Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Ðề: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

up cho bạn lên toppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp <a href="http://xn--dynun-uwa4814c8a.com/" title="dạy nấu ăn" target="_blank" rel="dofollow"><strong>dạy nấu ăn</strong></a>

Bin-K

Well-Known Member

"- Dây tín hiệu - XLR Transparent Music Link Super, Siltech DIY, Coaxial MIT Magnum Digital Interconnect, HDMI In-akustick Germany, Well Korea, Optic Audioquet. Crystal Reference Diamon. "

Chào bác, theo ke hoach em đã mang về em k5 khá phấn khích, chất âm giống như bác nhận xét về 03s... Bác đang xài IC Crys Ref? e cung đang nghiên cứu IC balanced Crys Ultra, nhung ngại ko đẩy thêm bass (e đang cần độ ấm áp 1 chút), bác có kinh nghiem gi chỉ em ko? BTW 2 day nguon NBSBL2 của bác có in serial number ko? Cám ơn bác.

Dạ em có mấy ý kiến với bác như sau.

- Về dây Crystal thì sau khi lấy 2 cọng Reference Diamond về thì em có mượn được hai bộ, một bộ Ultra và một bộ Dreamline. Em cắm vào thi đấu theo hình thức test mù thì cả năm người chỉ nhận biết được Ref & Dre là khác nhau còn Ref & Ult là ko có j khác biệt. Dreamline cho chất âm ấm áp ngọt ngào, trong vắt như Crystal, hơn Ref một bậc còn Ref & Ult thì vậy vậy chứ ko có j nổi trội để tạo nên sự khác biệt. Nên em khuyên bác là lấy thì cố lên Dreamline sẽ ko phải lăn tăn nữa chứ Ref với Ult thì chỉ khác nhau về tiền thôi chứ chất âm khó phân biệt lắm.

- Bác thích chất âm ấm áp ngọt ngào thì bác thử Transparent dòng Reference XL MM2 (chứ ko phải Ref MM2). Em chưa được thử trên bộ của em nhưng em có nghe hai cọng Transparent Opus đánh hai cầu con Rocport Arakik và hôm đó có thay cả hai cọng Ordin vào thì thấy dải trung trầm của Opus hơn hẳn Ordin. Nên bác thích trung trầm thì em nghĩ Transparent là một thương hiệu hợp lý.

Dây NBS Black Label 2 có số chứ bác. Em chụp hình cho bác xem.

haichinha6

Active Member

Nhìn bộ dàn của bác khủng quá, chúc bác chủ có bộ dàn ngon

Bin-K

Well-Known Member

Ngưỡng mộ bác quá!

Nhìn bộ dàn của bác khủng quá, chúc bác chủ có bộ dàn ngon

Cám ơn các bác ghé chơi. Em vẫn đang trong quá trình học hỏi và hoàn thiện dần nên vẫn còn những chỗ chưa được mượt mà lắm. Nay em mới order thêm hai cọng dây nguồn đầu bảng của JPS Labs - Aluminata về thay hai cọng Argento Flow đang dùng cho Pow, chắc mai hàng về.

Chúc các bác một đêm ngon giấc.

minhjp

Well-Known Member

Cám ơn các bác ghé chơi. Em vẫn đang trong quá trình học hỏi và hoàn thiện dần nên vẫn còn những chỗ chưa được mượt mà lắm. Nay em mới order thêm hai cọng dây nguồn đầu bảng của JPS Labs - Aluminata về thay hai cọng Argento Flow đang dùng cho Pow, chắc mai hàng về.

Chúc các bác một đêm ngon giấc.
Bác cứ tiến nhanh thế này AE sao theo kịp nổi :)

Bin-K

Well-Known Member

Bác cứ tiến nhanh thế này AE sao theo kịp nổi :)

Em chào bác, do trục trặc chút nên em hủy hai cọng dây này rồi, dây cũng vẫn còn dư một cọng Shunyata King Cobra nên cũng ko gấp lắm, nghe bà con nói Aluminata làm bằng nhôm hợp kim j đó cho chất âm rất trung thực nên em muốn thử chút xem sao.

langthangvn33

Uploader

Em chào bác, do trục trặc chút nên em hủy hai cọng dây này rồi, dây cũng vẫn còn dư một cọng Shunyata King Cobra nên cũng ko gấp lắm, nghe bà con nói Aluminata làm bằng nhôm hợp kim j đó cho chất âm rất trung thực nên em muốn thử chút xem sao.

hôm rồi bác lấy cong Shunyata King Cobra chổ nào vậy bác , bác biết bác An bên VNAV không ạ ...

Bin-K

Well-Known Member

hôm rồi bác lấy cong Shunyata King Cobra chổ nào vậy bác , bác biết bác An bên VNAV không ạ ...

Cọng đó em lấy hàng used của bác Dế mèn bên VNAV bác ạ, bác An bên đó em ko biết vì lâu lắm rồi em mới quay lại chơi bên VNAV.

Chúc bác một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ.

langthangvn33

Uploader

Cọng đó em lấy hàng used của bác Dế mèn bên VNAV bác ạ, bác An bên đó em ko biết vì lâu lắm rồi em mới quay lại chơi bên VNAV.

Chúc bác một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ.

em thấy bác ở HÀ NỘI ,bác An cũng ở HÀ NỘI , bác này cũng nổi tiếng bên VNAV , bác này chơi đồ cũng dữ lắm

Bin-K

Well-Known Member

em thấy bác ở HÀ NỘI ,bác An cũng ở HÀ NỘI , bác này cũng nổi tiếng bên VNAV , bác này chơi đồ cũng dữ lắm

Dạ, em đi cũng gần hai chục năm rồi, nick chắc em biết chứ ngoài thì em chưa gặp bác ạ. Bác định lấy King Cobra à ?

langthangvn33

Uploader

Dạ, em đi cũng gần hai chục năm rồi, nick chắc em biết chứ ngoài thì em chưa gặp bác ạ. Bác định lấy King Cobra à ?

em có người bạn ở Vĩnh Phúc kiếm Shunyata King Cobra ...

bác An đây

máy quay 4K , em thấy một số video clip ca sỹ việt quay bằng máy này , em thì bo tay với máy quay 4K

Bin-K

Well-Known Member

em có người bạn ở Vĩnh Phúc kiếm Shunyata King Cobra ...

máy quay 4K , em thấy một số video clip ca sỹ việt quay bằng máy này , em thì bo tay với máy quay 4K

Bác này thì em ko biết. Tính em hay nghịch ngơm, chụp ảnh nhiều rồi thi thoảng lấy điện thoại quay cho cháu bé, xem lại cũng thấy vui vui nên lại định táy máy nghịch món quay film.

Bin-K

Well-Known Member

CD mà bác làm 1 thùng vậy ah :)

Đây là box thứ ba của em, hai box trước của Decca cũng toàn những album chọn lọc trong 50 năm. Box này có nhiều album quen thuộc được DG thâu trên đĩa Vinyl & SACD. Mua đĩa kiểu này vừa đỡ phải chọn, kinh tế rất nhiều.

Bên trên