho chất lượng

LỘCTÀI39

Ðề: Re: Bộ home theater Klipsch-ProAc-AudioLab

bác chủ có thể xoay bàn và băng ghế dài theo chiều ngang nhà, đồng thời bố trí mỗi bên 1 ghế đơn. như vậy sẽ khoe được quầy bar và có được chỗ ngồi xem phim nghe nhạc tốt hơn. nếu bàn dài quá thì thay thế bằng loại bàn vuông. chúc mừng bác chủ có 1 căn hộ đẹp và bộ dàn như ý.

Mình cũng có ý định góp ý với bác chủ thớt vụ này, địa thế phòng chung của bác rộng thông như thế về âm học là lỗi lớn rồi, mà bác không xoay cái ghế 3 chỗ đối diện tivi lại là 1 lỗi không thể tha thứ, hic..., bác thêm đôi Sub như bác minhjp thì môn đăng hộ đối luôn, còn lại tất cả đều tuyệt vời ông mặt trời, em mơ ước RF82ii còn chưa tới đâu đâu.

teppi_04

Member

Quas đẹp, đồng bộ với cả nhà

Bác giáu dây lên TV kiểu gì thế bác ơi?

djnhim

Member

Phòng này mà đầu tư cái máy chiếu nũa thì khỏi phải bàn lun heheh

ringleader

Active Member

Toàn các bác vào khen theo kiểu thấy đồ đắt tiền nên mơ ước, mình thì thấy bác chủ đầu tư quá dở cho 1 bộ xem phim thế này;

Các bác thử nghĩ xem bộ này tổng cộng chắc cũng phải 300tr, thế mà phần nhìn thì cái màn 55", hdp thì dùng dune max, lại không thấy cái sub đâu cả;

ai tư vấn cho bác thế này thì quả thật đúng là tư vấn để bán hàng..........tiếc tiền của bác quá......

sir_hoangnam

Toàn các bác vào khen theo kiểu thấy đồ đắt tiền nên mơ ước, mình thì thấy bác chủ đầu tư quá dở cho 1 bộ xem phim thế này;

Các bác thử nghĩ xem bộ này tổng cộng chắc cũng phải 300tr, thế mà phần nhìn thì cái màn 55", hdp thì dùng dune max, lại không thấy cái sub đâu cả;

ai tư vấn cho bác thế này thì quả thật đúng là tư vấn để bán hàng..........tiếc tiền của bác quá......
Em đồng ý với a Khiêm nhưng riêng Tivi a nên xem lại, rất nhiều bác có thừa khả năng chơi máy chiếu tầm 30-40tr nhưng người ta vấn thích tivi hơn do:
+ Vị trí đặt máy
+ Chất lượng hình ảnh mạng lại
Như em trước định chơi máy chiếu và đi xem nhiều để có cái nhìn thực tế, thời điểm này em vẫn chọn phương án chờ tiếp hoặc chơi tivi màn hình lớn.

langtu27

Well-Known Member

Dạ, em cũng đang loay hoay tự hỏi bác chủ giấu sub ở đâu ạ ?

Bên trên