[ Bóng đá]26/12/10 HDbienhoa vs Chi cục thuế Đồng Nai

Sáng chủ nhật ngày 26/12/10 vào lúc 10h ( a/e thông cảm chủ nhật đông ng đăng ký quá nên còn suất 10h..a/e cf xong vô đá luôn là đẹp ^^) diễn ra trận đấu giữa HDbienhoa và Chi cục thuế Đồng NAi..a/e dành chút thời gian tới tận hưởng hương vị chiến thắng.
Địa điển : sân Ngôi sao ( nằm sau sở tài nguyên môi trường)

Bản đồ

Gần đấy có quán cf Tuổi Ngọc nằm bên kia đường...anh em vô đó uống cf nhé ...

Chỉnh sửa lần cuối:

wimax

Well-Known Member
Ðề: [ Bóng đá]26/12/10 HDbienhoa vs Chi cục thuế Đồng Nai

Thanks đã thông báo

Oác 10h đá nắng lắm bác ơi sớm hơn đi bác

hoangtq

Well-Known Member

Sáng mai bà con tập trung uống cafe lúc 8h nhá, ai đến sau trả tiền cafe .... kakakakaka

Ăn chơi k sợ mưa rơi -> đá bóng sợ gì trời nắng

dogiabao

Member

Sáng mai bà con tập trung uống cafe lúc 8h nhá, ai đến sau trả tiền cafe .... kakakakaka

Ăn chơi k sợ mưa rơi -> đá bóng sợ gì trời nắng

người nào ra bố cáo trả tiền sẽ mời anh em,
P?/S VÌ EM BIẾT EM ĐẾN TRỄ KEKEKEKEKKEKEK

tommyvu

Tỉ số bao nhiêu sao chẳng có ai bình luận và post kết quả vậy ??????????

dogiabao

Member

HDBH VS CHI CỤC THUẾ,kết quả hdbh đã xuất sắc chiến đấu một cách oanh liệt và dũng cảm,nhưng vì đội bạn quá xuất sắc nên HDBH chúng ta đã thua với tỉ số SÍT SAO........TỈ SỐ LÀ
HDBH vs CHICỤCTHUẾ
5 vs 10
=D>

HDBH VS CHI CỤC THUẾ,kết quả hdbh đã xuất sắc chiến đấu một cách oanh liệt và dũng cảm,nhưng vì đội bạn quá xuất sắc nên HDBH chúng ta đã thua với tỉ số SÍT SAO........TỈ SỐ LÀ
HDBH vs CHICỤCTHUẾ
5 vs 10
=D>

5 -11 bác......:)>- Thua nhưng rất vui ...rèn luyện súc khỏe là chính. thực ra đội bạn cũng ko mạnh chẵng qua là do bên mình chưa đá nhiều nên chưa ăn rơ với nhau.
Up hình lên anh em xem nào....đội bóng của chúng ta ...\m/

trieuson

Member

hôm nay đi không nổi chỉ có bò đi thôi, tôi sẽ tập luyện trở lại để lấy lại sức mà đấm đá nữa chứ....

tuanaiai

Active Member

Hi, tuy mình không đá bóng lâu rồi, nhưng chạy lên ủng hộ anh em, xem anh em đá mà thấy vui quá, noel làm ta mệt hụt hơi :(

hoangtq

Well-Known Member

Sr anh em, hôm qua về mệt quá vì cày ải liên tục cả 2 hiệp trong điều kiện trời nắng nên ngủ quên k post hình kịp.
Tối nay về nhà sẽ post hình và viết review bình loạn về trận đấu để anh em vào ném đá nhé, thứ 2 đầu tuần cũng hơi nhiều việc nên giờ này mới vào đọc tin đc nè

hoangtq

Well-Known Member

Hihi, tối qua về bị dogiabao bắt cóc, nhậu vài non say mờ cả mắt, giờ mới up hình ảnh trận đấu được, các bác thông cảm nhé.

Đầu tiên là tấm hình chụp đội bóng HDBH trong trận đấu mở màn, do nhiều cầu thủ bận công việc, gia đình nên buổi ra mắt hơi bị vắng. Từ trái qua: daiyou, trieuson, dogiabao, the_matrix, Tài - em Hoàng, hoangtq. Anh em ăn mặc cũng hơi bị tả bí lù về màu sắc ... hehehe :D
[/IMG]

Tiếp theo là tấm hình chụp chung với đội bạn, đội bạn cũng tả bí lù về màu sắc luôn :D
[/IMG]

Trung vệ the_matrix đi bóng qua đối phương rồi chuyền lên cho dogiabao ...

Tiếp theo là hình ảnh tiền đạo dogiabao trong 1 pha đi bóng phản công thần tốc "như chỗ không người" ... chính vì vậy nhanh hết pin, đá được 1 lúc ra ôm thùng trà đá ... :)):)):))

Tiếp theo là tình huống chống đỡ pha tấn công của đội bạn, tiền vệ trung tâm hoangtq đang tranh cướp bóng và kêu gọi anh em kèm người ... Các bác có thấy thủ môn daiyou ăn mặc thời trang - xiteen k ??? =))=))=))

Một cầu thủ đội bạn đi bóng

hoangtq đang dắt bóng tấn công ở biên trái, chuẩn bị chuyền vào cho đồng đội ở bên trong ghi bàn rút ngắn tỷ số xuống còn 4-7. TÌnh huống này cũng khá thuận lợi để ghi bàn, nhưng vì trước đó sút mấy cú toàn bị thủ môn bắt hoặc đập xà nên chuyền bóng cho chắc ăn ... ...

Một pha dàn xếp đá phạt của đội bạn, trieuson và hoangtq làm hàng rào chắn, kết quả bác trieuson được ăn nguyên 1 cú vào mông trong khi the_matrix lúc này trở về vị trí quen thuộc là thủ môn, rất xuất sắc cản phá, cứu thuy được nhiều tình huống nguy hiểm .... X_X

(Còn nữa, em làm việc chút, tối về sẽ post tiếp ...)

tuanaiai

Active Member

Nhìn đội bóng BHHD hoành tráng quá, cố lên các bác, lần sau sẽ vô địch thôi :D.

hoangtq

Well-Known Member

Tiếp tục trở lại với phần hình ảnh của trận đấu.

Bác trieuson đang khởi động, tâng bóng:

Đánh chặn từ xa pha tấn công của đội bạn

1 cầu thủ mệt quá về làm thủ môn do k còn người thay ... hêhhee

Đến đây là hết, mời các bác vào bình loạn, chém gió nào

s2krazyellow

Well-Known Member

Trận đấu kế tiếp sẽ là ngày nào?

khj nào setup douoc đội đá mình sẻ tao topic..^^

Bên trên