Ca sĩ Quang Lê, Lam Anh bị tai nạn ô tô ở Mỹ

thienthanxanh

Active Member
Ðề: Ca sĩ Quang Lê, Lam Anh bị tai nạn ô tô ở Mỹ

Con người sống chết do trời định, tới số thì chết thôi!! Mỗi ngày trên hành tinh này có vô số tai nạn, biết bao nhiêu người thương tật, chết chóc có muốn thương tiếc hết cũng chả được :-w
Cho nên bác nào có thích, quan tâm tới ai đó bị nạn thì cứ việc đau lòng chẳng ai cấm, còn riêng em chẳng quan tâm thì cũng đừng có ai ý kiến rồi lồng lộn lên coi chừng bị như bác Chu Du thời Tam quốc thì khổ cho gia đình đó !!!
P/s: Em chỉ mê mỗi TT Asia ( hòa âm đỉnh, nhạc hay, toàn nhân tài, ... ) còn TN thì cực khinh chỉ mong nó dẹp sớm (cũng sắp rồi =)) ) cho nên các bác thông cảm khi em cmt ở đây ạ :-j

Bác không thích hoặc không quan tâm TN thì đừng vào chém gió. Diễn đàn này không phải là chỗ để xả rác bẩn!!!

k3v1nlam

Con người sống chết do trời định, tới số thì chết thôi!! Mỗi ngày trên hành tinh này có vô số tai nạn, biết bao nhiêu người thương tật, chết chóc có muốn thương tiếc hết cũng chả được :-w
Cho nên bác nào có thích, quan tâm tới ai đó bị nạn thì cứ việc đau lòng chẳng ai cấm, còn riêng em chẳng quan tâm thì cũng đừng có ai ý kiến rồi lồng lộn lên coi chừng bị như bác Chu Du thời Tam quốc thì khổ cho gia đình đó !!!
P/s: Em chỉ mê mỗi TT Asia ( hòa âm đỉnh, nhạc hay, toàn nhân tài, ... ) còn TN thì cực khinh chỉ mong nó dẹp sớm (cũng sắp rồi =)) ) cho nên các bác thông cảm khi em cmt ở đây ạ :-j

Loại người như mày tao cũng cực khinh. Co chết thì đi chổ khác chết, đừng để ngta đánh chết ở đây làm thúi cái diễn đàn này.

tiachop

Well-Known Member

Nói chuyện lịch sự chút xíu nha bác k3v1nlam, bác trong rừng mới ra à?
Bàn luận người ta muốn nói gì là quyền của người ta không đúng ý bác thì cũng đừng có "mày tao" ở đây - giống người rừng mới vào thành phố lắm !!

k3v1nlam

Nói chuyện lịch sự chút xíu nha bác k3v1nlam, bác trong rừng mới ra à?
Bàn luận người ta muốn nói gì là quyền của người ta không đúng ý bác thì cũng đừng có "mày tao" ở đây - giống người rừng mới vào thành phố lắm !!

Trước khi nói ngta thì phải xét lại mình. Sao tao ko "mày tao" với mấy ng khác? Tao nói "mày tao" bất quá chỉ "giống người rừng mới vào thành phố" thôi. Còn mấy câu nói của mày phọt ra thì như chó sủa. Đừng có lên mặt dạy đời ở đây vì 1 ng có đạo đức sẽ ko thốt ra những lời vô cảm như vậy.

P/S: Tui cũng chẳng cần phải lịch sự với những người như bác - (lịch sự lắm rồi đấy nhé:)))

Chỉnh sửa lần cuối:

tiachop

Well-Known Member

Trước khi nói ngta thì phải xét lại mình. Sao tao ko "mày tao" với mấy ng khác? Tao nói "mày tao" bất quá chỉ "giống người rừng mới vào thành phố" thôi. Còn mấy câu nói của mày phọt ra thì như chó sủa. Đừng có lên mặt dạy đời ở đây vì 1 ng có đạo đức sẽ ko thốt ra những lời vô cảm như vậy.

