BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

skd

Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Cũng thấy thường thường, so với vietmedia thậm chí ko bằng, có vẻ còn ngố ngố: ko playback, ko hiểu nút return thành ra phải thao tác nhiều, bất tiện.

trungletco

Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Đã like và share nhé. Bác cho mình một suất: [email protected]
From: trungletco

Puma Puma

Đã like và share by Puma Puma. Ad cho mình 1 xuat: [email protected] . Tks

tienlequoc

Well-Known Member

Các bạn đăng ký theo link mà bác LUC QUYET CHIEN đăng ở bài trên, sau đó vào emal để nhận thư kích hoạt. Lưu ý có thể thư nằm trong Hộp thư rác.

Puma Puma

Mình đã đăng ký và kích hoạt email, vô trang chủ smartrelax.4all.vn không thấy mục đăng ký miễn phí
? Làm sao đây? Help me!

tienlequoc

Well-Known Member

Mình đã đăng ký và kích hoạt email, vô trang chủ smartrelax.4all.vn không thấy mục đăng ký miễn phí
? Làm sao đây? Help me!

Có mục đăng ký mà bạn:

Puma Puma

Cảm ơn Tienlequoc, do mình ngu lâu. Dùng chính Acc được cấp qua email để cấu hình BSB...Đang thưởng thức. cảm ơn

FantasyHero

Đăng kí smartrelax.4all.vn xong và like face rồi vào đâu nhận ac vip vậy bác Tiến. đăng kí trên smartrelax.4all.vn rồi.
yahoo:zlieuquochung"yahoo.com.
Cám ơn bác nhiều nha.

tienlequoc

Well-Known Member

Đăng kí smartrelax.4all.vn xong và like face rồi vào đâu nhận ac vip vậy bác Tiến. đăng kí trên smartrelax.4all.vn rồi.
yahoo:zlieuquochung"yahoo.com.
Cám ơn bác nhiều nha.

Đăng ký rồi thì vào mail nhận email kích hoạt, coi chừng nó nằm ở mục Spam đấy.

FantasyHero

Kích hoạt trong mail rồi.lấy cái nick đăng kí vào mục điền tên BSB Relax ra ngoài kích vào app thì hiện lỗi Sript failed:BSB Relax.Khi chạy Kodi vừa vào nó hiện lỗi :script failed common plugins cache
Hình như là app này trên PC bị lỗi sript failed phải ko bác.Chắc ko tương thích với PC nhỉ.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Kích hoạt trong mail rồi.lấy cái nick đăng kí vào mục điền tên BSB Relax ra ngoài kích vào app thì hiện lỗi Sript failed:BSB Relax.Khi chạy Kodi vừa vào nó hiện lỗi :script failed common plugins cache
Hình như là app này trên PC bị lỗi sript failed phải ko bác.Chắc ko tương thích với PC nhỉ.

Có hai bản dành cho PC và AB mà bác. Bác down đúng bản thì dùng ok hết đó

btoannt

Member
mới reset lại cái box, thế là mất tài khoản luôn không thể xem được nữa, bác tienlequoc có thể kích hoạt lại giúp được không?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

mới reset lại cái box, thế là mất tài khoản luôn không thể xem được nữa, bác tienlequoc có thể kích hoạt lại giúp được không?

Bác không nhớ à? Thử check phần tin nhắn ở hdvietnam xem sao?

btoannt

Member
tin nhắn đã bị mod nào edit lại mất rồi bác ạ, vẫn còn tin nhắn nhưng không có nội dung bác ơi.

tienlequoc

Well-Known Member

Làm gì có mod nào có khả năng edit tin nhắn của bạn, và cũng chả có ai rảnh để làm việc đó cả. Trách nhiệm của bạn là bảo quản acc vip của mình, mà bạn không làm được chuyện đó. :(

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

thôi đành vậy, dù sao cũng cảm ơn bác nhiều!

Đã lục lại tin nhắn và gửi lại vip cho bạn rồi đấy, mong bạn giữ kỹ acc vip của mình.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên