BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

giomua

Well-Known Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

em chậm chân quá. Còn acc Vip nào cho em xin để trải nghiệm với ạ

hoangduchai

Active Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

em vừa đăng ký nick xong nhưng ko thấy có chỗ mua acc vip ở đâu,hay phải vào add on mới có ạ

tienlequoc

Well-Known Member

em vừa đăng ký nick xong nhưng ko thấy có chỗ mua acc vip ở đâu,hay phải vào add on mới có ạ

Bạn đăng ký xong thì đã có Vip đến hết tháng 7 rồi đấy. Xem trong hộp thư đến hoặc mục Spam của email đăng ký có mail kích hoạt tài khoản dùng thử đấy bác.

dangquelam62

Active Member

Có tài khoản VIP Fshare có dùng được add-one này không? Nếu được đăng nhập = tk VIP Fshare ntn...???

lqkntvn

Member

em chậm chân quá. Còn acc Vip nào cho em xin để trải nghiệm với ạ

Các bác vào http://smartrelax.4all.vn mà đăng ký

---------- Post added 27-07-2015 at 19:52 ----------

Có tài khoản VIP Fshare có dùng được add-one này không? Nếu được đăng nhập = tk VIP Fshare ntn...???

Vào addon - setting - FSHARE Account nhập vào là OK

bác cho em 1 xuất đã like và share :D qua fb "https://www.facebook.com/w32.pwn.vm"
Mail: [email protected]

hiep64

Banned

em vãn chưa nhạn dươc bác Tiển ợi ! [email protected] cãm ợn bác nhiễu !

nhhuan

Đã like và share cho mình 1 acc nhen. Email [email protected]

tienlequoc

Well-Known Member

Làm gì còn acc nào nữa mà tặng các bác. 100 acc mình phát hết từ lâu rồi mà. Các bạn không xem bình luận trước à.

dangquelam62

Active Member

Dùng addon này bắt buộc phải có TK VIP BSB và TK VP Fshare hay chỉ cần 1 trong 2 TK trên..??? Tôi có TK VP Fshare còn TK VIP BSB đã hết hạn...muốn dung bằng TK VP Fshare thì phải làm ntn...

hiep64

Banned

cò bác nào giống em không ? chĩ xem dược tv, phim không xem dược. vip toàn bộ...

Thanhtruc78

Mình nghĩ những ai lần đầu sử dụng BSB smartrelax thì nên cho người ta thử một vài ngày để xem dịch vụ có tốt không trước khi mua tài khoản.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên