Bóng Ma Học Đường 3D (2011): Hài hước và bất ngờ với chất lượng 3D

Gonsho

Ðề: 'Bóng ma học đường' phim 3D đầu tiên của Việt Nam ra mắt

riết rồi film việt nam chẳng thật sự film nào được gọi là có hồn Chỉ toàn hàng khoe vòng 1, vòng 2, vòng 3. Con Elly này đóng được film nào ra hồn chưa ???? Đi qua HQ cũng ép vòng 1 cho nó to lên, bị bọn nó chửi ko ra gì. Giờ chụp hình cũng cố ép cái vòng 1 cho nó thật to ra. Vậy thật sự film VN nó chứa gì, chỉ gái gú, ăn chơi. Bộ film thì chẳng ra gì. Quảng cáo rầm rộ. !

Có đấy bác ah, bác admin đã ghi rõ trên title rồi ấy 'Bóng ma học đường' phim 3D đầu tiên của Việt Nam ra mắt

Nếu có cơ hội em cũng gắng bỏ tiền ra mua vé - để xem chất lượng về hình ảnh như thế nào... chắc tê tê lắm các bác nhỉ !
:DCái gì đầu tiên cũng dễ gây sự chú ý mà đặc biệt lại có sự ... nóng bỏng muốn phỏng --> hỏng cả mắt luôn, thôi kệ phải xem thôi :">

Ðề: 'Bóng ma học đường' phim 3D đầu tiên của Việt Nam ra mắt

toàn hàng khủng
nhìn kết quá

luckyluke113

Ðề: Bóng Ma Học Đường 3D : phim Tết khởi chiếu 26/1/2011

Nghe nói phim này phải là 4D mới đúng .
Dở Dek Đỡ Được =)) =))

vu264

THử coi sao đã. mình chả tin nỏi....:-S

VnVn

Member

Bày đặt để thành bóng ma học đường , xem phim này xong tụi teen lột áo thấy thường quá , nên đi lột quần luôn thôi ~~ . Con Elly mặt xấu như ma , cái vòng 1 như 2 cái bong bóng , lấy kim chích phát chắc là xèo lun :D

megabear

thấy 2 em người mẫu là thấy 3D rồi....^^

Kachjusha

Lịch sử Việt Nam chưa thấy cái đĩa Blu-ray nào ra hồn thì trong mong gì hả các bác ? :-S

cannabis9x

Đây là mũi tên tiên phong cho điện ảnh VN . Nếu thành công sẽ là 1 bước ngoặc mới 1 hướng đi mơi 1 trào lưu mới . Nhưng nếu thất bại ...........KO SAO nó sẽ trở thành 1 bài học kinh nghiệm cho những người đi sau !!! chỉ dậy thôi !

zava123

hiệu ứng 3D của vòng 1 elly hút hàng nhất.

cho mình hỏi phim này sẽ dùng công nghệ 3D nào ý nhỉ?

rjshkkj

Phim nước ngoài người ta khoe trình độ diễn xuất, diễn viên tên tuổi, đạo diễn lừng danh.
Phim Vịêt mình không có những thứ đó thì khoe gì nhỉ? À, khoe hàng, nào là ngực , là vú,...
Những diễn viên đó thì đóng phim gì nhỉ? Chắc đóng phim cấp 3 thì hợp hơn, tiếc là Thuỷ Top đang đi Mỹ và bận học nếu không thì mời về đóng chung. Phim 3D nhé, tha hồ mà thưởng lãm. Xem xong phim thì nhớ được điều gì nhỉ? Chắc mấy ảnh xem đều nhớ, hàng to thế, nhìn đã như thật tiếc chưa có phim 4D. Giá có phim 4D để thêm cảm giác "sờ" nữa mới sướng.

thanhkaka008

Nhìn là thấy nản,toàn ăn theo thời đại nhưng k nắm rõ thực lực mình tới đâu thì chỉ dẫn tới thất bại.Phim này coi trailer thấy toàn cảnh xé ao,khoe thân của các big tits là chính,nếu dựa vào đó mà để câu khách thì phim VN sau này rồi cũng ko biết sẽ đi về đâu.Các nhà làm phim VN có lẽ hơi bị ảo tưởng về bản thân hơn là tự xem xét lại khả năng mình tới đâu.Nhìn con Elly Trần xấu thế mà cứ õng à õng ẹo,chắc đó là việc mà em ấy làm giỏi nhất.Phim này lượng khán giả sẽ đông vì fan của các diễn viên trong phim tương đối nhiều,tuy nhiên sau khi xem xong liệu có để lại tí cảm xúc gì ko hay là xem xong khi bước ra rạp chỉ xì xầm " hàng con này bự quá','da con đó trắng phết','nhìn 3D bưởi ngon quá mày nhỉ'...

Angus_Bert

Film critic

Bác Poly cho em hỏi là coi cái Bưởi Ma học đường này thi nên coi 3-D ở rạp nào hở bác ??? xem lịch thì Megastar chưa thấy chiếu :|

hunterval

Active Member
Ðề: Tin hot! Lê Bảo Trung lần đầu làm phim 3D kinh dị

Công nghệ cao mà kịch bản - diễn xuất dở thì cũng như không ! Theo em nên bắt chước cách làm của Avatar, xem phim có được khán giả ủng hộ không đã, làm công nghệ 3D cho gắt mà khán giả không hào hứng thì chết dở !

một lời nhận xét quá chuẩn, hoàn toàn giống ý mình

chung130588

hiệu ứng 3D của vòng 1 elly hút hàng nhất.

cho mình hỏi phim này sẽ dùng công nghệ 3D nào ý nhỉ?

Em mà là anh Hoài Linh em vật ra mà bóp cho đã đóng phim làm gì cho mệt. Trừ khi bị liệt không còn cảm giác

poly

Banned

Bác Poly cho em hỏi là coi cái Bưởi Ma học đường này thi nên coi 3-D ở rạp nào hở bác ??? xem lịch thì Megastar chưa thấy chiếu :|

phim này của Galaxy có lẽ Mega sẽ ko chiếu
phim này nên xem 3D dú dú dú mới đã

Angus_Bert

Film critic

Chính xác, mã bữa đó đi với bồ, ko biết sao nhỉ :))

Bên trên