Em nghĩ rằng 2 CS TN này là người nhà của bác nên bác mới lồng lộn lên như con thú điên thế này =)) em chả trách! Lời vô cảm với đạo đức nó chả liên quan, bác không nghe câu " Khẩu xà tâm Phật " à??

tusontay

Huyền Thoại

Đúng là miệng chó ko mọc dc ngà voi. Câu nói vậy mà cũng nói ra dc. Dù sao cũng là mạng người. Mày có chết cũng chẵn ai tiếc!
Nên cố gắng là một người Việt Nam có văn hóa trong từng cách nói và suy nghĩ của mình trong cuộc sống vốn đã quá nhiều vô cãm
Chuẩn đó 2 bác. :)
Xã hội giờ có quá nhiều người mắc "bệnh" vô cảm. Sống phải có chút tình, dù sao người ta cũng là người Việt Nam máu đỏ, da vàng. :)

@k3v1nlam: Bác dùng từ nên nhẹ nhàng một chút. :D

Theo thông tin mới nhất Lam Anh bị rịa 2 chỗ ở xương sống và có mấy chỗ bị bầm, dập ở phổi.
Nói chung chỉ cần nghỉ ngơi một thời gian là khỏe trở lại.
Chúc phúc lành cho 2 bạn ca sỹ. :)

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Mong bác k3v1nlam & bác tiachop đừng tranh đua nữa 2 bác nhé! Là anh em cả mà!

churiver

Member

Mình thích nghe và xem Thúy Nga hơn Asia, chuyên nghiệp hơn, Mấy vị MC ở Aisia nói hơi quá lời về tình hình VN nên nghe thấy khó lọt tai. Cầu mong cho Lam Anh sớm bình phục!

k3v1nlam

Em nghĩ rằng 2 CS TN này là người nhà của bác nên bác mới lồng lộn lên như con thú điên thế này =)) em chả trách! Lời vô cảm với đạo đức nó chả liên quan, bác không nghe câu " Khẩu xà tâm Phật " à??

Đúng là chả bao giờ nghe câu "Khẩu xà tâm Phật". Chỉ có nghe loại "Khẩu Phật Tâm Xà " như bác thôi!

k3v1nlam

Mong bác k3v1nlam & bác tiachop đừng tranh đua nữa 2 bác nhé! Là anh em cả mà!

Ngta nói thêm 1 ng bạn hơn là thêm 1 kẻ thù nhưng loại người như tiachop thì chả bao giờ là bạn của mình, huống chi là anh em.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Ngta nói thêm 1 ng bạn hơn là thêm 1 kẻ thù nhưng loại người như tiachop thì chả bao giờ là bạn của mình, huống chi là anh em.

Có lẽ bác tiachop cũng biết mình đã nói gì rồi bác!

oitroi

Member

Mình nghĩ đây là quan điểm riêng của mỗi cá nhân, bác tiachop không thích, uh thì bác ấy nói ra không thích, còn chúng ta cảm thấy nó không đúng thì em nghĩ các bác cũng không nên xỉ vả nhau trên forum làm gì thế này. Đọc mà chẳng có cảm giác gì ngoài cuộc cãi lộn giữa mọi người. Thôi thì dĩ hòa vi quý, em nghĩ thế là đủ rồi các bác.

P/S: Em nhớ trong rule của forum nghiêm khắc lắm mà, Mod đi nghỉ mát hết rồi sao mà để các bác ấy cãi nhau lộn xị ngậu lên thế này nhỷ./

hieu xdav

Well-Known Member

không biết tình hình thế nào rồi các Bác

vo7210

Well-Known Member

Lam Anh đã viết trên FB :

Lam Anh PBN
18 tháng 9 gần Santa Ana, CA, United States
Xin chao tat ca moi nguoi , LA vua duoc xuat vien va ve den nha toi hom qua , mac du con hoi met nhung sau khi doc nhung loi chuc do LA rat cam dong va khong ngo minh lai duoc rat nhieu ban be va nhat la nhung nguoi LA chua tung gap bao gio cung gui loi hoi tham va cau nguyen cho LA , LA rat biet on !
Nam suy nghi lai LA cam thay minh rat may man da thoat qua duoc mot tai nan hiem ngheo . Co le la nho on tren cung voi loi cau nguyen cua tat ca moi nguoi , Mot lan nua LA xin cam on Gia dinh , tat ca dong nghiep , ban be khap noi va mong se som hoi phuc de duoc tro lai voi doi song va cong viec .
Chúc LA sớm bình phục.

nguyendinhvd

Well-Known Member

À mà cái vụ bác tiachop bảo Asia hòa âm phối khí hay á.được mấy bài . còn toàn 1 bản phối sử dụng cho 3-4 ca sỹ.híc nghe nhiều thấy nhảm không có đổi mới gì cả.
Mình cũng hay nghe ca sỹ bên Asia hát nhưng không bao giờ xem trọn DVD chương trình vì bọn MC .

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

À mà cái vụ bác tiachop bảo Asia hòa âm phối khí hay á.được mấy bài . còn toàn 1 bản phối sử dụng cho 3-4 ca sỹ.híc nghe nhiều thấy nhảm không có đổi mới gì cả.
Mình cũng hay nghe ca sỹ bên Asia hát nhưng không bao giờ xem trọn DVD chương trình vì bọn MC .

Lâu rồi không gặp người quen !

Bên trên