BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Trong cái Xshare Tiny phải nhập pass fshare bác chủ ơi?

huhem35

Well-Known Member
Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

Đợt share 100 acc trc hình như không con Sài dc nữa sau khi nang cấp len ver 2, co ai bị như mình ko vay

sau khi update lên version 2.0 thì tôi cũng bị như bạn không dùng được nửa , nó cứ working mãi , quay vòng vòng muốn chóng mặt luôn.Nản.

nphumy

Member

đợt 2 cũng bị mới cài xong, sau khi hiện hộp thoai "đang kiểm tra dữ liệu, xin chờ trong giây lát " rồi nó cứ Working.. mãi. Phải gỡ Kodi ra cài lại bản mới, xong rồi cài lại BSB nò mới chịu chạy

Chỉnh sửa lần cuối:

tienlequoc

Well-Known Member

Anh em nào vẫn còn lỗi thử gỡ Kodi ra rồi cài lạ Kodi và add-on xem sao? Đa số anh em đã chạy tốt rùi mờ.

Anh em nào vẫn còn lỗi thử gỡ Kodi ra rồi cài lạ Kodi và add-on xem sao? Đa số anh em đã chạy tốt rùi mờ.

chạy được, giao diện rất đẹp, nhưng chưa tiện lợi, Ví dụ như lúc xem TV tìm kênh mãi ko ra, bác nên cho show hết logo các kênh ra 1 lúc chắc sẽ hay hơn!
nhưng hình như thấy chậm hơn Vietmedia? hay là 1 server bác?

pplv

Member

Mình đăng nhập trên PC tại cty, về đang nhập trên AB cứ báo lỗi mật khẩu không đúng. Acc này không cho đăng nhập trên nhiều máy phải không bác Quốc?

Re: Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

sau khi update lên version 2.0 thì tôi cũng bị như bạn không dùng được nửa , nó cứ working mãi , quay vòng vòng muốn chóng mặt luôn.Nản.

các bác vào từ cái icon home kodi là ok :

huhem35

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

các bác vào từ cái icon home kodi là ok :

cài lại BSB Smart Relax cũng vẫn working mãi, làm theo bạn hướng dẫn cho BSB icon ra ngoài và vào từ icon nầy thì 1 phát nó chạy ngay.Cám ơn bạn rất nhiều.

Nghia_Huynh

Member
Ðề: Re: Ðề: BSB smart relax nâng cấp lên version 2.0. Tiếp tục tặng 100 acc vip cho thành viên hdvietnam

cài lại BSB Smart Relax cũng vẫn working mãi, làm theo bạn hướng dẫn cho BSB icon ra ngoài và vào từ icon nầy thì 1 phát nó chạy ngay.Cám ơn bạn rất nhiều.
Mình làm thế nào để các icon này ra ngoài vậy bạn.

Nghia_Huynh

Member

Account này mình đăng ký trên Ipad nó báo lỗi, nhưng đăng ký trên AB thì ok. Thanks Mr. Tiến.

FoolLover

cho mình đăng ký 1 acc để test. Thanks!

E-mail: [email protected]

From tienlequoc:
STT: 076/100

vanphong

Kính hỏi bác LQT và các bác .
E đăng nhập trên cả PC (ở cq) và Điện thoại (ở nhà) đương nhiên IP khác nhau nhưng đăng nhập khoảng thời gian khác nhau. Nhưng.

1. Đăng nhập trên PC (cq) kodi 14.2 báo lỗi user và pass ko đúng không?
2. Đăng nhập trên điện thoại (ở nhà) kodi 15 ko báo lỗi user và pass nhưng chỉ hiện list ko xem được gì hết.
Tại sao vậy? Huhu!!
Bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm em với

dangtrinhct

Active Member

Mình đã được tặng acc đợt 1 nhưng chỉ dùng cho Q3 và PC ở nhà nên ở cơ quan không thể học hỏi thử nghiệm được BSB smart relax trên phần mềm mới TVMC. Thấy trong đợt 2 này hiện giờ chỉ mới tặng đến 77/100 nên bạn có thể cho mình xin thêm 1 acc để sử dung trên PC cơ quan được không. Cám ơn. Mail: [email protected]

trihuyphusp

Member

Được tặng một tài khoản nhưng đăng nhập vào thiết bị Android Box toàn báo lỗi sai mật khẩu mặc dù em đã căng mắt ra điền từng chữ. Mod TienleQuoc xem lại giùm mình với.

mottre

Sao minh dang ky STT 025/100 ma hom nay van chua nhan duoc

oldfriend

Moderator
Mình thấy nhìu nguồn phim chất lượng ko cao, nên loại bỏ bớt để nâng tầm cho addons

tienlequoc

Well-Known Member

Được tặng một tài khoản nhưng đăng nhập vào thiết bị Android Box toàn báo lỗi sai mật khẩu mặc dù em đã căng mắt ra điền từng chữ. Mod TienleQuoc xem lại giùm mình với.

Tài khoản của bác STT bao nhiêu thế? Lưu ý khi nhập pass: phân biệt chữ O và số 0, chữ "i" hoa và chữ "L" thường.

Mình thấy nhìu nguồn phim chất lượng ko cao, nên loại bỏ bớt để nâng tầm cho addons
Phải có nguồn thấp để phục vụ anh em dùng gói internet thấp chứ bác.

Kính hỏi bác LQT và các bác .
E đăng nhập trên cả PC (ở cq) và Điện thoại (ở nhà) đương nhiên IP khác nhau nhưng đăng nhập khoảng thời gian khác nhau. Nhưng.

1. Đăng nhập trên PC (cq) kodi 14.2 báo lỗi user và pass ko đúng không?
2. Đăng nhập trên điện thoại (ở nhà) kodi 15 ko báo lỗi user và pass nhưng chỉ hiện list ko xem được gì hết.
Tại sao vậy? Huhu!!
Bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm em với

Tài khoản của bác STT bao nhiêu thế? Để mình kiểm tra.

Sao minh dang ky STT 025/100 ma hom nay van chua nhan duoc
Vui lòng check tin nhắn bạn nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên