BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Do addon đang tạm khóa tính năng update để nâng cấp tối ưu hóa bộ code đấy, chắc tối nay lại chạy ngon.
Vụ phát vip topic này anh em thông cảm cho mình đến sáng mai nhé, hôm nay bận cả ngày.

bác tienlequoc ơi ,sao lúc em xem VIETNAM & MALAYSIA THTT VTV6HD ,BDTV nó lag kinh luôn lúc ,buf liên tục luôn ?

Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Đã like và share cho mik xin acc với!
Email: [email protected]

Mod: Không tạo nhiều acc đăng ký nhiều lần bạn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Đã like và share
Email của mình : [email protected]

From tienlequoc:
STT: 057/100

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vanphong

?vào mục addon install không download được

Báo cáo Bác LQT e cũng chưa download được. Mà thấy bác đánh số thứ tự rồi (của em 29/100) thì làm gì tiếp theo đây ạ. Thú thật em chưa dùng add on này nên không biết

tienlequoc

Well-Known Member

Báo cáo Bác LQT e cũng chưa download được. Mà thấy bác đánh số thứ tự rồi (của em 29/100) thì làm gì tiếp theo đây ạ. Thú thật em chưa dùng add on này nên không biết

Từ từ rồi mình cập nhật link download cho bác. Anh em coder đang code trực tiếp trên server sửa một số lỗi. Đang tạm khóa tính năng update add-on. Bạn cứ đợi mình pm acc vip cho rồi dùng nhé. Đủ 100 người đăng ký mình sẽ pm acc vip đến từng người.

vanphong

Từ từ rồi mình cập nhật link download cho bác. Anh em coder đang code trực tiếp trên server sửa một số lỗi. Đang tạm khóa tính năng update add-on. Bạn cứ đợi mình pm acc vip cho rồi dùng nhé. Đủ 100 người đăng ký mình sẽ pm acc vip đến từng người.

Cám ơn Bác. Nghe giới thiệu add on này thích quá. Trượt đăng ký đợt 1, đợt 2 được lọt vào top mà chưa được dùng thấy hồi hộp như sắp có sự kiện lớn ấy bác ạ.
Thank bác đã chia sẻ và quan tâm trả lời.

dangdtbk

Member

Đợi 100 lâu nhỉ giờ mới được nửa. Vip 2 tháng chắc được dùng 1,5 tháng quá

phuongtv_76

Well-Known Member

Vote ban vĩnh viễn, đúng là dân thì gian mà quan thì tham
Bạn này thật vô trách nhiệm, tạo nhiều user mới để xin nhiều acc. Bó tay với thể loại này.

cautien1162

Member

Vote ban vĩnh viễn, đúng là dân thì gian mà quan thì tham

Có thể bác đã nghĩ oan cho bạn đó vì khi lên BSB 2.0 thì nhiều ACC bị khóa,bạn ấy chắc nóng lòng nên mới xin thêm ACC mới thôi.Mod cũng nên thông cảm bỏ qua cho .Đó là ý nghĩ của mình vì cũng giống trường hợp của mình.Bị nhận xét gian và tham thì oan lắm.

tienlequoc

Well-Known Member

Có thể bác đã nghĩ oan cho bạn đó vì khi lên BSB 2.0 thì nhiều ACC bị khóa,bạn ấy chắc nóng lòng nên mới xin thêm ACC mới thôi.Mod cũng nên thông cảm bỏ qua cho .Đó là ý nghĩ của mình vì cũng giống trường hợp của mình.Bị nhận xét gian và tham thì oan lắm.

Clone nick là 1 cái tội, clone để trục lợi thì "không thể tha thứ được".

Bác tienlequoc ghê quá! May mà bị khóa 1acc. Dù sao cũng thanks bác đã phát free acc cho ae

leminhloc

Member

Bác Tiến ơi, hôm nay server vẫn chưa cho download add on này nữa phải không?

vanphong

bÁO CÁO: Mình vừa download được add on rồi nhé. add on đang yêu cầu cài mấy thứ khác
vào add on rồi nhưng bác LQT chưa email user và pass cho thì cũng ngồi nhìn thôi. Hic hic

Chỉnh sửa lần cuối:

tienlequoc

Well-Known Member

Hình như server đã mở tính năng update rồi nhé. Các anh em đã có acc từ vietmedia sẽ được gửi mail xác nhận kích hoạt lại đến 31.8.

Hình như server đã mở tính năng update rồi nhé. Các anh em đã có acc từ vietmedia sẽ được gửi mail xác nhận kích hoạt lại đến 31.8.

Acc của anh từ vietmedia.
Acc dùng chung ở cơ quan-PC và ở nhà -AB có update đc không em ?
Hồi phiên bản cũ , anh dùng cho PC khi đi công tác . Sáng nay vào BSB trên PC ko đc.

leminhloc

Member

Báo cáo là em cũng cài được add on, cảm nhận đầu tiên:
+ Giao diện đẹp lung linh, rất chất thuần việt
+ Nhanh và mượt
Hạn chế: + là phải có acc thì mới vào được nội dung bên trong của add on
+ Nếu add on vẫn cho vào nội dung bên trong thì những người có được acc VIP Fshare sẽ xem đươc mục file của trang fshare ( mong bác Tiến đề xuất với chủ thớt của add on này )
Pls giúp em làm thế nào back lai khi vào mục nào đó vì khi em back lại thì thoát ra khỏi add on luôn

tienlequoc

Well-Known Member

Acc của anh từ vietmedia.
Acc dùng chung ở cơ quan-PC và ở nhà -AB có update đc không em ?
Hồi phiên bản cũ , anh dùng cho PC khi đi công tác . Sáng nay vào BSB trên PC ko đc.

anh update lại lên 2.0, đã mở tính năng update rồi đó. Không nên dùng 1 acc cho nhiều IP nhé anh, anh dùng nhiều thiết bị trong 1 IP thì ok.

Báo cáo là em cũng cài được add on, cảm nhận đầu tiên:
+ Giao diện đẹp lung linh, rất chất thuần việt
+ Nhanh và mượt
Hạn chế: + là phải có acc thì mới vào được nội dung bên trong của add on
+ Nếu add on vẫn cho vào nội dung bên trong thì những người có được acc VIP Fshare sẽ xem đươc mục file của trang fshare ( mong bác Tiến đề xuất với chủ thớt của add on này )
Pls giúp em làm thế nào back lai khi vào mục nào đó vì khi em back lại thì thoát ra khỏi add on luôn
có nút UP trên màn hình đấy bác. Sẽ sửa thành nút BACK...

anh update lại lên 2.0, đã mở tính năng update rồi đó. Không nên dùng 1 acc cho nhiều IP nhé anh, anh dùng nhiều thiết bị trong 1 IP thì ok.

Chiêu này để ngăn " dân gian " đây, rõ khổ khi dùng hàng Vn chất lượng cao.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên